Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,676
- 171,840
Nyumba sio mazivu kila mtu anayo...mbwembwe tu hizo hamna kitu.
Uliadimika sana, ulifichwa na mpangaji wako nini?!
Nyumba sio mazivu kila mtu anayo...mbwembwe tu hizo hamna kitu.
Uliadimika sana, ulifichwa na mpangaji wako nini?!
akishika goti ndiyo itakaa pazuri.. basi afanye mazoezi ya kushika magoti
huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.
Utakuja kojoa dagaa!
anza kufanya mazoezi ya kushika ukuta
Hamna rafiki yangu..nimeoa. Yaani mke wangu ni zaidi ya mushumbusi....full kunicotroll.
ccm ndiyo waliotufikisha hapa.
Ss
Chagua lowassa chagua ukawa
Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.
Jiandalie k-y jelly ..
Then mwisho wa siku usisahau kutupa mrejesho.[/QUOTE
Hiyo ghali sana! atembee na kikopo cha babycare maana masahibu yako karibu
Ukuta italeta mushkeli kidogo kwenye upachikaji... magoti ndio mwake.
Hii hata mi nshaishuhudia mahali ,mke wa mtu sumu jamani