Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Hivi ni dhambi gani kubwa tuliyowafanyia CCM mpaka tustahili haya yote jamani? Hawa watoto tuyawapeleka wapi?
 
Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.

Binamu nyama ya hamu hulijui hilo
 
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.

Pole sana mkuu
 

Attachments

  • 1443869747876.jpg
    1443869747876.jpg
    26.7 KB · Views: 1,090
We naona unataka hayo marinda yapigwe pasi ushindwejizuia haja ndogo fwaraaaaa tu weweeee
 
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.

Waswahili usema "Husione vyaelea......" Utamalizia mwenyewe hapo mkuu.

Nnachotaka kukwambia ni kwamba,jinsi unavyomuona huyo mwanamke alivyo mtundu,basi tambua mumewe atakuwa mtundu zaidi.

Nakushauri hifadhi KY-Jelly kabisa ndani kwako,maana ipo siku itahitajika
 
Inamaana hata kwa ufungaji wa magoliii kamzidi mess I??na assist piaaa??
 
sikutegemea kama nawe huwa unapost intestine kiasi hiki maana niliona mchango wako jukwaa la dini kule....

unakaribia kuwa kama genta
 
na wewe mleta mada unataka uende peponi kaazi kwelkweli
 
Fanya ujinga wote hapa duniani, lakini "usitombe mke wa mtu" wala "usiue mtu" na tena "usimfire mwanaume mwenzio". Kwanini uhangaike na mke wa mtu wakati kuna madem kibao tena wa kila aina hawajaolewa?
 
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.

Subiri akubambe afu utueleze atavyokufanya
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom