Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Mke wa mpangaji wangu anajua zaidi ya Messi

Jamaa mmoja huku nilipo amefilwa na wanaume wenzake watano(5) baada ya kuonywa mala nyingi aache kutembea na mke wa binamu yake lakin alikuwa mbishi.mwenye mke akaamua kumkodishia wafilaji wa ghafla.

Mweeh alivyotoka hapo simpatii alikuwa katika hali gani
 
Dah JF raha sana.. Yaan nacheka Kama chizi tu hapa Kwa comments Za wadau
 
Aiseeeh! It's very risk to fuc.k someone else wife , ila kwa wenye vifua vya simba wanatusua tu ila sasa ndiyo uombe 40 yako isifike.
 
Huyu dada ni hatari kuanzia shape, sauti, na mautundu maana hatulii kabisa kitandani. Mpangaji wangu anafaidi sana aisee, natamani aendelee na utaratibu wake wa kuniletea biashara yake ya vitambaa, sijuti kuwa mteja wake maana biashara imefika patam. Respect kwako mpangaji, hapa umechagua.

Koh Koh Koh!
 
Kuna jamaa aliliwa shirika kwa kuchukua mke wa mtu tetezi zilizojaa mtaaan jamaa alikuwa analia huku akitaja nataka vasline nataka vasline jamani
 
Kuna jamaa aliliwa shirika kwa kuchukua mke wa mtu tetezi zilizojaa mtaaan jamaa alikuwa analia huku akitaja nataka vasline nataka vasline jamani

kwahiyo kumbe jamaa anakula mke wa mtu....!!!!
 
Umesahau kuwa msisimko kwa nyosso anaupata zaidi anapomwona Mzee wa kujichato maana mmmmhhhhh......km anamwiita vile.
 
Hata leo amenitembelea, akanipa tena zawadi! Siachi aisee, yuko vzr sana, anapigwaa tu maana hakuna namna nyingine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom