Mke kamuua mumewe kisa mali

Mke kamuua mumewe kisa mali

kosea vyote lakini si mwanamke
 
acha tu wagombe .. ndiyo maana wanaume wengi wa tz wanaishia kujenga nyumba na kigari basi ... akili nyingi kwa wanawake eti wanasingizia biblia imesema isha na mwanamke kwa aliki... yenywe imesema mwanamke ikimaanisha mmoja its more than enough .. sasa ukiongeza idadi lazima uwe chizi....... kwa hiyo kuongeza mwanamke zaidi ya mkeo ni vi here here vyao
Hiyo ya kuishi nasi kwa akili wako wepesi sana kukariri ila hawajui ni kwa namna gani waishi nasi kwa akili. Wanauchukulia huu mstari kijuujuu tu. Matokeo yake wanaumia wao
 
Hiyo ya kuishi nasi kwa akili wako wepesi sana kukariri ila hawajui ni kwa namna gani waishi nasi kwa akili. Wanauchukulia huu mstari kijuujuu tu. Matokeo yake wanaumia wao
akili nyingi wantaka kuwazia ngono shauri lao
 
Mjadala leo umekuwa mzuri sana kwakuwa si MMACHAME wala MKASKAZINI ndiye muhusika wa hayo mauaji... Naona Mungu kaamua kuwajibu kwa wakati wake. Na bado ile dhambi ya kuwapakazia Wamachame itawamaliza..
 
Hahahahaha nimecheka zaidi hapo kwenye "mtoto wa kiume ndo mwana wakike ni binti"

Ama kweli maandiko ni yale yale ila tafsiri ni tofauti.

Haya, sasa mwanaume anazaliwa na mwanamke (ambaye sio mtu)
Kwa hiyo mwanaume atakua nusu mtu nusu sijui kiumbe gani.

Si ndivyo?
shamba lipo kwa ajili ya kustawisha mazao mbalimbali. mwanamke ni kama shamba, ukiweka mbegu ya kiumbe / mtu / mwanadamu anazaliwa
 
Mjadala leo umekuwa mzuri sana kwakuwa si MMACHAME wala MKASKAZINI ndiye muhusika wa hayo mauaji... Naona Mungu kaamua kuwajibu kwa wakati wake. Na bado ile dhambi ya kuwapakazia Wamachame itawamaliza..
Spati picha angekua mchaga hali ingekuaje kwenye Uzi huu
 
shamba lipo kwa ajili ya kustawisha mazao mbalimbali. mwanamke ni kama shamba, ukiweka mbegu ya kiumbe / mtu / mwanadamu anazaliwa
Mwanadamu ambae ni mwanaume ndio anazaliwa kutokana na shamba ambalo ni mwanamke,

Haya sasa niambie je huyu mwanamke haswaa ametokea wapi?

Umesema Mungu alimuumba Adamu (mwanaume)
Ni kama vile mwanamke hakuumbwa nipe asili ya mwanamke.
 
Kujiweka mbali na hawa viumbe kuna manufaa makubwa kuliko kukaa nao karibu....hasa kwenye nyakati kama hizi ambazo mali zimechukua nafasi za ubinaadamu mioyoni mwa wanadamu....


PROUDLY FIELD MARSHALL

Cc Badili Tabi
 
Spati picha angekua mchaga hali ingekuaje kwenye Uzi huu
Ungesikia tu watu humu.. Mara mimi mjomba wangu, mara mimi kaka yangu na blah blah kibao.. Ila kwakuwa si Mchagga hakuna anayejoosha kidole wamebaki kuwa washauri na kunukuu Biblia tu hapa..
 
Ungesikia tu watu humu.. Mara mimi mjomba wangu, mara mimi kaka yangu na blah blah kibao.. Ila kwakuwa si Mchagga hakuna anayejoosha kidole wamebaki kuwa washauri na kunukuu Biblia tu hapa..
Na mstari mkuu waliobaki nao ni "ishini nao kwa akili"
 
Nipo msibani ni huzuni tu, Imethibitishwa kapewa sumu kweli.

Ntarudi baadaye kuwaupdate habari yote.
 
Waambie

Matokeo ya ku-upgrade michepuko hiyo

Mnajidanganya mnapendwa na kuacha mliookota nao kuni...
Huyu abdallah kichwa wazi ndiye anasababisha haya yote.
Tukiwaoa mnatushindisha njaa sana. Wakati mwingine kupata angalau kimoja kwa wiki ni mbinde. Wakati huo huo kuna michepuko ambayo kabla ya kuiingiza ndani utayapata ya Sikinde waliyoimba 'utakutana na wanafunzi wa mapenzi waikaange roho yako inyauke kama mti' wakishaikaanga roho yako unachukua jumla na bimkubwa anaexit. Siku si nyingi fedha ikipungua mannyanyaso ya bimdogo yanaanza; matokeo abdalah anakuwa taabani na bimdogo anatafuta kiserengeti. Kiserengeti lazima kiwaadhibu ukoo mzima
 
Back
Top Bottom