Mke kamuua mumewe kisa mali

Mke kamuua mumewe kisa mali

Kuzaa mtoto kama huyo hasara. Unajua chai ina vitu na kuimwaga alishindwa nini?
Amekosa baba kijinga
Mtoto aliona, ila Kwa nafasi yake Kama mtoto hakuweza kuimwaga, akabeba jukumu la kumtahadharisha baba, baba hakuzingatia tahadhari ya mtoto...

Hapa maji yameshamwagika,hayazoleki.
 
Mtoto aliona, ila Kwa nafasi yake Kama mtoto hakuweza kuimwaga, akabeba jukumu la kumtahadharisha baba, baba hakuzingatia tahadhari ya mtoto...

Hapa maji yameshamwagika,hayazoleki.
Funzo mtoto akikwambia kitu usimpuuzeee
 
Tukio lakusikitisha limetokea mtaani kwetu asubuhi.

Huyu Baba alikuwa na mke akamuacha akaoa mwingine ambaye ndiye alikuwa anaishi naye hadi mauti yalipomkuta.

Ni mtu ambaye alikuwa na maisha mazuri, kabla hajaoa huyu bibi mdogo alikuwa amejenga tayari nyumba 3, 1 anaishi yeye na mke mdogo na 2 alipangisha.

Huyu bibi mdogo akamwambia wauze nyumba zile mbili zilizopangishwa mwanaume akauza hela kampa huyu mkewe mdogo, ikabaki wanayokaa hapo ndipo sekeseke lilipoanza mwanamke anataka na iyo iuzwe, mwanaume kuona ishakuwa shida akachukua hati akampa mwanaye mkubwa wa kiume aliyezaa na mkewe.

Mwanamke alivyoona hati haipo ugomvi, sasa leo asubuhi mumewe kakutwa kafa bafuni. Mtoto anahadithia, "nilimuona mama anaweka vitu kwenye chai ya baba, mimi nikamwambia baba usinywe iyo chai hakunisikiliza, alivyomaliza akaenda chumbani ndiyo mama akatoka nje kuwaita watu".

Mke kabebwa na polisi, maiti imeenda kufanyiwa uchunguzi.

Inasikitisha sana kweli mtaka vyote hukosa vyote kwa pupa.

Poleni sana sana kwa msiba....!!!
 
Haya ni matokeo ya kuacha ulochuma nae juani.....

Akakimbilia mtaka vya bure

Rip....

Angalau alipata akili ya kusave hiyo nyumba moja
 
Mara nyingi mke mzuri ni yule uliyeanza naye kuishi naye au kutafuta maisha.
Hiz nyumba ndogo shida sana. Huyo mwanamke ngoja akufungwe akili zije.
"Tamaa mbele mauti nyuma''
 
Waambie

Matokeo ya ku-upgrade michepuko hiyo

Mnajidanganya mnapendwa na kuacha mliookota nao kuni...
C.c Patience teh. Mahondaw atamfikishia taarifa lol. Hawaelewagi hawa hadi yawakute. Nina baba angu mkubwa alidhulumiwa hadi nyumba, na kuna siku gari imemuharibikia kasema akapumzike hapo home kidogo, mbonq aliitiwa mwizi mchana kweupe, akalala selo. Tukiwaambia watulie na wake zao aah hawaelewi

kui ukuje
 
wanaume hamjuagi tu wahara / nyumba ndogo/ michepuko haipo kwa ajili ya kupenda wengi wapo kwa ajili ya vijipesa na viali ulivyo navyo,,.. usijeangaika na nyumba ndogo sababu hakuulizi maswali kama nayokuuliza mkeo ya kukuboa ukaona ndiyo mtu , haulizi sababu hana uchungu na wewe unywe hata ufie bara hajali .. watoto wako wasisome ye hajali.. ila mijianaume mingi ndiyo hudhani kutoulizwa ndiyo upendo,,,,,,,,,,, haya lale kwa amani
 
Hivi"vibanda" ni sheedah...!
Natamani maisha ya "ZAMA ZA MAWE", maisha raha mstarehe.
Unaishi pangoni,unavaa ngozi ya mnyama au kufunika sehemu ya mbele kwa majani,nyama si gharama.Changamoto zingine nakubaliana nazo. Maisha bila stress.

Leo hii kuwa nacho ni tatizo katika kizazi hiki cha TAMAA. Angalia familia ya bilionea Msuya inavyoteketea.
 
C.c Patience teh. Mahondaw atamfikishia taarifa lol. Hawaelewagi hawa hadi yawakute. Nina baba angu mkubwa alidhulumiwa hadi nyumba, na kuna siku gari imemuharibikia kasema akapumzike hapo home kidogo, mbonq aliitiwa mwizi mchana kweupe, akalala selo. Tukiwaambia watulie na wake zao aah hawaelewi
Hahahah sio jambo la.kucheka lakini kuna mmoja huku ka pension choke kamjengea mchepuko siku ya siku katimuliwa

Hawasikii hawa.... acha yawakute tu hakuna namna
 
Hahahah sio jambo la.kucheka lakini kuna mmoja huku ka pension choke kamjengea mchepuko siku ya siku katimuliwa

Hawasikii hawa.... acha yawakute tu hakuna namna
Ha ha ha yanaumiza ila hatuna jinsi teh. Ndo tukiwaambia watusikie. Bora hawa walioachiwa maisha yao, nyumba watalala hata vibarazani teh japo presha lazima waipate, huyu mwenzao katolewa roho kabisa. Mmh ila kuna wanawake wana roho ngumu khaaa
 
Back
Top Bottom