Mke kamuua mumewe kisa mali

Mke kamuua mumewe kisa mali

kabla ya kuwa na mchepuko lazima ujitathmini,,, akili yako imekaa vizuri.........nasisitiza mchepuko lazima ukutii bila shuruti.
 
Kujiweka mbali na hawa viumbe kuna manufaa makubwa kuliko kukaa nao karibu....hasa kwenye nyakati kama hizi ambazo mali zimechukua nafasi za ubinaadamu mioyoni mwa wanadamu....


PROUDLY FIELD MARSHALL

Cc Badili Tabi
Tatizo sio mali...

Tatizo ni kuchagua.....

Mchepuko wowowte (bila kujali jinsia ni uharibifu).

Na biblia inasema kahaba ni shimo refu....sasa bahati mbaya marehemu kadumbukia kwenye shimo alilolichagua mwenyewe

Ndio maana maandiko yanasema usiache mke wa ujana wako
 
Huyu abdallah kichwa wazi ndiye anasababisha haya yote.
Tukiwaoa mnatushindisha njaa sana. Wakati mwingine kupata angalau kimoja kwa wiki ni mbinde. Wakati huo huo kuna michepuko ambayo kabla ya kuiingiza ndani utayapata ya Sikinde waliyoimba 'utakutana na wanafunzi wa mapenzi waikaange roho yako inyauke kama mti' wakishaikaanga roho yako unachukua jumla na bimkubwa anaexit. Siku si nyingi fedha ikipungua mannyanyaso ya bimdogo yanaanza; matokeo abdalah anakuwa taabani na bimdogo anatafuta kiserengeti. Kiserengeti lazima kiwaadhibu ukoo mzima
Hahahah

Poleni aisee

Heri umvumilie bi mkubwa tu
 
Tatizo sio mali...

Tatizo ni kuchagua.....

Mchepuko wowowte (bila kujali jinsia ni uharibifu).

Na biblia inasema kahaba ni shimo refu....sasa bahati mbaya marehemu kadumbukia kwenye shimo alilolichagua mwenyewe

Ndio maana maandiko yanasema usiache mke wa ujana wako

Kweli mpwa....na wewe uwe makini kwenye kuchagua michepuko.....
 
Tatizo sio mali...

Tatizo ni kuchagua.....

Mchepuko wowowte (bila kujali jinsia ni uharibifu).

Na biblia inasema kahaba ni shimo refu....sasa bahati mbaya marehemu kadumbukia kwenye shimo alilolichagua mwenyewe

Ndio maana maandiko yanasema usiache mke wa ujana wako
Ameeen ameeen....tatizo mali zikisha ongezeka hasikiagi hawa...hili fundisho tosha......bado waouliwa in direct kwa kubebeshwa ngoma
 
UNAUZAJE NYUMBA HIZO NAKUMPA HELA...HIZI NGUVU ZA GIZA ZINATUMIKA ...WANAUME SIE LOO TUNAUAWA TU HIVIHIVI NA WANAWAKE WANAOFATA MALI TU....KUSEMA YAUZWENI DALILITU YA HATARI
 
Huyo bwana ni Lofa kweli, anauza nyumba na kumpa hela mwanamke, ili iweje sasa?? Au limbwata lilimkolea?
 
C.c Patience teh. Mahondaw atamfikishia taarifa lol. Hawaelewagi hawa hadi yawakute. Nina baba angu mkubwa alidhulumiwa hadi nyumba, na kuna siku gari imemuharibikia kasema akapumzike hapo home kidogo, mbonq aliitiwa mwizi mchana kweupe, akalala selo. Tukiwaambia watulie na wake zao aah hawaelewi

kui ukuje


Teh!, kama vile mazuri kucheka lakini mbona ni kujitakia!, as if watu wamelazimishwa kuwa na hao wa pembeni, na matokeo always yanakuwa sio mazuri unless kama mke mwenyewe ndo analeta matatizo.

Hiki kisa kinasikitisha lakini.
 
Huyo mtoto aliyeona baba anawekewa dawa, bila neema ya Mungu, hiyo chuki yake dhidi ya wanawake, sijui kama atakuja kuoa na sijui atakuwa anawatreat vipi wanawake. Itamuathiri mno kisaikolojia


Na mimi nimefikiri hivi, hiyo picha ya mtoto kuona huyo mama anaweka vitu kwenye chai halafu ina mdhuru baba sijui itakuja imtoke.
 
Teh!, kama vile mazuri kucheka lakini mbona ni kujitakia!, as if watu wamelazimishwa kuwa na hao wa pembeni, na matokeo always yanakuwa sio mazuri unless kama mke mwenyewe ndo analeta matatizo.

Hiki kisa kinasikitisha lakini.
Teh tunacheka japo inaumiza. Tukiwaambia hawaelewi
 
  • Thanks
Reactions: kui
Back
Top Bottom