Kisu Cha Ngariba
JF-Expert Member
- Jun 21, 2016
- 22,130
- 48,861
bible inasisitiza usiache mke wa ujana wako.. ila wengi huwaacha ndiyo matokeo yake
Bible inasema tuishi na wanawake kwa akili.
bible inasisitiza usiache mke wa ujana wako.. ila wengi huwaacha ndiyo matokeo yake
Ufukara ni mtihani, ila mali ni mtihani zaidi ndugu yangu...Natamani maisha ya "ZAMA ZA MAWE", maisha raha mstarehe.
Unaishi pangoni,unavaa ngozi ya mnyama au kufunika sehemu ya mbele kwa majani,nyama si gharama.Changamoto zingine nakubaliana nazo. Maisha bila stress.
Leo hii kuwa nacho ni tatizo katika kizazi hiki cha TAMAA. Angalia familia ya bilionea Msuya inavyoteketea.
Kwi kwi kwi kwi kwi...Hapa kila mmoja anawalaumu...Hapa michepuko inasonya kwa nguvu zote..teh teh!!
Wewe unachekesha kweli...Huwa nawaambia kuwa wanawake sio watu - wengine mnanikasirikia kwamba siswapendi wanawake! Sio kwamba siwapendi wanawake, hata kwenye biblia imeandikwa "Ishi na mwanamke kwa akili"
Hahaha, ni wa Iringa bhanaa..Itakuwa Machame tu
na ndiyo muishi sasa .. kuishi na sisi kwa akili si kuchepuka ukichepuka yule ni mwanamke pia ,,.. nawaza kwa sauti unamichepuko miwili mkeo wa tatu akili yako nyingi nadhani unaitumia kwa ajili yaoBible inasema tuishi na wanawake kwa akili.
na ndiyo muishi sasa .. kuishi na sisi kwa akili si kuchepuka ukichepuka yule ni mwanamke pia ,,.. nawaza kwa sauti unamichepuko miwili mkeo wa tatu akili yako nyingi nadhani unaitumia kwa ajili yao
na usioeHuwa nawambia kuwa wanawake sio watu - wengine mnanikasirikia kwamba siswapendi wanawake! Sio kwamba siwapendi wanawake, hata kwenye biblia imeandikwa "Ishi na mwanamke kwa akili"
Kumbe biblia imesema "ishi na mwanamke kwa akili"Huwa nawambia kuwa wanawake sio watu - wengine mnanikasirikia kwamba siswapendi wanawake! Sio kwamba siwapendi wanawake, hata kwenye biblia imeandikwa "Ishi na mwanamke kwa akili"
Haha haha nimecheka daah, AhsanteKumbe biblia imesema "ishi na mwanamke kwa akili"
Nikajua imesema "mwanamke sio mtu"
Sasa huo usemi wewe umeutoa wapi?
acha tu wagombe .. ndiyo maana wanaume wengi wa tz wanaishia kujenga nyumba na kigari basi ... akili nyingi kwa wanawake eti wanasingizia biblia imesema isha na mwanamke kwa aliki... yenywe imesema mwanamke ikimaanisha mmoja its more than enough .. sasa ukiongeza idadi lazima uwe chizi....... kwa hiyo kuongeza mwanamke zaidi ya mkeo ni vi here here vyaoUnatafuta ugomvi na watu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
watu wa huko ni hatari sana kwa madawaIringa
Hahaha cheka mama uongeze siku za kuishi maana hakuna namna, teh teh teh.Haha haha nimecheka daah, Ahsante
Soma na hii "Na tumuumbe mtu kwa mfano wetu, akaumbwa Adamu" Hajaumbwa Hawa! So mwanadamu ni Mwanaume tu! Hata katika lugha ya kawaida mtoto wa kiume ndo mwana, wa kike ni binti!Kumbe biblia imesema "ishi na mwanamke kwa akili"
Nikajua imesema "mwanamke sio mtu"
Sasa huo usemi wewe umeutoa wapi?
Hahahahaha nimecheka zaidi hapo kwenye "mtoto wa kiume ndo mwana wakike ni binti"Soma na hii "Na tumuumbe mtu kwa mfano wetu, akaumbwa Adamu" Hajaumbwa Hawa! So mwanadamu ni Mwanaume tu! Hata katika lugha ya kawaida mtoto wa kiume ndo mwana, wa kike ni binti!
Wanawake sio watu ni nani?Huwa nawambia kuwa wanawake sio watu - wengine mnanikasirikia kwamba siswapendi wanawake! Sio kwamba siwapendi wanawake, hata kwenye biblia imeandikwa "Ishi na mwanamke kwa akili"