Mke kamuua mumewe kisa mali

Mke kamuua mumewe kisa mali

Mwenyezi Atunusuru na atuzidishie imani tuwapende wazazi wenzetu,ivi mtu unapataje usingizi juu ya kua umeua au unadhani utakua na salama gani ndani ya nafsi yako? Halafu mwanamke ambae una Title kubwa ya kuitwa Mama...
mwenyezi mungu tunusuru sisi na vizazi vyetu AMEEN...
 
Mtu anakuwa na uchungu Kwa kile alichokitolea jasho, ndo maana hakuona shida kushinikiza nyumba ziuzwe ili waponde raha.

Sasa atakosa yote, nawahurumia tu watoto, wamekosa nyumba na wamemkosa baba.
Mungu ni mwema moja hiyo iliyosababisha kifo cha baba imesalimika
 
Habari mbaya sana hii...Na itatoa fundisho kwa wale watu waliokuwa wakihubiri wanawake wa kimachame si wakuoa maana wata-kuua pindi mtakapo kuwa mmefanikiwa kupata mali...
 
Alafu wanamaneno matamu na mipango ya muda mlefu na mizuri na wanaona mbili sana na wanaume awakomi mifano kwa waliyowatokea inaadidhiwa kila siku lakini midume mpaka wawe mfano ndio wajue kayataka kumuacha mwanamke Wa ujanani
 
Nami nasubiri hili jibu mtani wangu, kuna wale "Kuku weupe"ambao Siku zote hunyooshewa vidole,ngoja tuone hili
Niliuliza makusudi ili kuondoa utata, wale jirani zako wangesemwa sana leo, bahati 'mbaya' leo imemwangukia wa Iringa.
 
Mtu anakuwa na uchungu Kwa kile alichokitolea jasho, ndo maana hakuona shida kushinikiza nyumba ziuzwe ili waponde raha.

Sasa atakosa yote, nawahurumia tu watoto, wamekosa nyumba na wamemkosa baba.
Huyo mtoto aliyeona baba anawekewa dawa, bila neema ya Mungu, hiyo chuki yake dhidi ya wanawake, sijui kama atakuja kuoa na sijui atakuwa anawatreat vipi wanawake. Itamuathiri mno kisaikolojia
 
dah kwel adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzie
 
Afadhali hata hii hali ngumu ya kifedha toka mwaka huu itasaidia wababa kupunguza kuwa na vijumba vidogo wabakie na wake zao wa ndoa tu
 
Kuzaa mtoto kama huyo hasara. Unajua chai ina vitu na kuimwaga alishindwa nini?
Amekosa baba kijinga
 
Kuzaa mtoto kama huyo hasara. Unajua chai ina vitu na kuimwaga alishindwa nini?
Amekosa baba kijinga
Mkuu mtoto mdogo anamiaka 9 asingepata iyo akili haraka haraka.
 
Tuambie ni wapi ukishindwa kufanya hivyo hiyo itakuwa ni bongo movie script tu
seems a very reckless crime which will raise a few eyebrows..Lets wait for more information to be unfolded.
 
Alimuona mke wa kwanza boya ...hawa watu wa kuwaokota okota badae ni wabaya sana. Haya R.I.P
 
Back
Top Bottom