Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

MKAPA, hoja ya jukwaani inajibiwa jukwaani. Kanusha kama hukumwangamiza Baba wa Taifa ili uingize nchi katika rekodi ya ufisadi wa kutisha wa EPA deep green, meremeta, rada, kagoda, uda, nbc. ulifunika Nkapa. Nadhani uliona BABA ASINGEAFIKI UPUUZI WAKO
 
Tena katika yale maziko Ndugu Mkapa alikuwa hali yake siyo nzuri sana,alimfika kwa kujikongoja,kwa vile rafiki yake Josephat alikuwa amekufa,kwa hiyo haikubaliki kwamba mtoto wa Josephat kuongea maneno kama haya. Halafu ukiwatuhumu watu kwamba wameua,wanaweza kukupeleka mahakamani.
si Mkapa ameshasema hamjui vicent nyerere, we unatetea nini hapa?
 
Tena katika yale maziko Ndugu Mkapa alikuwa hali yake siyo nzuri sana,alimfika kwa kujikongoja,kwa vile rafiki yake Josephat alikuwa amekufa,kwa hiyo haikubaliki kwamba mtoto wa Josephat kuongea maneno kama haya. Halafu ukiwatuhumu watu kwamba wameua,wanaweza kukupeleka mahakamani.

Kwahiyo mkuu kama mtu ametoa ubani kwenye msiba wako ndo akugeuza anavyotaka we wawapi hebu amka mkapa kumbe alikuwa anajua kuwa vicent ni ndugu na familia ya mwl Nyerere sasa kilichomfanya amtangaze vicent sio mtoto wa nyerere ni nini? Tumia ubongo mkuu
 
Nyerere wako wengi. Mimi nilikutana na Gerard Nyerere nikampongeza kwa kuwa Mbunge wa Chadema,akaniambia,siyo yeye,kwamba ni kaka yake ndiye amekuwa Mbunge. Halafu Mkapa alipokwenda Butiama Familia iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo Mkapa pia ni familia ya Nyerere. Huu siyo mgogoro,it is just a storm in a tea cup. Vincent Nyerere anapaswa kuweka mawazo yake katika sera na aache kumshambulia Mkapa.
makubwa! Kumbe mkapa ni mmoja wa wanafamilia ya nyerere?! Iweje hawajui nduguze
 
Nyerere wako wengi. Mimi nilikutana na Gerard Nyerere nikampongeza kwa kuwa Mbunge wa Chadema,akaniambia,siyo yeye,kwamba ni kaka yake ndiye amekuwa Mbunge.
Halafu Mkapa alipokwenda Butiama Familia iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo Mkapa pia ni familia ya Nyerere.
Huu siyo mgogoro,it is just a storm in a tea cup. Vincent Nyerere anapaswa kuweka mawazo yake katika sera na aache kumshambulia Mkapa.

Jamani wewe mbona hueleweki hebu punguza jazba tulia then jibu hoja ukiwa umerelax utaeleweka!
 
epa,meremeta na ufisadi mwingine mwingi usingeweza kufanyika in the presence of mwalimu,i can agree mkapa,jk,lowassa are behind that assassination..it is logical.
 
Nyerere wako wengi. Mimi nilikutana na Gerard Nyerere nikampongeza kwa kuwa Mbunge wa Chadema,akaniambia,siyo yeye,kwamba ni kaka yake ndiye amekuwa Mbunge. Halafu Mkapa alipokwenda Butiama Familia iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo Mkapa pia ni familia ya Nyerere. Huu siyo mgogoro,it is just a storm in a tea cup. Vincent Nyerere anapaswa kuweka mawazo yake katika sera na aache kumshambulia Mkapa.
we ni MKAPA umekuja kujitetea na id fake?!
 
Jibu hoja umeona ndugu yako nkapa ameshika pabaya alibip sasa kapigiwa!

hahahaaaaaaaa, yani siamini yule jamaa alivyo mbishi kuliko nanihii anaomba suluhu... hii kali!!!

Nenda ile thread nyingine ukaone kama nilimtetea huyo nkapa, i think alikosea sana kuingiza mambo ya undugu kwenye kampeni, ila sikujua kwamba ataomba suluhu
 
Mkapa hajakosea kusema Vicent si mmoja wa familia ya MWALIMU NYERERE. Angekosea kama angesema si mmoja wa familia ya NYERERE hapo tungeweza kusema amekosea. Mwalimu na Nyerere ni watu wawili tofauti.
Laiti ungekuwa unawaongelea wazungu sawa, lakini kwa waafrika esp kwa makabila mengi ya Tanzania, tuna utamaduni wa extended families. Ndio maana hata madaraka kataja "ni mdogo wetu", maana yake ni sehemu ya familia yao. Kwa makabila mengi hapa nchini, undugu hauishii tu kwa baba, mama, watoto bali huenda zaidi mpaka baba wadogo, mama wadogo, wajomba n.k. Na kwa mila zetu makabila mengi mtoto wa baba mkubwa hawezi kuoa mtoto wa baba mdogo. Hata kwetu tunaishi na watoto wa marehemu baba wadogo, na ni wadogo zangu!
 
Jf inanipa burudani ndani ya moyo!nkapa alibip sasa ametwangiwa hataki kupokea cmu tatizo la magamba wanapenda siasa chafu wakiguswa wao inakuwa tabu ona sasa mzee mzima anaumbuka!
 
Ganesh ananivunja mbavu jamani.... anachoandika hakieleweke kabisa nadhani hata yeye hakielewi!!!! aisee
a-idiot-funny-stupid-6.jpg
 
Mkapa hajakosea kusema Vicent si mmoja wa familia ya MWALIMU NYERERE. Angekosea kama angesema si mmoja wa familia ya NYERERE hapo tungeweza kusema amekosea. Mwalimu na Nyerere ni watu wawili tofauti.
Jitahidi kutumia hata za masaburi kama tu Nchemba hajazimaliza nazo, maana za kichwani huna! Kwani Mwizi wa Kiwira alipokuwa anasema alikuwa analenga nini? M bona hakumzungumzia mtu kama Natse ambaye ni meneja wa kampeni? Kwani Vicent kwenye kampeni alishawahi kuzungumza kwamba yeye ni mtoto wa Mwalimu? Hili Fisadi lilidhani linammaliza kumbe likajikuta ime-bounce back. Sasa atueleze, ni kwanini alimuua baba wa Taifa?
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
nini sasa unaongea: inaonekana wewe ndo umekurupukia huu mjadala.
 
BMT shida ni kuwa kama unaushahidi ni bora uutoe punde na si kungoja watu wakupige mabomu. Ipo shida unaposema/unapoleta mambo nusu nusu na kuwaacha watu kuspeculate!
 
Back
Top Bottom