Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Wakuu hili swala la Mwalimu limekaa kushoto sana na kwa utandawazi wa siku hizi, naamini yatafumuka mengi. Ngoja nimsubiri Assange wa Wikileaks anaweza kutupa nyeti kidogo
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
Umetokea pango la wapi ulikoibuliwa?
 
Hizo zote ni tuhuma tu na hamna popote ilipothibitishwa kuwa Mkapa ndiye mmiliki!
Haya yote ni maneno ya waandishi wasio na ethics!

Rejao na kuheshimu sana mkuu.. lakini jitahidi sana kuitazama Tanzania yetu miaka 50 ijayo, inawezekana sasa unafaidika na mfumo ulipo je kesho itakuwaje. Mkuu Rejao kwanini ashutumiwe Mkapa kwanini asiwe Mark Mwandosya.. kumbuka kaisari aliwahi kumwacha mke wake kwa sababu ya uvumi tuu wa uzinzi wa mke wake... Kwa mahakama hizi za kuendeshwa kwa bahasha za kaki toka kwa serikali yenu unategemea uwajibikaji. Rejao unaonaje nchi yako sasa ukilinganisha na miaka 25 iliyopita kwa maana ya maendeleo, kama mlikuwa na Reli, Viwanda visivyopungua 65 Nchi nzima vyote vilikuwa vikifanya kazi.. but gafla vimekufa nani wa kulaumiwa, siyo hao watawala njaaa tulionao wakina mkapa! Any way siku itakuja tu hata kama ni baada ya mika 40...utakapoweza kutoafautisha nyeupe na nyeusi. Endelea kunufaika na mfumo huu
 
Nyerere wako wengi. Mimi nilikutana na Gerard Nyerere nikampongeza kwa kuwa Mbunge wa Chadema,akaniambia,siyo yeye,kwamba ni kaka yake ndiye amekuwa Mbunge.
Halafu Mkapa alipokwenda Butiama Familia iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo
Mkapa pia ni familia ya Nyerere.
Huu siyo mgogoro,it is just a storm in a tea cup. Vincent Nyerere anapaswa kuweka mawazo yake katika sera na aache kumshambulia Mkapa.

Kwa hiyo unataka kutuambia anaitwa BENJAMINI NYERERE badala ya BENJAMINI MKAPA????
 
Mh.mzee benjamin w.mkapa suala la uhusiano wa mh.vicent nyerere na familia ya mwl.j.k nyerere linakujaje na kampeni za arumeru mashariki?chama kimetuma ukazindue kampeni au uropoke?samahani mzee unawafahamu watoto wote wa mh.basil pesambili mramba na watoto wa ndugu zake mramba?tunataka kusikia kauli yako nani alishindikiza mwl.j.k nyerere akatibiwe st’thomas-london?ni wewe au wanafamilia?kwa nini tusiamini kama kifo chake kilipangwa na wewe ulikuwepo kwenye huo mkakati?sababu mojawapo ni kuwa kwa nini mara baaada ya kifo cha mwalimu ukaja na sera nyingi za ubinafsishaji? Ambazo ziligubikwa na ufisadi mkubwa,ukiwepo wewe kujimilikisha mgodi wa kiwira na kuanzisha kampuni annben co.ltd wakati ukiwa bado mpangaji wetu wa magogoni.nashawishika kuamini mwalimu aliuawa kwa nini familia yake haichangamani na viongozi wa ccm?mzee kama kweli umestaafu,ustaafu yote sio unakurupuka boxer iliyokata mpira,ona sasa unadhalilika,na baadae hutaitwa tena rais mstaafu utaitwa rahisi mstaafu!!!!!!!!!!!!!!
 
Ganesh,
The way unavyotetea Mkapa ingekuwa vizuri ukatuthibishia kuwa Mkapa hakuhusika.
The issue ni kwamba Mkapa na timu yake (Lowassa, Jk, nk.) walisuka mpango wa kummaliza Mwalimu kule kule hospitalini. Wali collude na Madaktari kumchinja Mwalimu ili asiwazibie Riziki.
hawa akina watoto wasizungumzie mambo ambayo hawayajui baba yao alisitiriwa sana na akina mkapa.wakati baba yao akiugua wawo walikuwa bussy na ulevi wasianze kudharau watu waliowaenzi baba zao laana itawakumba.hata kama ni kampeni ni lazima kijaana aweke adabu kwa watu waliowazidi umri.
 
Hii itakuwa nikweli..Kaona asipoomba radhi ...dogo atatoa vielelezo...kisha kina Marando wakinukishe.
 
Kaa kapa bana, naona nchale sasa haikwepeki, akikaa huku nchale, akienda kule nchale hata akienda kwa nke ya mwalimu nchale, ni nchale tu. Mpaka akubali kuacha uongo, na apumzike muda umemtupa mkono
 
hawa akina watoto wasizungumzie mambo ambayo hawayajui baba yao alisitiriwa sana na akina mkapa.wakati baba yao akiugua wawo walikuwa bussy na ulevi wasianze kudharau watu waliowaenzi baba zao laana itawakumba.hata kama ni kampeni ni lazima kijaana aweke adabu kwa watu waliowazidi umri.

Nafikiri hujui ulisemalo ni vema ungekaa kimya watu wangekuona mwenye busara lakini kuropoka huku kama Nape hakutakusaidia
 
My Take:
Mkapa anaendaje kwa mama Maria wakati alisema Vincent sio Ukoo huo(kumbe Mzee Muongo?)
mpingauonevu Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa amemuomba mjane wa Mwalimu Julius Nyerere ampatanishe na Mbunge wa Msoma mjini Vicent Nyerere.

Akiongea na Gazeti la Mtanzania Jana msaidizi wa Mkapa alikiri Mkapa kusema kwamba Hajawahi kutambulishwa kama Vivent ni mtoto wa nyerere. Mtoto mkubwa wa mwalimu MADARAKA Nyerere amekaririwa akisema Vicent ni ndugu yao mtoto wa baba yao mdogo.

Kauli hiyo ya Rais mstaafu inakuja mara baada ya Vicent kumjibu Mkapa kuwa ndiye alihusika na kifo cha mwalimu.


Chanzo: Gazeti la Mtanzania

Chinga Mkapa amerikoroga Arumeru Mashariki acha alinyweeeeeeee,limukoleeee,limlewesheee halafu ndiyo atie akili.
Safari hii amekutana na vichwa vya CDM vilivoenda shule. Alipokuwa anaropoka alifikiri hakuna atakayemjibu.

Sasa mambo yake yamewekwa hadharani anaanza kuweweseka. Oh mara nikutanishwe na Vincet Nyerere,oh mara Mama Nyerere ampatanishe na Vincent!!! Yeye Mkapa kasema Vincent Nyerere siyo ukoo wa Marehemu Mwalimu Nyerere, sasa kwanini anataka kwenda kupatanishwa na Mama Nyerere.

Kama Fisadi Mkapa angelitumia na hekima na busara kidogo basi alipaswa kwenda kwa Mama Maria Nyerere kuuliza uhusiano uliopo kati ya Vincent Nyerere na ukoo wa Mwalimu Nyerere kabla hajaenda Arumeru Mashariki kubwabwaja uongo wake.

Hii kwa kweeri imekura kwake Mura.
 
hawa akina watoto wasizungumzie mambo ambayo hawayajui baba yao alisitiriwa sana na akina mkapa.wakati baba yao akiugua wawo walikuwa bussy na ulevi wasianze kudharau watu waliowaenzi baba zao laana itawakumba.hata kama ni kampeni ni lazima kijaana aweke adabu kwa watu waliowazidi umri.

Matege ya akili ni ugonjwa mbaya sana! pole
 
Ameomba poo mbona ametoa jibu rahisi kwa hoja nzito? Hatutaki kujua kwamba vicent nyerere ni familia ya JKN hapa tunataka ajibu tuhuma zilizotolewa na VN tu!!
 
Mimi naangalia tu! Ooooooooooooooh Vicent kidato cha nne hatutegemei busara wala nini sijui. Aliyewahi kuwa Raisi wa nchi hii mwenye madegree kebekebe ameshindwa kutumia hata elimu yake kuzuia mdomo wake usiropoke! Ona sasa he is down on his knees kwa kijana wa kidato cha nne! Mwenye werevu na kujua mambo! If you are living in glass house?
 
Hizo zote ni tuhuma tu na hamna popote ilipothibitishwa kuwa Mkapa ndiye mmiliki!
Haya yote ni maneno ya waandishi wasio na ethics!

Aksante sana mkuu kwa "majibu yako mazuri" nawaachia wasomaji wafaidi uhondo.....kuna mtu ametuasa humu kwa signature yake kuwa tufiche upumbavu wetu na tusijaribu kuficha busara zetu.... sasa naona wewe umehamua kwenda kinyume cha ushauri huo...

May take....

Kuitetea CCM na watendaji wake ni gharama kubwa mno na it is nearly impossible...

Pili yanayomkuta mkapa na yatakayomkuta alaumiwe alomdanganya arudi kwenye majukwaa ya kisiasa.

Tatu na la mwisho....pana tofauti kubwa kati ya Igunga na Arumeru....
Na kama ilivyokuwa kwa Makamba kule Tarime mkapa ajiandae kwa aibu kuu. Nawasilisha!!
 
Ameomba poo mbona ametoa jibu rahisi kwa hoja nzito? Hatutaki kujua kwamba vicent nyerere ni familia ya JKN hapa tunataka ajibu tuhuma zilizotolewa na VN tu!!

Nafikiri Mkapa anataka kutuimbia kuwa tuhuma alizotoa VN ni za ukweli kuwa nilijimbikizia Mali,ANBEN nk lakini anataka Kuomba samahani kuwa hakujua kuwa VN ni wa ukoo huo huo. lakini cha ajabu mbona hajaomba msamaha kwa Watanzania wote kwa kuibia nchi hii nk?
Hii nayo si dharau jamani!!!!!....?....
 
Aksante sana mkuu kwa "majibu yako mazuri" nawaachia wasomaji wafaidi uhondo.....kuna mtu ametuasa humu kwa signature yake kuwa tufiche upumbavu wetu na tusijaribu kuficha busara zetu.... sasa naona wewe umehamua kwenda kinyume cha ushauri huo...

May take....

Kuitetea CCM na watendaji wake ni gharama kubwa mno na it is nearly impossible...

Pili yanayomkuta mkapa na yatakayomkuta alaumiwe alomdanganya arudi kwenye majukwaa ya kisiasa.

Tatu na la mwisho....pana tofauti kubwa kati ya Igunga na Arumeru....
Na kama ilivyokuwa kwa Makamba kule Tarime mkapa ajiandae kwa aibu kuu. Nawasilisha!!

Mwisho wake unakaribia.
 
Umenena kweli
Mimi naangalia tu! Ooooooooooooooh Vicent kidato cha nne hatutegemei busara wala nini sijui. Aliyewahi kuwa Raisi wa nchi hii mwenye madegree kebekebe ameshindwa kutumia hata elimu yake kuzuia mdomo wake usiropoke! Ona sasa he is down on his knees kwa kijana wa kidato cha nne! Mwenye werevu na kujua mambo! If you are living in glass house?
 
Back
Top Bottom