Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Posts
3,664
Reaction score
1,731
[FONT=Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif]
Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa amemuomba mjane wa Mwalimu Julius Nyerere ampatanishe na Mbunge wa Msoma mjini Vicent Nyerere.

Akiongea na Gazeti la Mtanzania Jana msaidizi wa Mkapa alikiri Mkapa kusema kwamba Hajawahi kutambulishwa kama Vivent ni mtoto wa nyerere. Mtoto mkubwa wa mwalimu MADARAKA Nyerere amekaririwa akisema Vicent ni ndugu yao mtoto wa baba yao mdogo.

Kauli hiyo ya Rais mstaafu inakuja mara baada ya Vicent kumjibu Mkapa kuwa ndiye alihusika na kifo cha mwalimu.


Chanzo: Gazeti la Mtanzania
[/FONT]

My Take:
Mkapa anaendaje kwa mama Maria wakati alisema Vincent sio Ukoo huo(kumbe Mzee Muongo?)
 
Yani huyu mkapa ni gamba la kobe full!
Kweli nimekubaliana na maoni ya wadau!

Hana hata aibu mbele ya Watanzania??
Kamwondoa Mkongwe wa Nchi yetu kwa tamaa ya fedha tu?
Ama kweli fedha mwana haramu!

Na bila shaka malipo ni hapa hapa, tusubirie na kumwona yeye ataishije.

Halafu anaomba msamaha!
 
Enhe...endelea tunakusikiliza, hadithi yako ikaishaje na inatufundisha nini?
 
Kabla ya suluhu arudi kwa Watanzania kutueleza ukweli kuhusu kifo cha mpendwa wetu Julius Kambarage,
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
 
Hujaeleweka
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
Unaona aibu kurudi darasani kuchanganyikana na watoto wa nursery?
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia

Chadema kuchukua nchi ni lazma,ulidhani wanapewa na ccm?nguvu ya umma sasa hivi iko level nyingine,stay tuned! Tena mnazidi kutuudhi mnapotumia magaidi kama mkapa kny kampeni
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia
kwani tumefanyaje jamani?
 
Chadema kuchukua nchi ni lazma,ulidhani wanapewa na ccm?nguvu ya umma sasa hivi iko level nyingine,stay tuned! Tena mnazidi kutuudhi mnapotumia magaidi kama mkapa kny kampeni

Navyomjua BWM ingekuwa ni uwongo angeshajibu tena kwa jazba. Ila kapigwa nyundo ya moto. Tujiize ni kwa nn ktk shughuri zote za kichama na serikali familia ya Nyerere huwa hawaendi? Na wamekataa uongozi wa kupewa kama tuonavyo utitiri wa watoto wa viongozi serikarini?
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
 
cdm cdm cdm!kule ameguswa slaa na mbowe mumekuwa mbogo sana,halfu mnakurupuka tu,kwl watu kama nyie mpewe nchi,dr slaa angekuwa na akil finyu kama zenu leo hii cdm isingekuwa hapo.Jaribuni kujheshmu muwe fair pia

sijui unasema nini. kumbuka ni Slaa huyuhuyu mnayemtukuza kuwa ana busara aliyewataja mafisadi papa kwenye first eleven yake, na mkapa alitajwa, nimesahau nafasi ya ngapi. anachokifanya vicent nyerere ni kutoa ushahidi wa kilichojiri ili mkapa atimize ndoto zake za kuwa fisadi la taifa. kosa liko wapi kwa vicent nyerere?
 
Wengi tulishangaa kusikia mkapa anasema hanjui vicent. Hata kama si mtoto wa kuzaliwa wa baba wa Taifa hajui kuwa huo ni ukoo mkubwa? Je yeye mtoto wa Mramba kwa Anna hamuiti mwanae?
 
Rudi kwenye mada
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
 
Back
Top Bottom