Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Wasimuhangaishe mama Maria Nyerere, kama mkapa aliona ugumu wa kumuuliza huyo mama kabla ya kuropoka majukwaani, sasa hivi atulie tu anyolewe. Nani anataka usuluhishi na muuaji?
 
Jitahidi kutumia hata za masaburi kama tu Nchemba hajazimaliza nazo, maana za kichwani huna! Kwani Mwizi wa Kiwira alipokuwa anasema alikuwa analenga nini? M bona hakumzungumzia mtu kama Natse ambaye ni meneja wa kampeni? Kwani Vicent kwenye kampeni alishawahi kuzungumza kwamba yeye ni mtoto wa Mwalimu? Hili Fisadi lilidhani linammaliza kumbe likajikuta ime-bounce back. Sasa atueleze, ni kwanini alimuua baba wa Taifa?
Jamani yooote hayo sawa! Issue hapa ni kifo cha Mwl Nyerere kimejaa utata mtupu! Tena baada ya kifo chake kasi ya wizi wa rasilimali zetu ikawa Supersonic Speed!! Viongozi wetu kwa kushirikiana na Mabeberu wa ughaibuni wameshiriki kuharakisha kifo chake!! Hata wakitunyamazisha HATA MAWE YATAPIGA KELELE!!! Hata kama sio sisi ipo siku ukweli utawekwa wazi!! Siri duniani ni ya mtu mmoja tu!!
 
Haya tunatumia wastaaafu kuongeza nguvu,wanaanzisha utani wa maneno na watoto matokeo yake wanavuliwa nguo kwenye umati wa watu na kuambiwa wamejamba,nani anajivunjia heshma hapo?ifike mahali wastaafu wakae kimya watulie mambo yakujitokeza na kuanza kuparamia watu wakati watu wanajua mambo mengi na udhaifu wako ni fedheha ya kujitakia,rais mstaafu pia aliyekuwa makamu mwenyekiti wa utandawazi duniani anaongepea ulimwengu!!!!!!!!
 
Ni kweli anapaswa kuomba suluhu kwa sababu ametofautiana maneno na nduguyake. Ikumbukwe kuwa Mhe. Mkapa alipokwenda Butiama Familia ya Baba wa Taifa iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo Mkapa pia ni familia ya Nyerere, na katika mila na desturi, ndugu wakigombana wanapatanishwa na watu wazima (wazee).
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making
Tutajibu hoja ya ufisaji usio na mashiko na ushahidi ukijibu hili, mbona wewe hujafanana na baba yako? Hivi huyo ni baba yako mzazi kweli au kapakaziwa tu?
 
aliponzwa kwa kutaka sifa na kelele za washangiliaji,mwisho wa siku anaona heri hata angegoma kwenda AE kuliko aibu anayopata.
 
Ni kweli anapaswa kuomba suluhu kwa sababu ametofautiana maneno na nduguyake. Ikumbukwe kuwa Mhe. Mkapa alipokwenda Butiama Familia ya Baba wa Taifa iliamua kwamba ni lazima aitwe mmoja wa Familia. Kwa hiyo Mkapa pia ni familia ya Nyerere, na katika mila na desturi, ndugu wakigombana wanapatanishwa na watu wazima (wazee).
mwanafamilia gani asiyewatambua nduguze?
 
Kwani kwa mama yetu mpendwa ndiko alikomkana Vicent? Kama Kuomba radhi na atumie majukwaa hayohayo kumuomba radhi sio kukimbilia kwa Mama Maria kujibembeleza huko.hovyo sana huyu
 
Mkapa hajakosea kusema Vicent si mmoja wa familia ya MWALIMU NYERERE. Angekosea kama angesema si mmoja wa familia ya NYERERE hapo tungeweza kusema amekosea. Mwalimu na Nyerere ni watu wawili tofauti.


Sukumbuki hata siku moja kumsikia Vincent Josephat Kiboko Nyerere ama akijitambulisha au kutambulishwa kama mtoto wa kuzaa wa Marehemu Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Kama ni suala la kutumia jina la ukoo wao yaani la Nyerere, basi Vincent ana haki sawa kabisa na haki aliyokuwa nayo Hayati Mwalimu Nyerere kulitumia katika kujitambulisha.
 
Haya tunatumia wastaaafu kuongeza nguvu,wanaanzisha utani wa maneno na watoto matokeo yake wanavuliwa nguo kwenye umati wa watu na kuambiwa wamejamba,nani anajivunjia heshma hapo?ifike mahali wastaafu wakae kimya watulie mambo yakujitokeza na kuanza kuparamia watu wakati watu wanajua mambo mengi na udhaifu wako ni fedheha ya kujitakia,rais mstaafu pia aliyekuwa makamu mwenyekiti wa utandawazi duniani anaongepea ulimwengu!!!!!!!!
 
Watanzania bwana!kwani mlikuwa hamjui kuwa huyu jamaa ni extremly dangerous?Haliwahi kumthibiti mzee wa ruksa mpaka akakimbilia kwa baba wa taifa kutaka suluhu.Pia nilikuwa nataka kujua yale mashitaka watanzania waliyokuwa wana frame kuhusu mauaji ya Zanzibar yamefikia wapi.Lile deni la usaliti alilolifanyia taifa hili wakati wake umefika
 
Mkapa, hayo maji alimeyavulia ngu mwenyewe, sasa ayaoge.

Kampeni Arumeru, swala la VN na Nyere family linaingiaje?? Je, wana Meru ndiyo hayo wanataka kusikia au ndiyo hayo yatakayowamalizia matatizo yao??? Mbona wakati anagombea ubunge huko Mara hakwenda kuwambia wana Mara kuwa Vencent siyo mtoto wa familia ya Nyerere?? Je, ni lini VN alisema kuwa yeye ni mtoto wa Mwalimu??

Inaelekea leo akitokea Mbunge mwingine mwenye jina la Mkapa, jamaa atakwenda kuitangazia dunia nzima kuwa huyo Mkapa siyo mtoto wake wala hana uhusiano na familia ya Ben!!! Matatizo ya wana Meru ni Ardhi na siyo uhusiano wa VN na Mwalimu!!
 
Nimeona hoja zikijengwa kuwa Mkapa alikaribishwa kwenye familia ya Nyerere kuwa mmoja wa wanafamilia hivyo tumchukulie kuwa ni mwanafamilia wa Nyerere.

Kwa hiyo tuna Nyerere wawili hapa yaani Benjamin William Mkapa Nyerere na Vincent Josephat Kiboko Nyerere. Mkapa Nyerere alidai hajawahi kumsikia Vincent Nyerere kwenye familia yao ya Nyerere. Madai hayo ya Mkapa yamekanushwa vikali na Vincent ambaye amethibitisha kuwa yeye ni mwanafamilia halisi na maelezo yake yamethibitishwa na mwanafamilia mwingine aitwaye Madaraka Nyerere. Sasa huyu Vincent Nyerere, nadhani katika kuthibitisha kuwa yeye ni mwana ukoo haswa, naye amedai kuwa mwenzao Mkapa Nyerere aliamua kumpeleka Marehemu Mwalimu Julius Nyerere Uingereza kwa matibabu kinyume na matakwa ya Marehemu mwenyewe na familia yao. Tunamsubiri huyu mwanafamilia aliyeanzisha zogo hili kwenye jukwaa la siasa ajibu ili tuelewe ni nini hasa kiliendelea wakati ule.

Nashindwa kupata jibu ilikuwaje Mkapa Nyerere aongelee uanafamilia wa Vincent Nyerere mbunge wa Musoma Mjini kwenye kampeni za ubunge wa jimbo la Arumeru!! Hivi huu uanafamilia wa Vincent Nyerere kwenye ukoo wa Nyerere unawasaidia nini wananchi wa Arumeru kutatua changamoto zinazowakabili kila siku ikiwa ni pamoja na kunyang'anywa ardhi, ukosefu wa ajira, uhaba wa maji na mengineyo? Na log off.
 
Jamani yooote hayo sawa! Issue hapa ni kifo cha Mwl Nyerere kimejaa utata mtupu! Tena baada ya kifo chake kasi ya wizi wa rasilimali zetu ikawa Supersonic Speed!! Viongozi wetu kwa kushirikiana na Mabeberu wa ughaibuni wameshiriki kuharakisha kifo chake!! Hata wakitunyamazisha HATA MAWE YATAPIGA KELELE!!! Hata kama sio sisi ipo siku ukweli utawekwa wazi!! Siri duniani ni ya mtu mmoja tu!!
unadai ukweli gani zaidi ya huu?
 
Hizo zote ni tuhuma tu na hamna popote ilipothibitishwa kuwa Mkapa ndiye mmiliki!
Haya yote ni maneno ya waandishi wasio na ethics!

Rejao, naona CCM wote wanatapatapa sasa, na hii ndo shida ya kuacha kampeni na kushambulia mtu na familia yake! Kama Mkapa amegaragazwa hivi CCM itaonekana wapi?
Sijawahi kumsikia Mkapa akikanusha hizo shutuma wala kutishia kushitaki Magazeti MCT wala kortini kwa kumchafua.
 
Ganesh ananivunja mbavu jamani.... anachoandika hakieleweke kabisa nadhani hata yeye hakielewi!!!! aisee
View attachment 49369

MTM umemmaliza huyo jamaa natumia cmu ningekugongea like! Ganesh haeleweki kabisa labda akimuona huyo mtoto kafungwa mkanda akili itakaa sawa then apost vitu vya kueleweka!
 
My Take:
Mkapa anaendaje kwa mama Maria wakati alisema Vincent sio Ukoo huo(kumbe Mzee Muongo?)

Au habari hii ni ya uongo! Na kwa vile Mkapa tulimsikia akisema nafikiri hapa pia angesikika ili tuamini.
 
Huyu mzee dharau nyingi sana na mdhalilishaji huwezi ukaita watu wajinga kisa tu wana itikadi tofauti na wewe, anaamini yeye ndiyo anajua kila kitu anaongea mpaka anapitiliza.Hakukuwa na haja ya kuropoka maneno kama hayo hata kama ni kweli hakutambulishwa kama anavyodai.Tatizo ni kwamba Rais mstaafu unakwenda kwenye vikampeni vya ubunge..lazima uongee 'pumba' na kuzidi kujishusha hadhi..!

CCM hawana sera tena ktk kampeni hii na hata zote zilizopita. Badala ya kuuza sera wao wanaanza na mawswala ya mtu binafsi. Igunga walishikilia swala la udini wa yule mama na sasa hivi wanatafuta siasa za maji taka tena. walidhani wangetoka na hilo la private affairs sasa imekula kwao. Vizuri CDM wamegonga sehemu husika. Nadhani CDM wamejifunza makosa waliyoyafanya Igunga ya kuwadekeza magamba
 
Back
Top Bottom