Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa aomba suluhu kwa Nyerere

Mkapa mtu wa ajabu sana amepewa lifti anataka kupiga na honi. Yaani yeye anataka kujifanya anaundugu zaidi na familia ya nyerere kuliko wenye ukoo wenyewe. Kwanza amewaulia baba yao kama haitoshi anataka kuwachagulia nani ndungu nani sio ndugu wa familia.!!a
 
Nasema hivi... Kama kweli Mkapa anajiamini na kweli hakumuua Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aende mahakamani!! Sio kumsumbua Mama yetu eti kupatanishwa!!

Na nawahakikishia hapa jamvini "Mh. Mkapa hawezi thubutu hata kusogerea uwanja wa Mahakama!!"
Wote teteeni kwa msilolijua, ila yaliyonyuma ya kifo cha Mzee wetu ni mengi, tena jiulizeni swali dogo tu, "kwanini Mh. Mkapa asiseme naenda kumshitaki VN kwa Mama Maria au Familia, badala yake anaomba kupatanishwa tu!!??"
Hakuna kashfa nzito itakayomkumba Mkapa kama hii ya kumuua JKN, "kwanini asiende Mahakamani au kwenye familia ya Nyerere kushtaki ili VN akose ushahidi awajibishwe!!?"

I 'll be back.
 
Mkapa ana mamlaka gani ya kusema vincent nyerere sio mwanafamilia ya mwl.j.k nyerere?kwani yeye anauhakika watoto wote ni wake kwa mama ana mkapa?kweli kuwa rais wa nchi bongo sio kazi eti huyu naye ni rais mstaafu,ulishaona kina chissano wanashughulika na mambo ya kitoto kama haya anayoyafanya ben hapa?
 
Ajibu Kwanza tuhuma ya KUMUUA Mwalimu Nyerere in cold-blood, na si kuomba mapatano ya kificho!

BWM aje kupata SULUHU HADHARANI kama alivyosemea uharamu wa nyerereism wa Vinvcent. Tunataka mamo yote yafanyike kiuwazi. Wanakimbilia kutaka suluhu ya Maria kwani walimshirikisha kabla ya KULIPIKA?
 
Kampeni zina vioja na vituko vingi sana haviepukiki rafu zitatumika ili tu ushindi upatikane,aliyelianzisha ni nani???kwa mwendo huu wa mtu kuzungumza utumbo jukwaani halafu unamwacha atachanja mbuga akufunge goli kirahisi.HOJA KWA HOJA hata kama haiwasaidii wana arumeru mashariki mlitaka asijibiwe huyu gamba kuu???kwani alikuwa anawahutubia watu wa masasi???kama ni wa arumeru ni sawa kabisa alivyofanya Vicent kumpa za uso huyu kizee ambae badala ya kuwambia watu habari za maji na ardhi anaaza kuiwekea CDM usiku weeeeeee!!!!.
 
Mkapa amefanya kosa kubwa sana. Mtu unakaribishwa kwenye familia/ukoo halafu unaanza kuwatukana uliowakuta? Ustaarabu wa wapi huo? Hapo kajipaka matope.
 
Nadhani ni vyema Mkapa akaacha malumbano na Kijana Vicent Nyerere, kwani kijana huyu anaweza zungumza mengi zaidi ya aliyosema.Watanzania tutapata presha bure.
Kwani pia ni vigumu yeye kuthibitisha familia yake kwa wakati mwingine.
 
Nafikiri kuna haja ya kubadilisha jina kutoka Ubongo kuwa "Uwongo" kwani jamii yetu imejaa uongo🙂 na uzushi🙂
 
Nasema hivi... Kama kweli Mkapa anajiamini na kweli hakumuua Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aende mahakamani!! Sio kumsumbua Mama yetu eti kupatanishwa!!

Na nawahakikishia hapa jamvini "Mh. Mkapa hawezi thubutu hata kusogerea uwanja wa Mahakama!!"
Wote teteeni kwa msilolijua, ila yaliyonyuma ya kifo cha Mzee wetu ni mengi, tena jiulizeni swali dogo tu, "kwanini Mh. Mkapa asiseme naenda kumshitaki VN kwa Mama Maria au Familia, badala yake anaomba kupatanishwa tu!!??"
Hakuna kashfa nzito itakayomkumba Mkapa kama hii ya kumuua JKN, "kwanini asiende Mahakamani au kwenye familia ya Nyerere kushtaki ili VN akose ushahidi awajibishwe!!?"

I 'll be back.


Mungu wangu!!!!!!!!! je kuna uwezekano tulifungwa kitamba cheusi ndani ya pazia jeupe mwanga wa ukweli kuhusu MJKKN?
cOME WITH MORE UPDATES PLZ!
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making

BMT nimebofya LIKE umeona?hawa washabiki wa humu ndio wanaharibu CDM ushabiki usio na macho'lazima wanapokosea warekebishwe sio ushabiki,mimi ni mfuasi mzuri wa CDM ila ushabiki usio natija nauchukia sana'
 
sina tatzo na cdm kubeba nchi ila nina tatizo na nyie wanajf-cdm hamko fair kwnye kujenga hoja!kwa mfano hoja ya ubadhilifu wa pesa za msaada alzotoa sabodo!hakna alyejenga hoja mnakurupuka tu,mara mnalazimisha mod afute thread,hoo lete ushaidi.Mnaharibu chama mna ushahabiki usio na maana,let us be fair in decision making

wewe ni kamasi kweli kweli. Una taka kutuaminisha kuwa miliono 300 zimekarabati billcanas,zimejenga nyumba ya dr slaa,na kununua nyumba dubai na kuirabati,kweli unafikiria kwa kutumia masaburi
 
Nadhani ni vyema Mkapa akaacha malumbano na Kijana Vicent Nyerere, kwani kijana huyu anaweza zungumza mengi zaidi ya aliyosema.Watanzania tutapata presha bure.
Kwani pia ni vigumu yeye kuthibitisha familia yake kwa wakati mwingine.

Hivi haya maneno ni ya Vicent kama yeye au alitumwa na baadhi ya wanafamilia kwamba nenda ukaseme hivi? Hainiingii akilini mtoto mdogo kama yule aende akaongee maneno mazito kama haya yayanayowahusu watu wazito kama hao, tena mbele ya public. Kuna kitu hapa behind the scenes kinatafutwa!
 
Wengi tulishangaa kusikia mkapa anasema hanjui vicent. Hata kama si mtoto wa kuzaliwa wa baba wa Taifa hajui kuwa huo ni ukoo mkubwa? Je yeye mtoto wa Mramba kwa Anna hamuiti mwanae?
We sema Haki Ya Nani? Ntoto wa Nramba...?
 
BMT nimebofya LIKE umeona?hawa washabiki wa humu ndio wanaharibu CDM ushabiki usio na macho'lazima wanapokosea warekebishwe sio ushabiki,mimi ni mfuasi mzuri wa CDM ila ushabiki usio natija nauchukia sana'
Sasa ktk hili mfuasi wa CDM umechukia nini? Au umechukia Nzee Nkapa anavyozisimamisha ngumi kwa uso?
 
Navyomjua BWM ingekuwa ni uwongo angeshajibu tena kwa jazba. Ila kapigwa nyundo ya moto. Tujiize ni kwa nn ktk shughuri zote za kichama na serikali familia ya Nyerere huwa hawaendi? Na wamekataa uongozi wa kupewa kama tuonavyo utitiri wa watoto wa viongozi serikarini?

Wanafamilia wa Nyerere wengi wana psychatric problems including Madaraka. Labda Makongoro na Rosemary ndiyo wazima kidogo ingawa tatizo lao ni walevi mbwa
 
aeleze ANBEM company ltd aliianzisha akiwa ikulu maana yake nini?
 
Rais Mstaafu Benjamini William Mkapa amemuomba mjane wa Mwalimu Julius Nyerere ampatanishe na Mbunge wa Msoma mjini Vicent Nyerere.

Akiongea na Gazeti la Mtanzania Jana msaidizi wa Mkapa alikiri Mkapa kusema kwamba Hajawahi kutambulishwa kama Vivent ni mtoto wa nyerere. Mtoto mkubwa wa mwalimu MADARAKA Nyerere amekaririwa akisema Vicent ni ndugu yao mtoto wa baba yao mdogo.

Kauli hiyo ya Rais mstaafu inakuja mara baada ya Vicent kumjibu Mkapa kuwa ndiye alihusika na kifo cha mwalimu.


Chanzo: Gazeti la Mtanzania

Hivi Madaraka na Andrew "Ganesh" nani ni mtoto mkubwa?
 
Wanafamilia wa Nyerere wengi wana psychatric problems including Madaraka. Labda Makongoro na Rosemary ndiyo wazima kidogo ingawa tatizo lao ni walevi mbwa

Kwa hiyo wenye akili timamu ni hao waliouza nchi? Na ni nani hasa aliyewapima wanafamilia ya Nyerere na kuthibitisha kuwa wana psychatric problems?

Naamini hukumaanisha ulichooandika maana mtu akisoma kwa makini hoja yako anapata tasfiri kwamba, baada ya Mkapa kusema Vicent Nyerere ni mtoto haramu (kusema V.Nyerere sio mwanafamilia maana yake ni mtoto haramu) sasa hata familia ya Mwl Nyerere haiwezi kuaminika kwenye uhalali wa Vicent kwa sababu ni vichaa?! Yaani the whole Nyerere family inakuwa tarnished! tragedy!
 
Mimi naangalia tu! Ooooooooooooooh Vicent kidato cha nne hatutegemei busara wala nini sijui. Aliyewahi kuwa Raisi wa nchi hii mwenye madegree kebekebe ameshindwa kutumia hata elimu yake kuzuia mdomo wake usiropoke! Ona sasa he is down on his knees kwa kijana wa kidato cha nne! Mwenye werevu na kujua mambo! If you are living in glass house?

throw eggs and they will throw back breads
 
Back
Top Bottom