Mnafiki huyu alipokuwa serikalini alitaka tule majani tulipomwambia mambo yaliyo na mashiko ndani yake. Yaani pesa ya kununua ndege ifanye kazi nyingine.
Leo atatuambia nini mwizi mkubwa huyu?
Msiwashangae maaskofi hawa wanaowaalika Mafisadi kwenye makanisa jamani
Dini imekuwa ni biashara siku hizi, na mbaya zaidi upadre, uchungaji sio wito tena ni kazi kama kazi zingine, na ndio maana tunapata maviongozi ya ajabu ajabu kwenye dini ambayo hata hayajali kabisa
Mtu kakosa jinsi ya kufanya, anasema ngoja nikasomee upadre, uchungaji
Matoleo yake ndio
wanabaka, kulawiti, kuwakumbatia mafisadi, kuwatandikia mazulia, na kusema hawa ndio mitume wa kuikomboa nchi .......
Kazi tunayo kweli kweli
Hivi hawa maaskofu wako pamoja na waumini wao kweli! Hivi kweli wanaamini Mkapa hakuhusika na EPA, Kiwira, ANBEN, Tangold, Meremeta, Deep Green, Mwananchi Gold! Hivi wanatafuta nini kwa waumini wao! Au jamaa ameshaungama na wamempa msamaha! Mkapa asichezee akili za watu. Amepoteza kabisa hadhi ya statesman! Kama kanisani amesamehewe kinamna, bado ana la kujibu kwa watanzania.
Mimi namuunga mkono Mkapa kwa maana ya kuacha kupiga domo na sasa tuchukue hatua dhidi ya wale wote wenye tuhuma kubwakubwa. Hatutafika popote iwapo tutaendelea kupiga domo tu
Good point Mpita Njia! Unajua kila siku nimekuwa nasema neno hilohilo lakini watu wananiona kama chizi fulani vile. Action, please! ACTION. Maneno matupu hayatupeleki popote waungwana! It would be a brilliant move kama tungeanzisha some sort of movement fulani ili kutia-presssure/hakikisha kwamba wale wote wanaohisishwa na ufisadi hawaingii/rudi tena kwenye system. For instance, let say Karamagi ni Fisadi kweli. Then, movement ichange pesa, itafute alternative figure, kisha ground work ifanywe [kufa na kupona] kuhakikisha kuwa Karamagi harudi tena bungeni. It's that simple wananchi. I mean, Tarime wanaweza wakatufundisha hizo mbinu maana nasikia kulikuwa na jamaa mmoja anaitwa Kisyeri Chambiri (formet MP, Tarime) ambaye alikuwa anatukana watu na kusema, "mpenda msipenda mimi nitakuwa mbuge wa Tarime forever." Oh, shit! Watu wakaji-organize, wakaanzisha movemet [nasikia baada ya kumaliza kupiga kura, people hazikuondoka vituoni! Walipiga kambi nje ya vituo vya kura mpaka kilipoeleweka!] Matokeo yake: Wakampeleka "mpiganaji Wagwe" Dodoma. Hivyo ndivyo tutakavyobadili nchini. Lakini hili la kushindana kuona nani ana type fast hapa JF, halitupeliki popote kabisa.
PM, kutubu siyo kusema samahani tu, bali pia kutengeneza alichoharibu (restitution).