Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wenye wa "Mambo ya Wakubwa" wataka kubadilishwa jina

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Apr 21, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tangu mji wa Foco ulipoanzishwa karne ya 6, na baaadaye kulibadilisha badilisha hadi kubakia F*cking, sasa wakazi mji wa wakazi huo wameamua kubadilisha jina.

    Hivi karibuni jina la mji huo limekuwa kivutio upande mmoja na matusi kwa upande wa pili, kiasi wakazi wake wahafidhina wanataka jina libadilishwe, wakati watu wa "mzaha" wanashikilia jina libaki.

    Gonga F*cking, Austria Wants a Name Change kwa habari zaidi.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    Waite Fukushima.
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,606
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Nilishtuka sana, nilidhani unazungumzia JJUKWAA LA WAKUBWA.............Najua watu wangenuna humu!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,555
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hata mimi...
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,390
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Vipi mji wa kumamoto japani?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    hahahaha..... Vituko haviishi ulimwengu huu.. Afadhali tumefurahi sasa. lol
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi naona wauite mburasi au mbiko city
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    ha!....nilishaanza kununa.....
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    wewe sasa....mmh...
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Au Fukufuku, japo Funikakombe

    Lile ni Jukwaa, sio mji.

    Hawa wao wameridhika.

    Pengine wako right, kwani fncking kwa wenzetu ni zaidi ya fncking, inaweza maanisha pia "kuwafanyia watu ukorofi"

    Hapa nimetoka kapa

    Hivi unajua maana ya hayo maneno ya Gaspery lasway?
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkwe mambo ? Nilikua nataka nichangie hii mada, ghafla nakuona mkwe unavinjarivinjari mitaa hii, nimelazimika nilale mitaa ya mbele, huku sitii tena maguu! Naenda pande za politiki . Maana mada ya mtoa hoja mmh!
     
Loading...