Mimibaba
JF-Expert Member
- Jul 1, 2009
- 4,557
- 1,295
Mkuu Zomba, samahani kama tutakua tumetafsiri vibaya maneno ya Rais Kikwete.
"If somebody says, 'What is your wish?' I'd say, 'If I got a billion dollars a month in terms of government revenue, I can turn Tanzania into heaven,'" Mr. Kikwete told The Washington Times in an exclusive interview.
Original context: Tanzanian plows fertile ground in pitch for aid - Washington Times
Ni mafanikio ya rais omba omba kwenye nchi yenye rasilimali za kutosha. Rasilimali zimetusaidiaje? Rushwa ushikaji tumewasadia wanaotusaidia wakati wa kutembeza bakuli badala ya kujisaidia.
Mimi naomba niwaulize hawa wawili tulimchagua JK kwa ajenda ipi? Sababu ya swali langu huko juu kwenye mjadala inasemekana issue ya mabarabara ni mwendelezo wa mipango ya Mkapa. Tuliahidiwa kupigwa vita Rushwa na ufisadi tumefikia wapi?