Miswambwanda na harufu kali ni pete na kidole

Miswambwanda na harufu kali ni pete na kidole

Mkuu usafi ni muhimu sana kabla ya kugegedana.
 
Bado naendelea ku explore utafiti mwenye ushahidi /experience zaidi aendelea kushusha hapa nondo

Sijui ndio sababu wengi wao hawana permanent relationship au hawajaolewa au ndio maana wanalalamika wanaume wanao date nao hawarudii tena mchezo??

Huku kwetu Miss bantu wana hang tu !!

Chemistry reaction ya harufu kali au "panya kafwa" ni Unene (unasababisha sweating sana ), ukubwa wa mapaja unasababisha friction hivyo basi fungus +body accessibility yaani inakua vigumu mikono kufikia baadhi ya sehemu yaani in summary

Jasho+fungus+uchafu = panya kafwa

Haina haja ya kutoa mapovu bado naendelea na utafiti
Wolper nae nasikia anatoaga panya huku harufu. Yule nae bonge nyanya??
Nilipishana na kimbaumbau kwenye daladala ananuka jasho mpaka nilitamani kutapika,kumbe sikukisikia peke Angu,kuna kaka anauliza kuna gari la taka huko nje?? Sio lazima use mwembamba au unene,maumbile ya binaadamu yanatoa jasho,hasa ykizingatia vyakula tunavyokula na Kazi tunazofanya.
So point yako ya umbile gani linatoa harufu Lisa[emoji135]
 
Umewachana Wenye misambwanda mpaka nahisi ni ukweli..ila kwa kuwa bado unatafiti ngoja nisitie neno zaidi
 
Jf ni kiboko mkeo anaweza akaona unacheka peke yako tu daaa huu mtandao ukifungiwa wengi twafaa
Hapa upo darasani. Inabidi uanze kulipa ada hapa.

Hizi sio kayumba za JPM kwamba elimu bure. Natania tu mkuu.

Jf ni zaidi ya darasa. Hakuna somo hupati hapa. Nilishaachaga kutumia fb, tweeter, insta na mitandao mingine. Isipokua jf. Yaani hapa unafurahi na kujifunza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mekumiss pia
Ushawahi kutana na mtu ananuka chini?
Mi nishawah alikuja akakaa kwenye sofa alivyoinuka sasa weee halaf nilivyo chizi si nikanusa pale weee hadi chafya mkuu
Sijajua tatizo lakin kuna wanaume wanapenda hizo harufu
Sijawahi aseeh.... kwa hiyo niache kukimbizana na vibonge?
 
Kama umezoea kilala na wanawake wachagu, Wa bei rahis na lodge za 7000 Ambazo hata fane hakuna ndio utapata matatizo kama hayo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Halaf wengi wao huwa ni wavivu,,na wanahitaji maji mengi sana wakienda uwani,pia wasivae nguo nyingi ili hewa ipite,,,ila ndio hivyo kuna watu bila chura hawafurahii itakuwa wanapenda hizo harufu ,,na mtandao pendwa ndio maana harufu hawazisikii
Mi kuna bint niliwah pishana nae toilet katoka kujisaidia na kopo la maji lile dogo na ana umbo matata aisee ,,nikamuambia wewe hayl maji mbona madogo sana si utanuka akabaki anacheka,,mim ndio maana nikitaka kuoga najisaidia haja zangu zote ndio naoga,,,,naonaga kinyaa aisee
Hiyo ni kweli tupu hongera kwa kuusema sio km wenzio badala ya kuuliza nn suluhisho wanakimbilia ooh mmekaa tumboni miezi 9 mmh sfr bd ndefu.
Kwa kuongezea pia ni muhimu kunywa Maji kwa wingi kwan husaidia mambo Mengi mwilini pia husaidia kupata mkojo msafi sababu unakua well diluted,unakuta mtu msambwanda huooo Maji hanywi akikojoa ni kutu tupu afu asichambe vzr harufu yk c ya nchi hii!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom