Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,294
- 126,901
Duuh!! Mtani tutake radhi weusi tii hebu. 😎
Duuh!! Mtani tutake radhi weusi tii hebu. 😎
Unaweka kura ila ukipewa huyo unataka na hao wengine 😄View attachment 1730809
Kura yangu naweka hapa
Weeee. 🏃♀️🏃♀️🏃♀️
Hivi mdogo wangu we ndo umechagua yupi hapo?Jamani chagueni mmoja mmoja [emoji2][emoji2]
Mimi I'm natural with my color and sipendi my heavy make-up
Naenda kutesti zali kama Ambwene Yesaya
ninayo
Unapeleka machinjioni mze.
Huyo apo dada [emoji1][emoji41]Hivi mdogo wangu we ndo umechagua yupi hapo?
We si ushaolewa na Avitus ??Mimi I'm natural with my color and sipendi my heavy make-up
Naenda kutesti zali kama Ambwene Yesaya
Safiiii sanaMimi I'm natural with my color and sipendi my heavy make-up
HapanaWe si ushaolewa na Avitus ??
Acha uongo mkuu, tuwekee hata kucha tuoneIla hivi viumbe ni beautiful aisee, wote wanafaa kupewa crown [emoji848]. Hamna hata nnayemfikia hata robo hapo[emoji12]
Thubutuu, niweke ili ucheke mkuu?😛Acha uongo mkuu, tuwekee hata kucha tuone
Saafi. 😀Huyo apo dada [emoji1][emoji41]View attachment 1731799