donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
- Thread starter
- #21
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Tatizo hawana mizigo kwa mujibu wa shekhe Kipozeo.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Tatizo hawana mizigo kwa mujibu wa shekhe Kipozeo.
Yaani!! Hata rangi zao ni nzuri pia.Wanafanana hatari
Shadeeya upo mamaa?...Duuh!! Waeza dhania baadhi ya picha zimerudiwa kwamba ni mtu mmoja kumbe sio. Lol
Ila hawakufikii...Yaani!! Hata rangi zao ni nzuri pia.
Sifa ziwaendee kwa kweli.
Weee!! Hadi nimecheka kwa sauti. Lol.Ila hawakufikii...
Only if number 5 will not be around!this one, number8View attachment 1730803
Ni kweli, kila kitu ni kizuri akoding tu macho na ubongo😀😀...Weee!! Hadi nimecheka kwa sauti. Lol.
Hii niiite tu ni akordingi tu yua macho. 😅
Nimekumiss...Nipo bukheri wa afya.
ungemalizia mstari,Nawatafuna 11:3Ao woote tumeumbiwa sisi wanaume.
Ndo maana maandiko yanasema hivi"ziacheni pisikali zoote zije kwetu sisi wanaume"
Nina experience na watustsi nikiwachecki tu kwa sura zaoHow can you tell?
Huwezi ona wowowo ndio tatizo lao wengi.Ukituma na picha za wowowo zao nishtue na mm nipige kura Yangu
Kwa kweli, they are very naturalYaani!! Hata rangi zao ni nzuri pia.
Sifa ziwaendee kwa kweli.