Bado tu unadanga kwa umri huo bibiye? Unapenda pesa kama shogaako ndo maana kauza nchi kwa DP world!!Anza tu, kama yupo mweny zaidi atakupiku.
Huna pesa wewe, wacha kupotezea watu muda.
mwanamme mwenye pesa atakuja kutongoza mtandaoni? Si anawatuma kina Lusungo wakamtongezee mitaani huko.
Tena na Kilimanjaro tushawapa Waarabu wa Oman.Bado tu unadanga kwa umri huo bibiye? Unapenda pesa kama shogaako ndo maana kauza nchi kwa DP world!!
Wewe mwanamke, taja mahari yako. Nataka nikutie ndani, ukae utulizane. Acha porojo..Tena na Kilimanjaro tushawapa Waarabu wa Oman.
Saudia Airlines on Sunday made its maiden direct flight to Julius Nyerere International Airport (JNIA) in Dar es Salaam, Tanzania and back to King Abdulazz International Airport in Jeddah. The direct flight is now less than 5 hours. Photo/ArabiaBusiness
View attachment 2674528
Soma zaidi 👇🏾
Trade benefits of Saudi direct flights to/from Tanzania
Saudi Airlines on Sunday made its maiden flight to Julius Nyerere International Airport (JNIA) in Dar es Salaam, Tanzania, cutting travel time and reducing travel costs to the Kingdom by more than half.theexchange.africa
Kweli wanaume tuna huruma Hadi wewe,wanakutongoza.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yupii huyooo??K
Kuna shoga tepe tepe jinga jinga moja.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ulidannganywa, mtume gani huyo unamuogelea?
Pesa zako kunipata. Una dirham?
Wewe pesa za data zenyewe huna utakuwa na pesa za kunipata mimi? Hii gari kubwa, siyo ki passo hiki.
View attachment 2674188
Haya, mambo hayo, tangaza ufalme.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kama una pesa pitia uzi uone wenzako wameishia ngapi, wewe uongeze walipofika.
Kama ni mwiko basi usilete lugha za kishoga.
Una pesa, weka dau lako hapa, huna, sepa. Sitaki kupoteza muda na mashoga wasio na pesa.
Time is money.
Mi Niko poaUlidannganywa, mtume gani huyo unamuogelea?
Pesa zako kunipata. Una dirham?
Wewe pesa za data zenyewe huna utakuwa na pesa za kunipata mimi? Hii gari kubwa, siyo ki passo hiki.
View attachment 2674188
Haya, mambo hayo, tangaza ufalme.
Sijaona aliyekutongoza nadhani wanakuogopa ama hawajui kutongoza.Wana hadhi gani ya kujibiwa na mii
Wapeni tu lakini yana mwisho.Tena na Kilimanjaro tushawapa Waarabu wa Oman.
Eyapoti ya Dar tunaanzankuwapa Wasaudi mdogo mdogo👇🏾
Saudia Airlines on Sunday made its maiden direct flight to Julius Nyerere International Airport (JNIA) in Dar es Salaam, Tanzania and back to King Abdulazz International Airport in Jeddah. The direct flight is now less than 5 hours. Photo/ArabiaBusiness
View attachment 2674528
Soma zaidi 👇🏾
Trade benefits of Saudi direct flights to/from Tanzania
Saudi Airlines on Sunday made its maiden flight to Julius Nyerere International Airport (JNIA) in Dar es Salaam, Tanzania, cutting travel time and reducing travel costs to the Kingdom by more than half.theexchange.africa
Hivyo vyote mi ninavyo, sihitaji kuongea sana bila vitendo, niruhusu niku PM ili tuyajenge vizuriJibu swali, unamuongelea "mtume" gani?
Wewe undelea kuwa poa. Mimi nataka Jibaba moto mtindo mmoja, pochi moto, mapigo moto. Poa yako itanisaidia nini?
Ntolee shombo hapa.
Sheikh kipozeo anatafuna wanaume wenzake?Shee kipozeo nikija bongo huwa nanunuwa mirungi anakuja kula kwangu, anakodoa michaccho tu na dena linamtoka, anatamani ninyanyuke nilipokaa, mara atajidai, hakuna chai rangi, mara hakuna kahawa. Kwa tashtiti nawaambia watoto wamletee.
Toka umekula pesa za waarabu wa bandari hutaki hata kuwasikiliza vijana na pesa zao za mawazo.kama una pesa pitia uzi uone wenzako wameishia ngapi, wewe uongeze walipofika.
Kama ni mwiko basi usilete lugha za kishoga.
Una pesa, weka dau lako hapa, huna, sepa. Sitaki kupoteza muda na mashoga wasio na pesa.
Time is money.
Mama Samia kaachoia pesa mitaani alivyoingia tu, kaona haitoshi anazileta Za Dubai, kaona isiwe tabu analeta za Oman, anaona bado kaleta za za Saudi Arabia.Toka umekula pesa za waarabu wa bandari hutaki hata kuwasikiliza vijana na pesa zao za mawazo.
Hawana hela wewe, kuna mwanamme anaeingia JF ana pesa? Usijidanganye, kama unadanga kaweke kambi eyapoti siyo JF.Tangu 2019 mpaka leo hayupo aliefanikiwa?