Mishahara mipya Novemba 2017 kuna ongezeko?


Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,793
Likes
1,611
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,793 1,611 280
Natabiri Ongezeko la elfu 10, 6, 100, ... range hizo za kipuuzi! Unamsoma mtu anayetoa nyongeza na uhusiano wake na wafanyakazi. Is he friendly? NO, a big NO!
Maneno aliyotamka siku ya Mkutano wa ALAT na maneno aliyoyatamka siku ya kilele cha mbio za mwenge 14 Oct
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,264
Likes
483
Points
180
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,264 483 180
Badala ya kuinvest unavizia vizia mishahara kuongezeka!!
Ndio nazikusanyakusanya niingie Kiteto kulima msimu huu sasa katika bajeti zangu nahitaji kufahamu hili la nyongeza pia mkuu litanipa ka mwanga kidogo...
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,610
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,610 280
Nipo halmshauri hapa na bwana utumishi now, nyongeza ni 183,921 (one hundred eighty three thousand nine hundred twenty one only?)

Najua wengi won't believe lakini ndiyo baba J keshaamua hivyo..
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,742
Likes
2,396
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,742 2,396 280
Acha uongo wewe...900 tu ndo imeongezwa na itapendeza zaidi
Nipo halmshauri hapa na bwana utumishi now, nyongeza ni 183,921 (one hundred eighty three thousand nine hundred twenty one only?)

Najua wengi won't believe lakini ndiyo baba J keshaamua hivyo..
 
M

mitorowindo

Senior Member
Joined
Apr 5, 2017
Messages
163
Likes
86
Points
45
M

mitorowindo

Senior Member
Joined Apr 5, 2017
163 86 45
Maafisa utumishi hawawezi kutoa siri za nyaraka za serikali humu jamiiforum nyinyi mkoje
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,633
Likes
4,760
Points
280
Age
49
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,633 4,760 280
Sisi tumejiajiri
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,778
Likes
1,725
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,778 1,725 280
Mishahara ni haki yetu hata mkitoa maneno ya dhihaka tunastahili nyongeza za mishahara uhaini tunaofanyiwa siku tukijiongezea wenyewe msilalamike

Kuna watu mnajifanya wasemaji wa serikali hata mkisema Kwa kutumia vipaza sauti na masipika Kwa matarumbeta nyengeza ya mishahara ni haki ya kila mtumishi yeyeto kwenye serikali yoyote hata sekta binafsi

Kuna watu mnasema watumishi njaa Mara oooh hatuwekezi tunaishi Kwa kutegemea mishahara wewe unaesema haya ungekuwa umewekeza Tanzania ingekuwa mbali .

Watuongeze Tu hata 900 itapendeza salary zina viraka hatari
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,077
Likes
32,500
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,077 32,500 280
Si Katibu Mkuu Utumishi kasema ni watumishi elfu 59 tu ndio watapandishwa mishahara.. Sijui nyie mnabeba masikio kama mapambo tu
Umesema sahihi!
Katika Lugha rahisi

Hakuna Nyongeza hata ya nusu shilingi Ila kuna Promotion kwa wafanyakazi 59,967 pekee wa Kada mbali mbali. Kama haupo kwny orodha hiyo Basi Mshahara wako wa November na October unayofautiana kwa majina ya Miezi tu
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,920
Likes
1,886
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,920 1,886 280
yani hamuelekeweki kabisa kama huna data sahihi kwanini usikae kimya tu, kama umeandika utani hapa futeni.
 

Forum statistics

Threads 1,263,319
Members 485,844
Posts 30,147,922