Mishahara mipya Novemba 2017 kuna ongezeko?


Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,263
Likes
483
Points
180
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,263 483 180
Wakuu kwema?Nadhani Leo 17 November,Payroll zimeshawafikia wakuu wa idara huko kwenye Halmashauri mbalimbali nchi nzma.

Itapendeza zaidi Maafisa Utumishi au Wakuu wa idara mkitujuza kuhusu Orodha za malipo ya Mishahara mipya kuanzia November hii kama Mkulu alivoahidi!Je kuna ongezeko?Na kama lipo Ningependa kufahamu scales zake zimekaaje kuanzia Madaraja ya chini mpaka juu.

Ahsanteni,nawasilisha!!
 
Babu Msomali

Babu Msomali

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2016
Messages
239
Likes
692
Points
180
Babu Msomali

Babu Msomali

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2016
239 692 180
Nmemcheki Afisa utumishi mmoja wa halmashauri fulani kanda ya ziwa kanitonya kuna ka ongezeko 'kidogo' japo anakua mgumu sana kudadavua kiundani (scales)...sijui kwa nini
Sure mkuuu.. na mimi kuna afisa utumishi mmoja nilikutana nae nikamuuliza alicheka sana.ila akasema ni ndogo tu ndo imeongezwa bila kusema ni Kiasi gani...
Tujiandae kisaikolojia..
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,346
Likes
22,850
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,346 22,850 280
Wakuu kwema?Nadhani Leo 17 November,Payroll zimeshawafikia wakuu wa idara huko kwenye Halmashauri mbalimbali nchi nzma.

Itapendeza zaidi Maafisa Utumishi au Wakuu wa idara mkitujuza kuhusu Orodha za malipo ya Mishahara mipya kuanzia November hii kama Mkulu alivoahidi!Je kuna ongezeko?Na kama lipo Ningependa kufahamu scales zake zimekaaje kuanzia Madaraja ya chini mpaka juu.

Ahsanteni,nawasilisha!!
Natabiri Ongezeko la elfu 10, 6, 100, ... range hizo za kipuuzi! Unamsoma mtu anayetoa nyongeza na uhusiano wake na wafanyakazi. Is he friendly? NO, a big NO!
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,263
Likes
483
Points
180
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,263 483 180
Sure mkuuu.. na mimi kuna afisa utumishi mmoja nilikutana nae nikamuuliza alicheka sana.ila akasema ni ndogo tu ndo imeongezwa bila kusema ni Kiasi gani...
Tujiandae kisaikolojia..
Daah hehe ngoja tuone...nataa nimcheki huyu afisa utumishi baada ya muda majukumu yake,labda atakua katulia anipasulie sasa A-Z
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,346
Likes
22,850
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,346 22,850 280
6,220.35/-
kwa maneno-shilingi elfu sita miambili ishirini na senti thelathini na tano.

hahaha natania nisije pigwa mawe hapa.
Na ndiyo hiyo nyongeza, imeahi kutokea kwa Mkapa range kama hiyo and Mkapa was not friendly na wafanyakazi, quite hostile!
 

Forum statistics

Threads 1,261,887
Members 485,351
Posts 30,107,376