Mimi ni mwafrika "utamaduni wetu ni hela"

Mimi ni mwafrika "utamaduni wetu ni hela"

the ostrich eggs

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2026
Posts
322
Reaction score
182
Mimi ni mwafrika "utamaduni wetu ni hela" ungependa kuhisi kuwa ipo siku utavaa mavazi ya asili yetu...

Jamii ya kitanzania itabadilika na kuanza kupenda Asili yao?

Hisi umebeba kitu kizito kichwani


kanga.jpg
 
Huu utamaduni haukuwa strong kama wa Wazungu. Ulikuwa weak na mpaka leo tayari Western Technology imeovetake hii

Ukikuta dukani kunauzwa hizo nguo za migomba na gauni la Mtumba utanunua gauni kwasababu nyingi tu

Hongera kubwa sana kwa Wamasai kwa kuweza kumaitain Culture yao na imebaki kuwa Imara, kuanzia mavazi na lifestyle
 
Back
Top Bottom