Mimi ni Mnyamwezi , Na Wewe Je?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni Mnyamwezi , Na Wewe Je??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Mar 24, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana Jf, Ni jambo zuri sana endapo kila mwana Jf atajitambulisha kabila lake hapa jamvini.

    Swali: Nini Faida ya kutaja kabila lako hapa?

    Jibu : Faida zake ni nyingi sana, nitakutajieni chache...

    1-Itatusaidia kujua hapa jamvini kabila gani linaongoza kuwa na wanachama wengi

    2-Itatusaidi kujua kabila gani lina busara zaidi kutokana na post za mhusika

    3-Itatusaidia kujua tabia na uhalisia wa makabila yaliyopo Jf

    4-Itatusaidia kujua makabila ya wana Jf ambao ni wabeba box

    5-Itatusaidia kujua makabila gani mazuri kuchumbia

    6-Itatusaidia kujua makabila........................
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mchaga.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mie ni mdanganyika.
    Nimefurahi kukufahamu shemeji boflo.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Mimi mgagagigikoko.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    myemeni wa kizanzibar na kitanganyika!

    Afu why kujua kabila la wabeba mabox?
    Kwani ID za wabeba mabox zimeorodheshwa mahali?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    @Husninyo....kabila la wapi hilo?
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wabeba box wana Jf ni easy kuwajua, utawakuta online usiku hawalali...

    Kina Nyani Ngabu na Wenzake
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mie na "Mamaa ya Boma" we are same tribe .
    Jamhuri ya Ukukuwana ndiyo origin yetu .
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi ni 100% MPEMBA.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    mambo mpenz.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    'Eyes popping' mode is on...
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    hee! Hivi huna habari eeh! Pole.
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusije tukawa tunakaribisha ukabila bila kujijua...
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Mkonongo
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio Mhandzabe...
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    usiogope kutaja kabila lako

    Be proud of it
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    I thought huo ni mti?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    aka! Unataka niwe ndugu yako eeh!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,991
    Trophy Points: 280
    Wee Mwajuma mara hii ushamaliza kula koni yako?
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Mimi mrugwala from north Uganda and south sudan!
     
Loading...