Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamuoa ni dhambi

Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamuoa ni dhambi

Mimi nampa tu kwamaana kuwa kama engekuwa anajiweza asingeomba hela hivyo ana shida na hiyo hela ndio maana anahitaji nimpe.

Kuna tofauti ya kuhonga na kusaidiana. Kuhonga ni kule kujifanya una hela hata kama mtu hajakuomba unajifanya kumwaga mihela hii ni tofauti na pale mtu anapokuwa na uhitaji akaomba kusaidiwa. Mtu yoyote mimi nampa sio manzi angu tu.
 
ukigusia swala la kutowapa pesa wanakuwa wakali??
tatizo nini si 50/50
 
2020 hii na huu usawa wa Anko Magu ni bora niitwe dume boxer, Lakini kuhonga nitahonga nikiwa najua leo naenda kuitafuna papuchi yake na nitahonga kwa nidhamu ya kiwango cha TBS


Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] huo ubahili ni wa kiwango Cha kiataifa khaaaaaah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Raha ya mwanamke usipo mtunza/kuhonga ww kuna wajinga/ wajanja mjini watampendezesha na kitobo mtashea wote. Hongela kwa mwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bas papuchi utazisikia redion tyuuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
na nazila tena nzuri tu,.. tatzo ni kuchukua hizi ambazo mda wote ziko kwa smartphone na mikucha mirefu kama jinni, mikope kama shetani zeneyewe hazijui kufanya kazi Zaidi ya kudanga, kwao papuchi ni mtaji.
natafuta mwanamke aliye smart na intelligent ambae ukiachana na kumchakata kuna vitu tutaweza kushare hata mawazo sio niwe wa kuhonga tu
 
Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamwoa bado ni dhambi bora nisaidie watoto wasiojiweza nitapata baraka kwa Mungu na sio kujiongezea dhambi, bora nibaki na dhambi ya uzinzi.

Sasa kama hautaki kutoa unataka nani akupe papuchi...jipange kupiga self tuuuuu....
 
Mimi nampa tu kwamaana kuwa kama engekuwa anajiweza asingeomba hela hivyo ana shida na hiyo hela ndio maana anahitaji nimpe.

Kuna tofauti ya kuhonga na kusaidiana. Kuhonga ni kule kujifanya una hela hata kama mtu hajakuomba unajifanya kumwaga mihela hii ni tofauti na pale mtu anapokuwa na uhitaji akaomba kusaidiwa. Mtu yoyote mimi nampa sio manzi angu tu.
Umesema vizuri bro.

Ila nipe hongera bana[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom