Superb2014
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 10,646
- 9,060
Mapenzi gharama.
Hahahaaaaaaaaaa, pesa ninayo kaka kwanini nifiche,,wee jamaa sijui mhaya maana unapenda kujinadi
me siamini kama tajir anaweza kujinadi hvy maana unatumia nguvu nying kuji proud
We jamaa unampa laki mbili ili umpande kwanini hiyo pesa usiwapelekee watoto wasiojiweza upate kubarikiwaKuhonga ni hulka ya kiume hata tukiwa primary tulikuwa tunahonga penseli.ila isiumize uchumi wako tu .kama unaingiza mil 10 kwa mwezi sion tatizo ukimhonga mdada laki 2 ule tunda .ila mshahara mil 1 halafu unahonga laki unazingua
.cha muhimu tafuta saiz yako mi nikiwa chuo nlikuwa natembea na manesi ukimpa 10 tu anafurahi na miuno balaa.leo nadate wadada wa mjini wenye shuhuri zao nikiwaga poa mwisho ni 300,000. Ila kwa wale permanent huna unapewa bure na hata haombi hela hao nikizishikaga hata 3m natoa kufkia mashimo
Sister sema hujaniona tu, ila ukiniona nakupanda bure kabisa, na utadai turudie tenaUtakuwa huna hela wewe.
Wanawake wazuri utaishia kuwaita mashemeji tu.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hiyo bajeti ya watoto yatima ipo pekeake.kuna bajeti ya kufungu cha bata ndo napoitoaWe jamaa unampa laki mbili ili umpande kwanini hiyo pesa usiwapelekee watoto wasiojiweza upate kubarikiwa
Tatizo siendeshwagi na nyege.Sister sema hujaniona tu, ila ukiniona nakupanda bure kabisa, na utadai turudie tena
nimekubali🤙🤙😂Tatizo siendeshwagi na nyege.
Na ubeby face wa mtu
..
Nasimamia maamuzi yangu nilojiwekea kichwani
Watu wanaosema maneno haya uwa ni wahongaji wazuri. Ninaamini hakuna mwanaume asiyehonga kama hamhongi demu wake basi anahonga malaya.Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamwoa bado ni dhambi bora nisaidie watoto wasiojiweza nitapata baraka kwa Mungu na sio kujiongezea dhambi, bora nibaki na dhambi ya uzinzi.
huna lolote weweHahahaaaaaaaaaa, pesa ninayo kaka kwanini nifiche,,
Badala abembeleze na kujishusha afikiliwe analeta misifa.Tatizo siendeshwagi na nyege.
Na ubeby face wa mtu
..
Nasimamia maamuzi yangu nilojiwekea kichwani
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Badala abembeleze na kujishusha afikiliwe analeta misifa.
Upo kama Mimi.Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamwoa bado ni dhambi bora nisaidie watoto wasiojiweza nitapata baraka kwa Mungu na sio kujiongezea dhambi, bora nibaki na dhambi ya uzinzi.
Kwa hiyo wewe huna nyege kabisa, mimi naweza kuzipandisha zikapanda na nikakupanda bila mtonyo🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Utawakamata hao Matahira ila sio mimi.Kweli tena hakuna mkate mgumu mbele ya chai, wengine tumezaliwa na magnetic feelings. Yaan feelings zangu ni very magnetic