Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamuoa ni dhambi

Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamuoa ni dhambi

naona threads zako zote za leo zina neno "kuhonga"
turudi kwenye mada; kwa hapa uko sahihi
 
naona threads zako zote za leo zina neno "kuhonga"
turudi kwenye mada; kwa hapa uko sahihi
Mkuu ndio hivyo tena kama umeoa na unajidai kuhonga honga laana inakufuata hautofika mbali, utakuta jitu linamwachia mkewe elfu 2 alafu linahonga kimada elfu 50, laki, na kuendelea, hivi likifirisika katika biashara zake limlaum nani
 
Mkuu ndio hivyo tena kama umeoa na unajidai kuhonga honga laana inakufuata hautofika mbali, utakuta jitu linamwachia mkewe elfu 2 alafu linahonga kimada elfu 50, laki, na kuendelea, hivi likifirisika katika biashara zake limlaum nani
litajua lenyewe, alafu mwisho wa siku akiugua kimada anamkimbia hivyo anaamua kurudi kwa mkewe apate faraja.
 
litajua lenyewe, alafu mwisho wa siku akiugua kimada anamkimbia hivyo anaamua kurudi kwa mkewe apate faraja.
Aise hii ishu imemkuta ndugu yangu fulani, yule jamaa ni mtoaji sana wa pesa kwa wanawake anasahau kabisa familia yake kama sio wanawake saivi ukoo wetu ungekua unaitawala hii Tanzania, angekua anamiliki viwanda na makampuni lukuki kwa uzembe wake alishabaki anachekwa hadi na wanawake zake.

Sijui ni ulimbukeni wa mapenzi ukianza kuzila papuchi ukubwani,mimi hata kama ndio nipo nimezama kwenye mgodi wa papuchi demu akiongea habari za pesa huwa nazivaa hapo hapo nasepa na hunioni tena,
 
2020 hii na huu usawa wa Anko Magu ni bora niitwe dume boxer, Lakini kuhonga nitahonga nikiwa najua leo naenda kuitafuna papuchi yake na nitahonga kwa nidhamu ya kiwango cha TBS


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kula papuchi usimpe chochote kwani yeye hapati utamu wakati wa kusuguliwa? Kwanza wao ndio huwa wanawashwa chimboni kama ule mwasho unao hisi ukiwa unawashwa mgongoni huku unashindwa kujikuna. Hapo lazima utafute mti uingize ni raha ya namna gani wanaipata wakati mti unaingia mpaka demu unaachama domo kama lote eti a a a a a hapo hapo panauma sugua vzuri tamu tamu jamani we nani weka huku domo lipo wazi, loooo nikupe na pesa juu galaga baho, thubutu
 
Mimi kumpa pesa mwanamke ambaye sijamwoa bado ni dhambi bora nisaidie watoto wasiojiweza nitapata baraka kwa Mungu na sio kujiongezea dhambi, bora nibaki na dhambi ya uzinzi.
Mkuu ndio hivyo tena kama umeoa na unajidai kuhonga honga laana inakufuata hautofika mbali, utakuta jitu linamwachia mkewe elfu 2 alafu linahonga kimada elfu 50, laki, na kuendelea, hivi likifirisika katika biashara zake limlaum nani
Aise hii ishu imemkuta ndugu yangu fulani, yule jamaa ni mtoaji sana wa pesa kwa wanawake anasahau kabisa familia yake kama sio wanawake saivi ukoo wetu ungekua unaitawala hii Tanzania, angekua anamiliki viwanda na makampuni lukuki kwa uzembe wake alishabaki anachekwa hadi na wanawake zake.

Sijui ni ulimbukeni wa mapenzi ukianza kuzila papuchi ukubwani,mimi hata kama ndio nipo nimezama kwenye mgodi wa papuchi demu akiongea habari za pesa huwa nazivaa hapo hapo nasepa na hunioni tena,
Kuhonga siyo vibaya ila ubaya ni kutokuwa na akili na taratibu za kuhonga.

Mara nyingi wanaofilisika kwa ajili ya kuhonga ni
1. Marimbukeni wa papuchi
2. Marimbukeni wa pesa
3. Wanaokamatwa kwa limbwata na
4. Wanaoumizwa na wake zao wa ndoa.

Mara nyingi hawa watu huona kama pesa zao zinanunua upendo. Huzama mapenzini bila hata kushtuka. Hukabidhi njia zao zote za pesa kwa wanawake tena wa nje (michepuko) kuliko hata kwa mke.

Mtu mwenye uchu wa maendeleo hawezi kukabidhi mikoba ya uchumi wake kizembe hivyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom