Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

mm siwez hata kidogo kumwita baba klein lol! huwa namwita jina lake halisi ......Gee" na sipendi kabisa kuitwa mama Geee lol! kwa watu baki napenda waniite mama klein.
safi sana. sasa mimi nina watu wananiita mama joyce lakini wengi wananiita jina langu, sasa siwezi kuwalazimisha kuniita mama fulani. ila huyo baba nanihii ataitwa na watoto wake na watu wengine, mimi hata surname simwiti
 
ha haaaaaaaaaaa, stress za nini sasa! hivi tunaweza kweli kukimbizana na masista du huko mtaani? na wanavyopenda wazee sasa, ni balaa................. mimi nahisi vijana wa siku hizi hawafanyi kazi zao vizuri, lol!
ndo maana akina babu Dark City mtazidi kufwatwa tu


Bahati nzuri sikuwahi kufuatwa hata siku moja, hadi siku ya parade ya kunisend off kama retired Maj Gen!!

Ila kweli hali imechafuka!

Babu DC!!
 
On the other side, kuna wengine hawajawahi hata kusingiziwa mtoto, let alone mimba.


Hiyo ndiyo dunia,

Hiyo deversity ikitoweka hata sie tutatoweka...

Ila kwa kweli hao ni watu wa kuonea huruma sana....

Yaani unakuwa na shamba ambalo ni kama vile liko jangwani?

Babu DC!!
 
Tena ikitolewa baada ya kazi

Kwani inaprove kwamba, the efforts invested were worth it!!

Duuuuuuuuuuuuhhhhh,

Nyie niache nisije kuanza mahangaiko ya kutafuta dawa ya kurejuvenate!!

Babu DC!!
ha haaaaaaaaa, uzee bwana, ina maana hujiamini kama kazi ilikuwa nzuri mpaka uambiwe hivyo? lol!
unaruhusiwa kutokujibu babu
 
safi sana. sasa mimi nina watu wananiita mama joyce lakini wengi wananiita jina langu, sasa siwezi kuwalazimisha kuniita mama fulani. ila huyo baba nanihii ataitwa na watoto wake na watu wengine, mimi hata surname simwiti


Kwani kuitwa mama fulani au bibi fulani kuna tatizo gani?

Au na nyie mnaona kama mnakuwa mmesingiziwa mtoto ambaye kazaliwa na mwanamke mwingine?

Babu DC!!
 
Bahati nzuri sikuwahi kufuatwa hata siku moja, hadi siku ya parade ya kunisend off kama retired Maj Gen!!

Ila kweli hali imechafuka!

Babu DC!!
endelea kuomba Mungu usitokelezewe babu, maana hapa sioni uwezekano wa kusema NO, lol!
 
Una maanisha nini?

Mimi siyo Madame B ndugu Rejao.....kwa hiyo majibu au maelezo yangu hayana makando kando .....ni 100%

Sasa hao watatokea wapi wakati mie namjua bibi tu?

Kwani wanapatikana kwa njia ya hewa?

Babu DC!!
Hahaha..haya babu DC, kujiamini hivyo ni vizuri ila...
 
Last edited by a moderator:
can you imagine?
Dunia haiko fair kabisa.

Kuna kijana ana ndoa zaidi ya miaka 5 hana mtoto
sijui inamchanganya sometimes

utasikia anasema 'nijenge nini na sina mtoto, nakula maisha tu'

On the other side, kuna wengine hawajawahi hata kusingiziwa mtoto, let alone mimba.
 
ha haaaaaaaaa, uzee bwana, ina maana hujiamini kama kazi ilikuwa nzuri mpaka uambiwe hivyo? lol!
unaruhusiwa kutokujibu babu


Huwa hakuna kitu cha namna hiyo....utajiamini vipi wakati kuna mtu kakutuma kazi na hajakupa feedback?

Wapeni feedback ili wenzenu wajidai na kuongeza siku za kuishi!!

Babu DC!!
 
Kwani kuitwa mama fulani au bibi fulani kuna tatizo gani?

Au na nyie mnaona kama mnakuwa mmesingiziwa mtoto ambaye kazaliwa na mwanamke mwingine?

Babu DC!!
mimi napenda sana kuitwa mama fulani hasa mbele za watu.... inanisaidia mambo fulani, lol!
 
Hahaha..haya babu DC, kujiamini hivyo ni vizuri ila...


Ila nini na wewe Rejao?

Unataka niwe na zero confo kama mshikaji wenu wa kucheka cheka?

Utashindwaje kujiamini wakati ndondo zote unazokichwani wala huhitaji teleprompters?

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Huwa hakuna kitu cha namna hiyo....utajiamini vipi wakati kuna mtu kakutuma kazi na hajakupa feedback?

Wapeni feedback ili wenzenu wajidai na kuongeza siku za kuishi!!

Babu DC!!
feedback lazima wapate babu, hilo shaka ondoa
 
can you imagine?
Dunia haiko fair kabisa.

Kuna kijana ana ndoa zaidi ya miaka 5 hana mtoto
sijui inamchanganya sometimes

utasikia anasema 'nijenge nini na sina mtoto, nakula maisha tu'
Huyu kapotea, ndoa siyo lazima mtoto wa kumzaa. Wanaweza wakatafuta mtoto yoyote wakamlea akawa wao, not necessarly awe biological.
And then kujenga unajijengea mwenyewe ili uishi maisha mazuri yasiyo na bugudha! Haujengi kwa ajili ya kurithisha watu. Mimi wanangu huwa nawaambia kila siku, nilivyo navyo ni vyangu, wao inabidi wakomae wawe na vyao.
 
mie mtu akiniwekea usiku let say mwaka mzima hatangazi ndoa namtegeshea na akichomoa tu namwambia baba yangu amsomee HALAL BADRI aokote makopo

Eti mwanaume anakutumia weee, kisha anakuja na hadithi, eti wazazi wamemtafutia mke huko kijijini, nyoooo, asiku nhiyo atajua tofauti ya tui na maziwa, au tende na halua

sipendi mie mwanaume kunigeuza shanuo,

Njoo uje unifanyie hivyo mimi.....
Siokoti makopo wala vipeyu.....!
 
endelea kuomba Mungu usitokelezewe babu, maana hapa sioni uwezekano wa kusema NO, lol!


Mbona sasa dada yangu unataka kuniharibia evening yangu?

Kwamba mzee mzima naonesha dalili kuwa nikitokewa natoa green light chap chap kama vile napitisha msafara wa Rais?

This is an unfair comment mzee mwenzangu....


And with, I wish to say bye...it was good to see MMU get live as it used to be!!

Babu DC!!
 
Ila nini na wewe Rejao?

Unataka niwe na zero confo kama mshikaji wenu wa kucheka cheka?

Utashindwaje kujiamini wakati ndondo zote unazokichwani wala huhitaji teleprompters?

Babu DC!!
Mimi nikupe tu hongera kama kweli umeweza kukwepa makando kando yote.
 
Last edited by a moderator:
Huyu kapotea, ndoa siyo lazima mtoto wa kumzaa. Wanaweza wakatafuta mtoto yoyote wakamlea akawa wao, not necessarly awe biological.
And then kujenga unajijengea mwenyewe ili uishi maisha mazuri yasiyo na bugudha! Haujengi kwa ajili ya kurithisha watu. Mimi wanangu huwa nawaambia kila siku, nilivyo navyo ni vyangu, wao inabidi wakomae wawe na vyao.

Unaongelea ndoa za wapi wewe Rejao?

Nenda kayaseme hayo huko Manzese....

Ndoa bila matunda ni mzigo usiobebeka ndugu...shukuru Mungu kama hicho kikombe kimekupiata!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom