Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

kwani bibi hakuamkii? naye si ni mzee mwenzetu? sisi wazee wa zamani tunaamkia wababa bwana, usiniangushe mzee mwenzangu

umenichekesha @fp, manake wazee wa zamani hata waume tunawaita baba lol!
kibaya zaid unakuta mtaani unaitwa mama fulan ila kwa ubini wa mumeo like mume anaitwa rojas basi wanakuita mama rojas. Yaani mm hadi nimeshazoeleka kuna siku niliwaambia watu sijamzaa mm huyu mtu mzima na midevu yake watu walishangaa sana manake wananiita mama.............. kumbe huyu .............ndo mume lol! ndoa za zamani full vituko.
 
kwani bibi hakuamkii? naye si ni mzee mwenzetu? sisi wazee wa zamani tunaamkia wababa bwana, usiniangushe mzee mwenzangu


Hapo naona umeweka password kabisa.....

Sitaongeza kitu...kama mjadala tutaendelea nao kwenye club yetu ya 1947...

Babu DC!!
 
Nikuunganishe na bibi akupe ma ujanja ya kukabiliana na hiyo kitu?

Ila binafsi nilienjoy sana tofauti na nilivyokuwa natishwa!!

Babu DC!!

babu ningefurah na hapa najitahd kweli ili isije kuniletea maudhi lol!
ila uzee acha tu........
 
mmh! babu ukweli nashukuru nimesha expire the menopouse is around the corner lol!

watoto wa siku hizi wana mbwembwe lol!
mbwembwe kwani kidogo rafiki! yaani wamewazidi hata wakaka, maana mkaka akikutokea anategemea majibu 2 either yes or no, lakini mdada akikutokea aise, jibu la no linahitaji ujasiri mkubwa......... kwisha habari yenu
 
ooh! am sorry babu with due respect.
u babu mzuri lol!


Ni raha sana..kila kitu kinakuwa kama vestigial organs...mnabakia kulamba lamba maziwa kama nyau...

Meno mtayatoa wapi?

Babu DC!!
 
Mkuu, Una uhakika haujaacha sehemu yeyote hata mmoja? Kuna wengine huwa wanajajulika ukiwa umezeeka kabisa au siku unafariki. Usijiamini sana kuwa watoto wako wote kwa sasa unao mwenyewe!

Mkuu hapo kwenye red ni kweli. Nilishashughudia kwenye mazishi ya mzee mmoja waliibuka vijana wanadai ni baba yao.

Tena nilipanda nao kwenye basi moja kwenda kwenye mazishi katika kuchat wakafunguka wazi wazi.

Noma walikuwa ni vijana wakubwa kabisa (above 27) na walikuja kwenye msiba na mama zao na ndugu wengine.

Noma zaidi kwenye mazishi watu walikuwa hawana news zozote na huo ujio na wakati huo kulikuwa hakuna mobile phones kutuma breaking news.

Walipotambulishwa mzibani kuwa ni watoto wa marehemu ilileta rubsha kidogo hasa mke wa marehemu lakini baadae alitulizwa.

Noma walifanana na marehemu kama photocopy vile.
 
babu ningefurah na hapa najitahd kweli ili isije kuniletea maudhi lol!
ila uzee acha tu........


Usiogope teacher wangu,

Hata sie enzi zile tunaenda jeshini tulitishwa sana...kumbe wala hakuna tatizo zaidi ya kujilia bata!!

Babu DC!!
 
umenichekesha @fp, manake wazee wa zamani hata waume tunawaita baba lol!
kibaya zaid unakuta mtaani unaitwa mama fulan ila kwa ubini wa mumeo like mume anaitwa rojas basi wanakuita mama rojas. Yaani mm hadi nimeshazoeleka kuna siku niliwaambia watu sijamzaa mm huyu mtu mzima na midevu yake watu walishangaa sana manake wananiita mama.............. kumbe huyu .............ndo mume lol! ndoa za zamani full vituko.
umeona eeeh! kumbe na wewe una majibu kama yangu..... huwa nawaambiaga huyo mama rojas yupo maneromangoooo, hapa yupo mama jesca tu. utaniitaje mimi mama wa zee kama hili? lol!
sasa mama yangu ananitoleaga jicho kali kila ninapomwita hubby, full first name, ananiuliza hivi huyo ni mtoto wako?
 
mbwembwe kwani kidogo rafiki! yaani wamewazidi hata wakaka, maana mkaka akikutokea anategemea majibu 2 either yes or no, lakini mdada akikutokea aise, jibu la no linahitaji ujasiri mkubwa......... kwisha habari yenu

akhu! bibie mie sasa niko out of stress.......... na hivi uze ndo huu wacha kabisa.
jana nilicheka sana hubby alikuwa ananitania kwamba tumesha zeeka sasa.
 
Mkuu hapo kwenye red ni kweli. Nilishashughudia kwenye mazishi ya mzee mmoja waliibuka vijana wanadai ni baba yao.

Tena nilipanda nao kwenye basi moja kwenda kwenye mazishi katika kuchat wakafunguka wazi wazi.

Noma walikuwa ni vijana wakubwa kabisa (above 27) na walikuja kwenye msiba na mama zao na ndugu wengine.

Noma zaidi kwenye mazishi watu walikuwa hawana news zozote na huo ujio na wakati huo kulikuwa hakuna mobile phones kutuma breaking news.

Walipotambulishwa mzibani kuwa ni watoto wa marehemu ilileta rubsha kidogo hasa mke wa marehemu lakini baadae alitulizwa.

Noma walifanana na marehemu kama photocopy vile.

Hayo yapo sana mkuu,

Ila kwa Babu hakuna kitu kama hicho!

Kila njia aliyipita babu ilishakuwa scrutinized na hakuna matunda yaliyodondoka njiani...

Wengine yanawakuta kwa sababu hata idadi walishasahau....not for Babu!!

Babu DC!!
 
  • Thanks
Reactions: EMT
umeona eeeh! kumbe na wewe una majibu kama yangu..... huwa nawaambiaga huyo mama rojas yupo maneromangoooo, hapa yupo mama jesca tu. utaniitaje mimi mama wa zee kama hili? lol!
sasa mama yangu ananitoleaga jicho kali kila ninapomwita hubby, full first name, ananiuliza hivi huyo ni mtoto wako?
mm siwez hata kidogo kumwita baba klein lol! huwa namwita jina lake halisi ......Gee" na sipendi kabisa kuitwa mama Geee lol! kwa watu baki napenda waniite mama klein.
 
akhu! bibie mie sasa niko out of stress.......... na hivi uze ndo huu wacha kabisa.
jana nilicheka sana hubby alikuwa ananitania kwamba tumesha zeeka sasa.
ha haaaaaaaaaaa, stress za nini sasa! hivi tunaweza kweli kukimbizana na masista du huko mtaani? na wanavyopenda wazee sasa, ni balaa................. mimi nahisi vijana wa siku hizi hawafanyi kazi zao vizuri, lol!
ndo maana akina babu Dark City mtazidi kufwatwa tu
 
Last edited by a moderator:
ha haaaaaaaaaaa, kaazi kweli kweli...... kumbe mwapenda? lol!

Tena ikitolewa baada ya kazi

Kwani inaprove kwamba, the efforts invested were worth it!!

Duuuuuuuuuuuuhhhhh,

Nyie niache nisije kuanza mahangaiko ya kutafuta dawa ya kurejuvenate!!

Babu DC!!
 
Hayo yapo sana mkuu,

Ila kwa Babu hakuna kitu kama hicho!

Kila njia aliyipita babu ilishakuwa scrutinized na hakuna matunda yaliyodondoka njiani...

Wengine yanawakuta kwa sababu hata idadi walishasahau....not for Babu!!

Babu DC!!

On the other side, kuna wengine hawajawahi hata kusingiziwa mtoto, let alone mimba.
 
akhu! bibie mie sasa niko out of stress.......... na hivi uze ndo huu wacha kabisa.
jana nilicheka sana hubby alikuwa ananitania kwamba tumesha zeeka sasa.


Na jinsi msivyopenda kuambiwa mmezeeka...I can't imagine huko ndani ulikuwa unajisikiaje..

Babu DC!!
 
Back
Top Bottom