Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.


ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
1,207
Likes
439
Points
180
Age
39
ankol

ankol

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
1,207 439 180
Habarini za Juma pili wana JF.
Leo napenda kuwasilisha juu ya hili la wadada wanapokua na long time relationship. Mara nyingi huwa wanashauriana eti ukitaka flani akuoe we mzalie mtoto. Utakuta saa nyingine ndio umepanga utamwoa lakini baada either kujiendeleza kimasomo ili uongeze kipato ama kufikia hatua flani ya maendeleo. Sasa baada ya kutegeshewa basi tena hapo kidume huez kufikiria maendeleo ambayo umejiwekea zaidi ya kujiandaa na majukumu ya malezi. Hivi wadada mnajua ni jinsi gani inavyouma kwa mwanaume ukimtegeshea mimba?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,290
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,290 280
Habarini za Juma pili wana JF.
Leo napenda kuwasilisha juu ya hili la wadada wanapokua na long time relationship. Mara nyingi huwa wanashauriana eti ukitaka flani akuoe we mzalie mtoto. Utakuta saa nyingine ndio umepanga utamwoa lakini baada either kujiendeleza kimasomo ili uongeze kipato ama kufikia hatua flani ya maendeleo. Sasa baada ya kutegeshewa basi tena hapo kidume huez kufikiria maendeleo ambayo umejiwekea zaidi ya kujiandaa na majukumu ya malezi. Hivi wadada mnajua ni jinsi gani inavyouma kwa mwanaume ukimtegeshea mimba?

Pia unajua jinsi gani inauma kukaa na mtu katika uchumba sugu? kama kuoa hadi ujiendeleze kimasomo acha tu ategeshe kwakweli, akuvumilie af uende chuo uoe aku!!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
kama unajijua una malengo mapenzi ya nini? Kama umeshindwa kusubiri kwa nini usitumie condom? Na kama hutaki mtoto kwa nini usifanye vasectomy loh........


Anyway like ni tendo la ndoa....nia yake ni mfanye mtiqne mimba mjaze dunia kwikwikwi
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
mmmh! kitu kimiani. imekatikia lol!
kumbe vby mtt ila ngono aah si mbaya

Unajua nini dada/teacher gfsonwin,

Kama kuna kitu kinatibua na kuvuruga akili za mwanamume yeyote ni kumwambia habari za mimba ambayo hajajiandaa nayo...

Heri yetu wa 1947 tulikuwa tunabebana hata kabla ya kupendana....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Hahaha, unapenda ugali wa bure eeh? Raha ya kutegeshewa waje mapacha, lazma uoe hata kama ulikuwa unazugia.

Siyo ugali wa bure na wewe King'asti...ni ule unaotolewa bila masharti au vikwazo vya kiuchumi (economic embargo)!!


Hata sijui ningefanyaje....ukinitegeshea mapacha nadhani nitahama nchi kabisa...hata kama nitakimbilia Shimo la Tewa!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
kama unajijua una malengo mapenzi ya nini? Kama umeshindwa kusubiri kwa nini usitumie condom? Na kama hutaki mtoto kwa nini usifanye vasectomy loh........


Anyway like ni tendo la ndoa....nia yake ni mfanye mtiqne mimba mjaze dunia kwikwikwi
Heti nini wewe BADILI TABIA??

Mwanamume gani anaweza kufanya huu upuuzi?

Kama huniamini hebu muulize Babu mwenzangu Asprin, mwenyekiti The Boss au mjaja wa CC Bishanga!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Likes
290
Points
180
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 290 180
Hahaha, unapenda ugali wa bure eeh? Raha ya kutegeshewa waje mapacha, lazma uoe hata kama ulikuwa unazugia.
mie mtu akiniwekea usiku let say mwaka mzima hatangazi ndoa namtegeshea na akichomoa tu namwambia baba yangu amsomee HALAL BADRI aokote makopo

Eti mwanaume anakutumia weee, kisha anakuja na hadithi, eti wazazi wamemtafutia mke huko kijijini, nyoooo, asiku nhiyo atajua tofauti ya tui na maziwa, au tende na halua

sipendi mie mwanaume kunigeuza shanuo,
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
Unajua nini dada/teacher gfsonwin,

Kama kuna kitu kinatibua na kuvuruga akili za mwanamume yeyote ni kumwambia habari za mimba ambayo hajajiandaa nayo...

Heri yetu wa 1947 tulikuwa tunabebana hata kabla ya kupendana....

Babu DC!!
babu DC kwani malipo ya ngono ni yepi?
anapozini anajua ana mbegu hewa ama mwenzie mayai ni viza??

kwa upande mwingine mdada burden za mimba hulala kwako kwa kiasi kikubwa manake tumbo na maudhi yake untayabeba wewe sasa kwann urisk to such extent?? acha hadi muwe tayari nyote otherwise unajitafutia msongo wa mawazo tu.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
No si vibaya mtoto. Let him/her come muda muafaka. Sasaa daaah! Haya.
kama unalijua hilo basi scha zinaa.
ngoma kama hiyo watoto wa mjini tunasema unapata raha katikati ya matatizo.
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,794
Likes
7,705
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,794 7,705 280
gfsonwin
King'asti
Preta
BadiLI tabia
Evelynsalt
nimewapendaje eti uchumba miaka 7 au 11 kha akimaliza masomo na kupata kazi ya maana anakwambia hatuendani
DARKCITY naona unawatetea watoto wako
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
umepigwa tukio nini kaka....ndo maisha....na kila mtoto anakuja na bahati yake.....
at least my dear umemtia moyo, ila kuna kitu ambacho huyu kijana hata kiona leo but muda ukifika ata realise tu.
this is my theory, Mungu alikuwa na uwezo wa kuzuia hili lisitokee yaani mtoto asipatikane, lkn kwann ameruhusu?? you never know, it was meant to be so na that's where your point comes in.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,545
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,545 280
hhahaha! hivi kumbe wajiita matizo?? sasa hayo ndo ulokuwa unajiombolezea ama ulisahau kwamba wimbo mbaya hauombolezewi mwana?
 
Last edited by a moderator:
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,965
Likes
1,932
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,965 1,932 280
Habarini za Juma pili wana JF.
Leo napenda kuwasilisha juu ya hili la wadada wanapokua na long time relationship. Mara nyingi huwa wanashauriana eti ukitaka flani akuoe we mzalie mtoto. Utakuta saa nyingine ndio umepanga utamwoa lakini baada either kujiendeleza kimasomo ili uongeze kipato ama kufikia hatua flani ya maendeleo. Sasa baada ya kutegeshewa basi tena hapo kidume huez kufikiria maendeleo ambayo umejiwekea zaidi ya kujiandaa na majukumu ya malezi. Hivi wadada mnajua ni jinsi gani inavyouma kwa mwanaume ukimtegeshea mimba?

SIO SIRI ZINARUDISHA NYUMA SANA MAENDELEO

ILA KIBOKO YAO NI MIMI,,YANI KAMA NAOTEA VILE KWAMBA LEO NATEGESHEWA LAZIMA NIVAE MPIRA AU NIKIMBIE GAME

AKITEGESHA ME NATEGUA TUH

:madgrin: :madgrin:
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,724
Likes
16,075
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,724 16,075 280
Kama kaona unataka kukimbia lazima akulinde usi kimbie!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
..., wala! Hakuna kilicho haribika. Ukiwa unamwaga hovyohovyo lazima inase tu, hakuna cha kutegeshewe.
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936