Mifumo ya MUWASA moshi inatoa maji machafu

Aspatam

Member
Oct 26, 2018
46
125
leo mida ya saa nane nimeshtuka baada ya kufungua kock ya maji muwasa na kuona yanatoka maji machafu . sjiu maji taka na maji saf yanaingiliana? Na kama ndo hvyo hal ya afya ya watumiaji itakuwa je? ..wafatalie mapema kabla ya makubwa kutokea
 

charles ndagulla

Senior Member
Feb 18, 2016
168
250
Hebu nyooooosha maelezo kidogo tukuelewe,mimi ni mtumiaji wa maji ya MUWSA,sasa hizo taarifa zako zinaweza zikawatisha watu Meku,ni wapi hiyo?
 

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,756
2,000
Wapi uko tena ila saa nyingine inatokeaga kukiwa na mafuriko maji yanachanganyikana na udongo lakini maji taka haiwezekani kuchanganyikana huu ni uwong mtakatifu
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,105
2,000
Wapi uko tena ila saa nyingine inatokeaga kukiwa na mafuriko maji yanachanganyikana na udongo lakini maji taka haiwezekani kuchanganyikana huu ni uwong mtakatifu
Itakuwa ndicho kilichotokea, huyo ni chasaka hajui kitu. Nia yake itakuwa siyo njema. Alikasirishwa baada ya kusikia juzi wazungu wamekuja Moshi kujifunza kuhusu maji safi.
 

mnyikungu

JF-Expert Member
Jul 26, 2009
1,933
2,000
Ha ha ha haa, eti maji taka yameingiliana na maji safi...ha ha ha ha, ile unakunywa mara paap kitu cha mbolea ya binadamu kiko mdomoni lo!
 

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,756
2,000
Itakuwa ndicho kilichotokea, huyo ni chasaka hajui kitu. Nia yake itakuwa siyo njema. Alikasirishwa baada ya kusikia juzi wazungu wamekuja Moshi kujifunza kuhusu maji safi.

Maji moshi ni mengi na sina habari lini yalishakatika yaani tuna mfanyakazi wa ndani tulimtoa kule Dodoma akaja home akakaa mwaka nashangaa alikuwa mweupe na mwili ukajaa yaani mpaka nilimtamani.

Nakumba alikuwa akienda kuoga ndani anaingia na nusu ndoo anaoga na bado maji yanabaki yaani nilikuwa nam-mind alivyozoea yaani alipendaza acheni tuuu Moshi ni balaa ni mbingu iliyo tanzania.
 

luambo makiadi

JF-Expert Member
Nov 28, 2017
7,076
2,000
Maji moshi ni mengi na sina habari lini yalishakatika yaani tuna mfanyakazi wa ndani tulimtoa kule Dodoma akaja home akakaa mwaka nashangaa alikuwa mweupe na mwili ukajaa yaani mpaka nilimtamani.

Nakumba alikuwa akienda kuoga ndani anaingia na nusu ndoo anaoga na bado maji yanabaki yaani nilikuwa nam-mind alivyozoea yaani alipendaza acheni tuuu Moshi ni balaa ni mbingu iliyo tanzania.
Itakuwa ndicho kilichotokea, huyo ni chasaka hajui kitu. Nia yake itakuwa siyo njema. Alikasirishwa baada ya kusikia juzi wazungu wamekuja Moshi kujifunza kuhusu maji safi.
moshi ndio tuition ya usafi tz
 

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,090
2,000
moshi hakuna shida ya maji,hata beer na soda za huko ni tamu kuliko za chato city,maji matamu,hadi cows wa huko ni watamu especially wa kutoka manyara ni watamu na laini nyama choma saafi sio kama ya CHATO CITY
 

recycle Bin

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
2,521
2,000
Maji moshi ni mengi na sina habari lini yalishakatika yaani tuna mfanyakazi wa ndani tulimtoa kule Dodoma akaja home akakaa mwaka nashangaa alikuwa mweupe na mwili ukajaa yaani mpaka nilimtamani.

Nakumba alikuwa akienda kuoga ndani anaingia na nusu ndoo anaoga na bado maji yanabaki yaani nilikuwa nam-mind alivyozoea yaani alipendaza acheni tuuu Moshi ni balaa ni mbingu iliyo tanzania.
Uku wagogo wanapata shda ya maji sio kdgo hasa maeneo ya vijijini ad huruma
 

luambo makiadi

JF-Expert Member
Nov 28, 2017
7,076
2,000
moshi hakuna shida ya maji,hata beer na soda za huko ni tamu kuliko za chato city,maji matamu,hadi cows wa huko ni watamu especially wa kutoka manyara ni watamu na laini nyama choma saafi sio kama ya CHATO CITY
ukweli mtupu mkoa ambao huduma za jamii zipo kama lAmi,umeme,hospital tangu hata kabla ya uhuru
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom