Michelle.........

Michelle.........

na Lizzi wa T kasema urudishe la les wig lake alokupa.

Ha ha ha... He he he....

Mbavu yangu moja imekreki,moja inashekisheki,na mbi zina nyufa!

Tajiri amuazimie mkewe mawigi.. Kwani mkewe hana mashoga zake.. Au wamefulia kiasi hicho?!
 
Bishanga mwenyewe anavaa males wig, afu hupendeza huyo.

Ha ha ha... He he he....

Mbavu yangu moja imekreki,moja inashekisheki,na mbi zina nyufa!

Tajiri amuazimie mkewe mawigi.. Kwani mkewe hana mashoga zake.. Au wamefulia kiasi hicho?!
 
Dah, huyu dada kapotea kweli. Rudi michelle wetu.
Wiselady nae yupo wapi? Wapi nyumba kubwa? Ni wengi.
 
Dah, huyu dada kapotea kweli. Rudi michelle wetu.
Wiselady nae yupo wapi? Wapi nyumba kubwa? Ni wengi.

Wife umekuaje? Umeingia humu saa ngp ?
Tangu usubui sijakutia nanii machoni , then umekuja huntafuti, nahisi washankupe wameanza kuiroga couple yangu sijui !
Hukuaga hivi, mpaka nikutafute mie looh !
 
Dah Kweli Bishanga imekula kwako.....
Pole sana....
Basi ngoja tumtafute Michelle aje akufute machozi maana tunaweza kukupoteza....
Ahsante ndugu yangu,nshamwomba canta binti mtambuzi anunganishe na michelle.
 
Hahahaaaa sasa tukikuambiaga SweetLady kaanza tabia za wifi yake Kabakabana unakataaga eti unamuamini....
Sasa hiyo msg ya mapenzi imeingiaje kama ni mwaminifu?
Hebu sema imetoka kwa Bishanga au nani?
Koooooooti,mimi na SL ni sawa na kibaka na sentro,full respect!
 
Ngoja nkonfemu na tajiri la Kihaya kisha ntakurudia... Tutaangalia tutaweza kuraise ngapi za fastafasta kabla ya kwenda benki.......

Halafu tutarudi kuendelea kunegoshieti...
Hundred thousand USD for the information on her wherabouts available meeeeen.
 
Wife umekuaje? Umeingia humu saa ngp ?
Tangu usubui sijakutia nanii machoni , then umekuja huntafuti, nahisi washankupe wameanza kuiroga couple yangu sijui !
Hukuaga hivi, mpaka nikutafute mie looh !

mmh baby, nisamehe jamani. Unanisema mbele za watu hadi naona aibu! Lol,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom