Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

mimi ntakupa jibu la kueleweka

oil haina dna

pcr machine inafanya amplification za dna etc and etc

kupeleka kitu kisichotakiwa kwenye kifaa kilichoundwa kufanya kazi flani tu ni ujuha

wataalamu wote wa afya tunamshangaa.. tunamshangaa watu tunakaaa na hyo thermocycler analeta story za upupu

yaani huyu jamaa

... aani nmechoka jamani si mumwambie akae kimya shida iko api

Sent using Jamii Forums mobile app
Kamaliza reagents za bure tu. Tatizo alikuwa hataki kuamini kama number za watu walio positives ni kubwa kiasi hicho. Anashangaa nini wakati kila kitu kipo kama vile hakuna Covid ?Hivyo watu wanaendelea kuambukizana.
 
Naomba taaluma yako kwanza? Umewahi kufanya PCR/unajua PCR how it works? serology ( ELISA)? Western Blot? etc and the like techniques?
nyinyi ndio wababishaji mnaojiita wasomi.

hivi ulivyoandika hapa hata kiswahili chake hukijui,mmekaririshwa matakataka mengi kiasi mtu akikucharange kidogo tu ni nje ya reli kabisa.

yaani wewe na hiyo mashine tofauti yenu ni kwamba wewe unavaa nguo.mlipasua mguu wa mgonjwa mhimbili badala ya kichwa,sababu ya kukariri.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
FA0F6156-30B6-478B-BB49-68072B72CFFB.jpeg


803FA129-9D7D-49BB-9C25-79CF6010FCF1.jpeg


6382621D-1173-41FC-A41F-6C69BCECC8D6.png


Practice what you preach

Mwenye macho aambiwi tazama
 
Jibu hoja. Do you know how testing for coronavirus is done? What lab techniques are employed? Do we use PCR or ELISA? Jibu hoja naona unajikita kwenye matusi! Wakati wa matusi utakuja, nitakujibu kwamatusi, jibu hoja kwanza kwa sasa.
hamna hoja zaidi ya upuuzi.

kama una shida ya kujua hili unaweza google pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.

Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.

Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.

Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.

Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.

BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.

Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.

Paka ( Katze) Pia kakutwa na Corona. Sema Artikel ipo kwa kideutsch, Siwezi kupost.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wala usiogope, mbinu iliyotumika kwa Zimbabwe haiwezi kufanya kazi Tanzania. Kwa nini, kwa sababu maskini wa Tanzania wanajitegemea kwa kuzalisha vyakula vyao ilihali wale wa Zimbabwe walikuwa wanawategemea walowezi wa kizungu. Na kwenye msosi ndo kuna kelele nyingi. Mengine hata yakifanyika maskini wataona maisha yanasonga kawaida.

Suala la kumvamia kijeshi kama Sadaam haliwezekani kwani hana silaha za hatari.
Kutumia uasi wa ndani kama kwa Gadafi pia ni ngumu kwani wananchi waliowengi wanamuelewa, hata hao wachache wasiomwelewa wanavumilia kwa matumaini kuwa 2025 ataondoka kwa mujibu wa katiba. Hivyo ondoa hofu. Hawawezi mfanya kitu zaidi sana watakwamisha miradi yake tu.
kwanza kusema hapatani na mabeberu ni uwongo CCM na mabeberu ndugu mmoja mabeberu wanajuwa bila ccm hakuna kanisa na bila ccm Zanzibar itakuwa huru na hilo ndio kanisa na mabeberu wanaloliepuka kwahivyo kusema CCM hawapatani na mabeberu ni uwongo mtupu ni just kubabaisha watu tu
 
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.

Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.

Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.

Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.

Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.

BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.

Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.
Hapo kuna intelijensia gani tofauti na ya kukamata chadema mkuu,maana kupata mashaka ya vifaa vya kupimia hajaanza yeye alisikia nchi mbalimbali zikiwemo India nk sasa alichofanya ni kujaribu kuthibitisha hayo madai
Pili anatakiwa kujikita kupambana zaidi na corona badala ya kutafuta excuses mbalimbali za sijui kuhujumiwa sijui nini etc.Ilikuwa ni wajibu wa serikali kupitia bohari kuthibisha ubora wa vifaa kabla ya kuvitumia la sivyo tuunde vyetu
 
Hapo kuna intelijensia gani tofauti na ya kukamata chadema mkuu,maana kupata mashaka ya vifaa vya kupimia hajaanza yeye alisikia nchi mbalimbali zikiwemo India nk sasa alichofanya ni kujaribu kuthibitisha hayo madai
Pili anatakiwa kujikita kupambana zaidi na corona badala ya kutafuta excuses mbalimbali za sijui kuhujumiwa sijui nini etc.Ilikuwa ni wajibu wa serikali kupitia bohari kuthibisha ubora wa vifaa kabla ya kuvitumia la sivyo tuunde vyetu
kumbe chadema wanakamatwa corona ikienea!!



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.

Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.

Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.

Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.

Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.

BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.

Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.
Waliotumwa kupela sample za vipimo walichakachua na pengine wenyewe wana Corona pia na mpimaji aweza kuwa na Corona na hata wapimaji wanaweza kuchanganya vipimo matokea kutokana na kulemewa na mzigo mkubwa wa vipimo, wafanyakazi wa maabara hawana nyongeza ya mshahara kwa miaka minne hawana motisha yeyote unategemea wafanye kazi kwa moyo upi ?mtukufu kaangalia upande wa postive tu, lakini kasahau kuwa wapo waliopewa Negative na ingali ni wagonjwa wana Corona wamerejea majumbani mwao kuendelea kuambukizana zaidi, mtukufu kachemsha kwa hili ni Aibu kwa Nchi nzima.
 
Usikalili, kuna vitu vinaitwa interference substances, hiyo oil hata ungeichanganya na damu yenye Corona inaweza isisome kabisa. Protein zinazopimwa zinaweza kutokuonekana kwasababu umezichanganya na vitu vingine visivyo hitajika, na vime interfere na kuwa masked.
For that reason huwezi kupata an intended outcome.

Kila machine inakuwa na intended application, kwanini upime mapapai wakati manufacturer kakwambia upime damu?!
Hata hiyo damu ina requirements zake ili ipimwe, zipo machines zinapima whole blood, na zipo zinazopima plasma au serum pekee. Sasa ukijidai unajua ukapima synovial fluid, au cerebral spina fluid ukapata indeterminate au usipate najibu hilo siyo kosa la machine, hiyo ni human error.

Zipo random error na systemic error due to chemical expiration or insufficient chemical or reagents au system malfunction caused by unknown or known mechanical issues, but intentional faults ni human error na hazikubaliki kwenye scientific experiment unaweza kusababisha madhara makubwa.

Machine zenyewe umepewa msaada, testing kits umepewa msaada, badala kufanya validation unaanza kufanya experiments ambazo hata hazina protocol.

Ni ujinga kujidai unajua wakati hujui.
Mkuu hebu nisaidie kidogo hivi kwenye yale matunda alipeleka vitu gani maana havina damu kama wanyama. So ni kipi alipeleka mpaka hao watu wa maabara wakashindwa kuvitambua kuwa sio DNA kutoka kwa wanyama au ndege?
 
Kwangu mimi naona tatizo ni kuitoa hiyo siri, matokeo ya hizo test za mipapai, mbuzi nk, ilitakiwa iwe starting point ya sisi kufanya research zetu wenyewe na sio kuitoa hiyo siri, huwezi au wala hana huo ubavu kupambana na mabeberu kama anavyowaita. Kama anabisha awaulize akina gadafi, sadamu na mugabe,

Sent using Jamii Forums mobile app
Nia yake sio kushindana na mabeberu...Imesaidia kutupa picha ya nini kipo behind the scene,kama kweli kipo.
 
Back
Top Bottom