Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

Mheshimiwa Rais ana Intelijensia ya juu mno

Ni kweli uliyoyaongea...Nadhani sisi tushazoea kutegemea watu fulani,hatujiamini na kama ulivyosema serikali zetu hazijali...hata hela za kufanya research hatupatiwi na serikali...Nadhani kukitokea majanga kama haya ndo utaona tunaanza kuhighlight tulipokosea kana kwamba tuna nia ya kurekebisha,na janga likipotea yanasahaulika tena,tunawaachia wenyewe....Nadhani watu walikuwa against ile ishu ya chanjo ili tusionekane underdogs tu😆😆😆😆;hata mimi binafsi sikukubaliana nayo,ila in short we're inferiors..,and we deserved it.
Mda umefika sasa tubadilike. Sio kila janga tunawategemea watu wa nje. Tujifunze na nakubaliana na wewe kwamba sisi ni wasahaulifu sana.

Hio chanjo na sisi tuanze kutengeneza chanjo zetu huko mbeleni. Hili janga liwe fundisho.
 
Wataalamu mnamshangaa au mnapaswa kujishangaa nyie mnaotoa majibu yasiyo na kichwa wala miguu..mimi siwashangai kwasababu kuna mtu nilisikia alishawai kuweka mkojo wa dume, mkapima mkatoa majibu ana mimba. Plain stupid
mimi ntakupa jibu la kueleweka

oil haina dna

pcr machine inafanya amplification za dna etc and etc

kupeleka kitu kisichotakiwa kwenye kifaa kilichoundwa kufanya kazi flani tu ni ujuha

wataalamu wote wa afya tunamshangaa.. tunamshangaa watu tunakaaa na hyo thermocycler analeta story za upupu

yaani huyu jamaa

... aani nmechoka jamani si mumwambie akae kimya shida iko api

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vilaza mtamuona smart, ni sawa na gwajima watu wapo wanaomuona bonge la genius. Ila wenye akili tunajua jamaa ni kilaza grade A, haihitaji akili nyingi kujua ujinga anaoufanya, na anafanya makusudi akijua ana support kubwa ya vilaza kumbuka Tz ina vilza wengi kuliko watu wenye akili. Kwa hiyo hajali, as long as majority wanaungana na ushenzi wake yeye ni twende hivyo hivyo.
 
Wanyama kukutwa na Corona virus siyo ajabu hata kidogo. Ajabu ni kutumia matokeo hayo kuhitimisha kuwa covid-19 siyo hatari kwa binadamu.
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.
Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.
Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.
Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.
Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.
BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.
Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.
 
Oil haina DNA...but the virus has its own DNA...Na kinachopimwa ni DNA ya hicho kirusi,kama ipo.
Wewe unafikir wenzetu waligundua vipi kirusi kinakaa kwa muda gani kwenye surfaces za vitu kama mbao,chuma etc...Unafikir hivyo vitu vina DNA au RNA?
Usikalili, kuna vitu vinaitwa interference substances, hiyo oil hata ungeichanganya na damu yenye Corona inaweza isisome kabisa. Protein zinazopimwa zinaweza kutokuonekana kwasababu umezichanganya na vitu vingine visivyo hitajika, na vime interfere na kuwa masked.

For that reason huwezi kupata an intended outcome.

Kila machine inakuwa na intended application, kwanini upime mapapai wakati manufacturer kakwambia upime damu?!

Hata hiyo damu ina requirements zake ili ipimwe, zipo machines zinapima whole blood, na zipo zinazopima plasma au serum pekee. Sasa ukijidai unajua ukapima synovial fluid, au cerebral spinal fluid ukapata indeterminate au usipate najibu hilo siyo kosa la machine, hiyo ni human error.

Zipo random error na systemic error due to chemical expiration or insufficient chemical or reagents au system malfunction caused by unknown or known mechanical issues, but intentional faults ni human error na hazikubaliki kwenye scientific experiment unaweza kusababisha madhara makubwa.

Machine zenyewe umepewa msaada, testing kits umepewa msaada, badala kufanya validation unaanza kufanya experiments ambazo hata hazina protocol.

Ni ujinga kujidai unajua wakati hujui.
 
mimi ntakupa jibu la kueleweka

oil haina dna

pcr machine inafanya amplification za dna etc and etc

kupeleka kitu kisichotakiwa kwenye kifaa kilichoundwa kufanya kazi flani tu ni ujuha

wataalamu wote wa afya tunamshangaa.. tunamshangaa watu tunakaaa na hyo thermocycler analeta story za upupu

yaani huyu jamaa

... aani nmechoka jamani si mumwambie akae kimya shida iko api

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini hicho kifaa kisibaini kuwa siyo sample za kutoka kwa binadamu na badala yake inasema as if sample ni za binadam

mwanabhonga
 
Usikalili, kuna vitu vinaitwa interference substances, hiyo oil hata ungeichanganya na damu yenye Corona inaweza isisome kabisa. Protein zinazopimwa zinaweza kutokuonekana kwasababu umezichanganya na vitu vingine visivyo hitajika, na vime interfere na kuwa masked.
For that reason huwezi kupata an intended outcome.

Kila machine inakuwa na intended application, kwanini upime mapapai wakati manufacturer kakwambia upime damu?!
Hata hiyo damu ina requirements zake ili ipimwe, zipo machines zinapima whole blood, na zipo zinazopima plasma au serum pekee. Sasa ukijidai unajua ukapima synovial fluid, au cerebral spina fluid ukapata indeterminate au usipate najibu hilo siyo kosa la machine, hiyo ni human error.

Zipo random error na systemic error due to chemical expiration or insufficient chemical or reagents au system malfunction caused by unknown or known mechanical issues, but intentional faults ni human error na hazikubaliki kwenye scientific experiment unaweza kusababisha madhara makubwa.

Machine zenyewe umepewa msaada, testing kits umepewa msaada, badala kufanya validation unaanza kufanya experiments ambazo hata hazina protocol.

Ni ujinga kujidai unajua wakati hujui.
Nawashangaa sana watu wakimbeza mh rais,kwanini mnapenda kumuona kilaza sana akiwa tofauti na nyie?yaani mnachukulia kama vile rais hana watu wasomi kama wewe wanaomfanyia kazi zake.

Yaani hapo umeongea upupu halafu unathubutu kuja hapa mbele yetu kuongea upupu huo,its funny labda nikuambie kitu ulichoandika hapa ni kujifanya kujua lakini hujui na rais ana watu smart kuliko wewe na nyie wote wa mtandaoni.
 
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.
Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.
Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.
Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.
Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.
BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.
Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.
Katika INPUT OUTPUT MODEL unachoingiza ndio tegemea matokeo... Garbage In Garbeg Out ukiingiza ingredients/inputs/sample ambazo sio relevant matokeo utayopata yatashangaza Sana ....
 
Ww ndio hujui chochote.
kasome manual ya hizo mashine na matumizi yake
usije kujikuta ww ndio kiazi hapa
muwe mnafanya research kabla ya ku comment upupu.....
inasaidia sana kuficha ujinga
Wewe na huyo jamaa yako ndo wajinga.
 
Huyu alikuwa mtundu toka utotoni ndo maana alifukuzwa seminar baada ya kuvunja kioo,hv hata wazungu waliotupa msaada wakisikia tunafanya utoto huo wa kupima oil,papai,watatuelewaje mbona anatuaibisha huyu jamaa,wagonjwa kibao wanakosa kipimo yeye anachezea kits kupima papai shame
 
Nawashangaa sana watu wakimbeza mh rais,kwanini mnapenda kumuona kilaza sana akiwa tofauti na nyie?yaani mnachukulia kama vile rais hana watu wasomi kama wewe wanaomfanyia kazi zake.

Yaani hapo umeongea upupu halafu unathubutu kuja hapa mbele yetu kuongea upupu huo,its funny labda nikuambie kitu ulichoandika hapa ni kujifanya kujua lakini hujui na rais ana watu smart kuliko wewe na nyie wote wa mtandaoni.
Wewe ndiye hujui na unajidai unajua, huwezi kusaga mawe kwenye machine ya kusaga mahindi, halafu ukapata outcome inayofanana.
Ujinga haufanani inawezekana wangu ukawa unaunafuu kuliko wako.
 
Majibu Kama ni positive inabidi upelekwe hospital pale mloganzila sasa walimpeleka nani pale ili kuziba nafasi ya mbuzi oil na papai? Vitu vingine havihitaji akili ya malaika ku prove wrong

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mataga wana shangilia utadhani ni mazuzu
mimi ntakupa jibu la kueleweka

oil haina dna

pcr machine inafanya amplification za dna etc and etc

kupeleka kitu kisichotakiwa kwenye kifaa kilichoundwa kufanya kazi flani tu ni ujuha

wataalamu wote wa afya tunamshangaa.. tunamshangaa watu tunakaaa na hyo thermocycler analeta story za upupu

yaani huyu jamaa

... aani nmechoka jamani si mumwambie akae kimya shida iko api

Sent using Jamii Forums mobile app

In God we Trust
 
Wakuu;
Habarini na poleni na #covid19.Nina imani hili nalo litapita tu.Tuchukue tahadhari na pia tuzidi kumuomba Mungu.
Mimi ni mmoja wa watu waliofanikiwa kufuatilia hotuba za karibuni za mheshimiwa rais.Na nimegundua mheshimiwa yupo vizuri upande wa intelijensia.
Kuna mambo atayasema ila kwa harakaharaka utayachukulia ni upuuzi,ila pale utakapoamua kukaa na kufikiri kwa kina,hakika yanafikirisha.
Tumebeza aliposema kuna baadhi ya vitu vimetest positive for #covid19 kama mapapai na mbuzi,ila ukimuuliza mtu kwa nini anabeza hawezi kukupa jibu linaloeleweka,zaidi atakwambia ni kituko kupima papai na mbuzi.Ila mtu hajui nini maisha baada ya kupima hivi vitu,nikimaanisha tumegundua nini baada ya kufanya hivi;bila shaka kuna shida inaonekana mahali.
Tumesikia malalamiko kutoka nchi mbalimbali zilizoendelea kuhusu hizi test kits.Kwamba zina walakini fulani hadi baadhi ya nchi kuzisusa.Ukiangalia kupitia hii scope,utagundua mawazo ya rais yapo hai,yanamake sense. Hili limeibua upya huu mjadala mitandaoni na sehemu mbalimbali za dunia..,and probably we'd know the validity of this argument.
BTW sioni shida ya hivyo vitu kupimwa kwan hata kwa wenzetu washafanya na hata kugundua mnyama jamii ya tiger mwenye maambukizi ya #covid19.Na hili hatukuliona kituko,ila tukifanya sisi wenyewe tunajiona kituko.
Asante Mheshimiwa na timu yako kwa kutufumbua macho.Hakika mjadala umekuwa hot kwa wale wanaofikir kwa kina.Intelijensia yako ipo juu.
#StaySafe.
#ChukuaTahadhari.
Naomba taaluma yako kwanza? Umewahi kufanya PCR/unajua PCR how it works? serology ( ELISA)? Western Blot? etc and the like techniques?
 
Back
Top Bottom