Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

Mm kwa gharama yyte ile atumtaki ubongo...haswa haswa ubungo makoka...mnyika mwaka huu hupati ubunge ubungo...
haa haa ina maana ubungo nzima mpiga kura ni ww tu? Angalia usije ukafa kwa bp haya.
 
Kama Zitto ameshindwa kuwashawishi Kigoma Kaskazini huku Dar asiguse. Kila mwenye akili timamu anajua kuwa Zitto ni mpiga dili au Mjasiriamali wa kisiasa. Uchaguzi wa 2010 CCM+CUF walipata asilimia 52% Zitto 48%. mwaka 2005 Zitto 52% CCM 48%.
 
Mkuu huku makoka hatuchagui chama hata siku moja..waulize wanaopajua...tunachagua mtu..huku weng ccm but tulimpa mnyika tulimuamin...sasa bas sasa tunampa mwingine chama chochote lakin si mnyika
lini uliongea nao wana makoka wote na kupata maoni yao? Usidanganyike na porojo za humu! Kwa ccm na vibaraka wake iko kazi kumtoa mnyika. Usiamini hizi propaganda za humu!
 
Mnyika akigombea na Zitto atashindwa vibaya sana. Naona mnachemka kweli....
 
Hata kama Mbowe mwenyekiti nzuri kias gani lazima abadilishwe CDM na mwenzake Slaa..Otherwise wataondoka wengi tu kuunga mkono ACT and the like au kuanzisha vyama vyao. Na mwaka huu mkimweka Slaa mtapata kura chache sana na mgombea aliyekuwa anafaa Zitto mmemfukuza sasa sijui mtaweka Mnyika au Lissu? Hakuna hata mgombea mwenye mvuto kabisa....
 
Hata kama Mbowe mwenyekiti nzuri kias gani lazima abadilishwe CDM na mwenzake Slaa..Otherwise wataondoka wengi tu kuunga mkono ACT and the like au kuanzisha vyama vyao. Na mwaka huu mkimweka Slaa mtapata kura chache sana na mgombea aliyekuwa anafaa Zitto mmemfukuza sasa sijui mtaweka Mnyika au Lissu? Hakuna hata mgombea mwenye mvuto kabisa....
haa haa mshaurini zitto agombee ubungo!
 
mm nikiwa .mwananchi na mkazi wa Ubungo makoka nakuomba mh zito uje ugombee jimbo la Ubungo kutokans na kero hizi
1. mbunge wangu ameshindwa kwa kipindi cha miaka mitano ameshindwa kutatua matatizo ya maji. tunakaa mwez mzm hatuna maji ni mate so
2. barabara zetu mbovu hasa hii ya makoka Ubungo imefikia asubuhi nawskataa RAIA kenye gari yangu kwani barabara ni makorongo tupu na mbunge hatumuoni
3. shule yetu ya kata hapa inashida nyingi mbunge kapotea wala kutembelea kutoa ushirikiano
4. kuna shida ya daraja eneo la unyamwezini baafhi ya watu wamekufa mvua zinaponyesha kwa kupita juu ya Bomba la dawasko na mbunge hatujapta muona hats ck moja ni majanga
5. vijana wengi wa Ubungo ajira hawana wanapanga vitu jioni kwenye transfoma za umeme Ubungo mbumge ameshindwa kutoa njia mbadala ili vijana wasikae maeneo hatarishi

6. wananchi wa manzese wamesahau km wanambunge hajswahi tembelea ht ck moja. mitaro imeziba nyumba zimejaa maji kipindi hiki cha mvua mbunge wetu hana ht habari

niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo

ZZK atagombea majimbo yote Tanzania mwaka huu
 
Mnyika hafai ubungo,kwani hata huku kata ya saranga anauza kata kwa ccm na hatumuoni kabisa kwa lolote.Barabara utadhani tunapitisha ng'ombe na nguruwe....!.Nakumbuka alishakuja mara moja kutembea akaishia temboni kwenye lami.Mimi sitampa kura tena....!!!
 
Hamna hoja nyie hapa. Mnataka kuchonganisha watu tu. Ngoja niwaeleze, kama kweli Zitto atafuata ushauri wenu huu atakuwa anataka tu kupambana na Mnyika na sio kuwatumikia wana-ubungo. Kitu, ambacho kitamfanya kuangukia pua & ninajua hawezi kudare kuthubutû. Atapata aibu kubwa, msimdanganye kabisa.
 
karibuni zzt tujenge ubungo yetu nyika anatuyeyusha tu hana jipya.
 
mm nikiwa .mwananchi na mkazi wa Ubungo makoka nakuomba mh zito uje ugombee jimbo la Ubungo kutokans na kero hizi
1. mbunge wangu ameshindwa kwa kipindi cha miaka mitano ameshindwa kutatua matatizo ya maji. tunakaa mwez mzm hatuna maji ni mate so
2. barabara zetu mbovu hasa hii ya makoka Ubungo imefikia asubuhi nawskataa RAIA kenye gari yangu kwani barabara ni makorongo tupu na mbunge hatumuoni
3. shule yetu ya kata hapa inashida nyingi mbunge kapotea wala kutembelea kutoa ushirikiano
4. kuna shida ya daraja eneo la unyamwezini baafhi ya watu wamekufa mvua zinaponyesha kwa kupita juu ya Bomba la dawasko na mbunge hatujapta muona hats ck moja ni majanga
5. vijana wengi wa Ubungo ajira hawana wanapanga vitu jioni kwenye transfoma za umeme Ubungo mbumge ameshindwa kutoa njia mbadala ili vijana wasikae maeneo hatarishi

6. wananchi wa manzese wamesahau km wanambunge hajswahi tembelea ht ck moja. mitaro imeziba nyumba zimejaa maji kipindi hiki cha mvua mbunge wetu hana ht habari

niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo
Km unakaa makoka ni jimbo la ukonga hilo km unapenda awe mbunge wako,mshauri akagombee ukonga. Watu mnachekesha kweli,unakuja humu kulalamika halafu hata mbunge wako humjui!??
 
Km unakaa makoka ni jimbo la ukonga hilo km unapenda awe mbunge wako,mshauri akagombee ukonga. Watu mnachekesha kweli,unakuja humu kulalamika halafu hata mbunge wako humjui!??

akili zk ziko saw a au umetoka milembe
 
Mnyika hafai ubungo,kwani hata huku kata ya saranga anauza kata kwa ccm na hatumuoni kabisa kwa lolote.Barabara utadhani tunapitisha ng'ombe na nguruwe....!.Nakumbuka alishakuja mara moja kutembea akaishia temboni kwenye lami.Mimi sitampa kura tena....!!!

mimi na tamilia yangu yote tutampa kura mh. mnyika. tupo kimara baruti.
 
mkuu unazijua ahadi mnyika alizotoa wakati anagombea? au unaropoka tu

Nakumbuka CCM kupitia JK iliahidi Tanga kuwa Jiji la Viwanda na Kigoma kuwa Dubai.Tuungane kuitokomeza CCM maana inacheza na akili zetu.
 
Hamna hoja nyie hapa. Mnataka kuchonganisha watu tu. Ngoja niwaeleze, kama kweli Zitto atafuata ushauri wenu huu atakuwa anataka tu kupambana na Mnyika na sio kuwatumikia wana-ubungo. Kitu, ambacho kitamfanya kuangukia pua & ninajua hawezi kudare kuthubutû. Atapata aibu kubwa, msimdanganye kabisa.

we jamaa uko usingizini au
 
Back
Top Bottom