Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

Kama Zitto ameshindwa kuwashawishi Kigoma Kaskazini huku Dar asiguse. Kila mwenye akili timamu anajua kuwa Zitto ni mpiga dili au Mjasiriamali wa kisiasa. Uchaguzi wa 2010 CCM+CUF walipata asilimia 52% Zitto 48%. mwaka 2005 Zitto 52% CCM 48%.

unajitekenya mwenyewe
 
Mnyika na lema majimbo yao yamewashinda hela za kuendeleza jimbo wantia kinywani tu.
 
zitto akigombea ubunge ubungo itakuwa neema kwa UKAWA kwa kuwa atazigawa sana kura za CCM...nusu ya wanaCCM zitaenda kwa zitto.
 
Hizi ni siasa za maji taka.Sikai ubungo lakini namfagilia sana Mnyika.Lazima wewe una ajenda ya siri.Mnyika ni kijana ambaye namheshimu sana kwa misimamo wake na umahiri wake wa kujenga hoja.Inashangaza sana tena sana, kuona mtu kumtaka mtu kama Zitto kuwa mbunge wake.Mtu ambae ameisaliti nafsi yake mwenyewe na wananchi wa Tanzania,ukiwemo wewe mwenyewe.Watanzania mbona tu wajinga kiasi hiki.
mm nikiwa .mwananchi na mkazi wa Ubungo makoka nakuomba mh zito uje ugombee jimbo la Ubungo kutokans na kero hizi
1. mbunge wangu ameshindwa kwa kipindi cha miaka mitano ameshindwa kutatua matatizo ya maji. tunakaa mwez mzm hatuna maji ni mate so
2. barabara zetu mbovu hasa hii ya makoka Ubungo imefikia asubuhi nawskataa RAIA kenye gari yangu kwani barabara ni makorongo tupu na mbunge hatumuoni
3. shule yetu ya kata hapa inashida nyingi mbunge kapotea wala kutembelea kutoa ushirikiano
4. kuna shida ya daraja eneo la unyamwezini baafhi ya watu wamekufa mvua zinaponyesha kwa kupita juu ya Bomba la dawasko na mbunge hatujapta muona hats ck moja ni majanga
5. vijana wengi wa Ubungo ajira hawana wanapanga vitu jioni kwenye transfoma za umeme Ubungo mbumge ameshindwa kutoa njia mbadala ili vijana wasikae maeneo hatarishi

6. wananchi wa manzese wamesahau km wanambunge hajswahi tembelea ht ck moja. mitaro imeziba nyumba zimejaa maji kipindi hiki cha mvua mbunge wetu hana ht habari

niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo

Hi
 
Zitto atagombea ubunge kupitia jimbo la kigoma mjini hayo mengine ya kuomba agombee ubungo ni unafiki na umbea tuu.

hahaa inakuuma ehh?
 
Wanakigoma kwao ni kirusi sijui ninyi mnao jiita wanaubungo kwa kuhitaji hicho!
Kama ni hivyo basi mtaongozwa na shetani maana mnyika ni mbunge bora si tu ubungo bali kwa taifa zima la tanganyika.


labda kwa taifa la tanganyika ya tumbo lako ila sio nayoijua mimi mnyika hawezi, zaidi ya kutaka kushindana tu na watu sio saiz yake asubir octoba ndo atakapojua..
 
Unashangaza sana.Unataka msaliti huyu awe mbunge wako.Lazima una ajenda ya siri.Most probably unatoka kwenye kile chama kilichoifilisi nchi,yaani kile chama kilichoshika utamu.
mm nikiwa .mwananchi na mkazi wa Ubungo makoka nakuomba mh zito uje ugombee jimbo la Ubungo kutokans na kero hizi
1. mbunge wangu ameshindwa kwa kipindi cha miaka mitano ameshindwa kutatua matatizo ya maji. tunakaa mwez mzm hatuna maji ni mate so
2. barabara zetu mbovu hasa hii ya makoka Ubungo imefikia asubuhi nawskataa RAIA kenye gari yangu kwani barabara ni makorongo tupu na mbunge hatumuoni
3. shule yetu ya kata hapa inashida nyingi mbunge kapotea wala kutembelea kutoa ushirikiano
4. kuna shida ya daraja eneo la unyamwezini baafhi ya watu wamekufa mvua zinaponyesha kwa kupita juu ya Bomba la dawasko na mbunge hatujapta muona hats ck moja ni majanga
5. vijana wengi wa Ubungo ajira hawana wanapanga vitu jioni kwenye transfoma za umeme Ubungo mbumge ameshindwa kutoa njia mbadala ili vijana wasikae maeneo hatarishi

6. wananchi wa manzese wamesahau km wanambunge hajswahi tembelea ht ck moja. mitaro imeziba nyumba zimejaa maji kipindi hiki cha mvua mbunge wetu hana ht habari

niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo
 
Yaan ulivyo ongea hivyo utafikiri kigoma kaskazini hakuna matatizo kabisa ya maji na umeme au ajira. Mwee yaani unataka Zitto aje akuzibulie mitaro? ! Mwisho utaomba aje akuzibue hata wewe.
 
Una uhakika hatawasaliti wananchi wa Ubungo,, maana huyu jamaa inaelekea ana pepo la usaliti.. Kila anakopita lazima anasaliti.. Chunga sana.........
 
Hizi ni siasa za maji taka.Sikai ubungo lakini namfagilia sana Mnyika.Lazima wewe una ajenda ya siri.Mnyika ni kijana ambaye namheshimu sana kwa misimamo wake na umahiri wake wa kujenga hoja.Inashangaza sana tena sana, kuona mtu kumtaka mtu kama Zitto kuwa mbunge wake.Mtu ambae ameisaliti nafsi yake mwenyewe na wananchi wa Tanzania,ukiwemo wewe mwenyewe.Watanzania mbona tu wajinga kiasi hiki.

Hi

mkuu sasa kama hukai ubungo nà si mpigakura wake ahadi zake alizoahidi unazijua? matatizo tinayopata unayajua? usitumike km kifaa fulan ambacho kikitumika hutupwa
 
Hakuna jimbo zitto anaweza gombea akashinda, hao waliomtuma wenyewe watabanana nae mpk mwisho. Mwisho wa siku atakosa
 
By SimbaKibogoyo :
Wana Ukumbi,
Ni sawa kumnyonga mnyonge ila sio sawa
kumnyima haki yake!
Zitto leo hii amekuwa mnyonge mbele ya
Watanzania.
Mengi mabaya yamezushwa kuhusu yeye, tena
mbaya zaidi na baadhi ya alio wapigania wamo
humo humo katika kumzushia mabaya!
Itakumbukwa Mnyika aligombea pamoja na Zitto
nafasi ya ubunge mwaka 2005, lakini tofauti ni
kwamba Mnyika alipigwa chini na wana Ubungo
huku Zitto yeye akienda mjengoni.
Lakini kama ilivyo ada, kwa Zitto ule haukuwa
ushindi, yalikuwa ni majonzi kwa kukosa wana
CHADEMA wenzake bungeni, hivyo alikula kiapo
cha kuhakikisha 2010 watakuwa wengi bungeni!
Katika kutekeleza dhamira yake hiyo, ukiachana
na hoja zake za nguvu bungeni zilizo
mtambulisha kwa Watanzania na kumfanya
kuaminiwa, alihakikisha anapigana bega kwa
bega na Mnyika na wagombea wengine wa
CHADEMA ili waingie bungeni.
Katika uchaguzi mkuu wa 2010, Zitto alitumia
wiki moja tu jimboni kwake Kigoma kaskazini
(lengo lilikuwa kutanguliza maslahi ya chama
CHADEMA kwa kusaidia majimbo mengine
pamoja na Dr Slaa kupata urais).
Hivyo alimpigia kampeni ya nguvu Mnyika
(Mnyika alikuwa hawezi kujieleza vizuri wakati
huo) na ndio wana Ubungo wengi wakaonyesha
imani yao kwa Mnyika na matokeo wote
tunayajua.
Je, mtu ambae ameacha jimbo lake katika kipindi
cha kampeni kisa kusaidia wengine waingie
bungeni, ana staili kuitwa 'msaliti'!?!
Je, hiyo ndiyo haki kwa mtu Mnyonge aina ya
Zitto? tuwe na tabia ya kulipa fadhira kwa walio
tutendea mema! ujeuri sio mzuri. God is watching
us!
....Mnyika, Kumbuka ulipotoka; heshimu
waliokufanya uwe hapo ulipo...
Pichani: Zitto akimnadi Mnyika jimboni Ubungo
kwenye kampeni, 2010.
 
Mijitu mingine mpfyuuuuu.kama barabara ni mbovu kwann wananchi msiirekebishe wenyewe Pamoja na diwan wenu?kama shule inamatatizo,diwan mnae,shule inakamati ya wazazi kwanini msitatue wenyewe?kila kitu mbunge afanye,si sahihi.keenja amekaa ubungo miaka yote ameshindwa kutatua kero ya Maj sembuse mnyika Wa miaka nne na nusu?cha msingi ni kushirikiana na mbunge wenu Pamoja mtatue matatizo ya jimbo lenu.tatizo la maji ni la nchi nzima na si tu ubungo.
 
Back
Top Bottom