Mh Wairaki!!!

Kikelelwa

Senior Member
Dec 14, 2010
179
250
Kuna mtu aliwahi niambia hawa watu sio wachoyo kabisa hasa wadada.
I have now proven beyond dought huu ni ukweli 99.99%.

kama huamini Jaribu utaniambia.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,680
2,000
hizi thread za kudhalilisha makabila ya wengine si nzuri sana na zinaleta taswira mbaya jamvini
 

MKIKUU

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
337
500
acha kugeneralize wewe kwa sababu watu tunatofautiana sana, kukubaliwa na huyo au hao miongon mwa hilo kabila sio kwamba wote ni kanyaga twende bana, wapo wanaojiheshimu sana tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom