Mh. Mbowe, Wenje ndani ya Uhuru Park - Nairobi

Mh. Mbowe, Wenje ndani ya Uhuru Park - Nairobi

Mbona CDM ama CCM ni rafiki wa vyama ambavyo sasa haviundi serikali nchini mwao ila bado tunamahusiano mzuri sana wa kiserikali hata kuwa na mabalozi nchi hizo? Kuwa chama rafiki havihusiani na ushirika wa kiserikali. Watu walipiga kelele kwa Mh. JPJ Magufuli wakitaka kujua ule mwaliko wake ulikuwa kichama ama kiserikali ambapo hadi sasa hatujafafanuliwa.
 
hii imekaaje? Mimi sio mwanasheria ial kisheria ni sawa? Iwapo odm isishinde huko kenya na kwetu chadema iakshinda je ushirikiano wa nchi hizi mbili utakuwaje?

dsc07600-508x600.jpg

kwali si ukweli huo na leo mbowe na wenje walikuwepo kwenye kampeni ya odinga..... Kula matapishi yako sasa
 
Hakuna aliyelalamika Magufuli kwenda Kenya , ila hoja ilikuwa je? Alitumwa na serikali? Aliyoyasema yalikuwa msimamo wa serikali? Na mpaka leo hakuna jibu ambalo limetolewa na serikali la kumtuma ama kutomtuma , silence means walimtuma na hivyo msimamo wa serikali ni kuwa Kenya hawatashirikiana na mtu mwingine kama sio Raila............u got me

Ok tuambie Mhe. Mbowe na Mhe. Wenje wametumwa na nani kwa ODM ukilinganisha na tamko la wenje dhidi ya magufuli? acha siasa za chooni tuwapime viongozi wetu wa kisiasa katika mzani sawa hapo tutakuwa tunaonesha demokrasia ya kweli na sio unafiki
 
Mkumbuke yaliyomkuta Netanyahu. Romney alipoenda Israel PM Netanyahu kwa akili zake fupi alimfagilia Romney openly dhidi ya Obama akijua jaluo angelost sasa amekuwa mdogo kama sisimizi
 
Ok tuambie Mhe. Mbowe na Mhe. Wenje wametumwa na nani kwa ODM ukilinganisha na tamko la wenje dhidi ya magufuli? acha siasa za chooni tuwapime viongozi wetu wa kisiasa katika mzani sawa hapo tutakuwa tunaonesha demokrasia ya kweli na sio unafiki

Matatizo ya Kufikiria kwa Kutumia Masaburi, CHADEMA inavyama Marafiki, Mwaka huu wakati chama cha Republican cha Marekani kinafanya uteuzi rasimi Mbowe alienda kwa sababu ni cahma Rafiki,

Magufuli tunataka kujua alienda kama nani? Je aliwakilisha Chama? Je aliwakilisha Serikali?
 
Mkumbuke yaliyomkuta Netanyahu. Romney alipoenda Israel PM Netanyahu kwa akili zake fupi alimfagilia Romney openly dhidi ya Obama akijua jaluo angelost sasa amekuwa mdogo kama sisimizi

CHADEMA kama ilivyo CCM inavyama marafiki, na hata vingine ndo vinaongoza Nchi, Mbona chama cha Cristian Democratic Union ndo kinaongoza Ujerumani na ni Rafiki wa CHADEMA? kwanu Ujerumani hatoi misaada Tanzania? acheni kukariri mambo

 
Kwa walioona na kusikia nilitegemea kusoma walichoongea hawa Mbowe na Wenje hapo kwa kampeni,siyo maneno fwaa kurefusha thread tu.
 
hapo ndo unapokuja amini cdm hakuna viongozi ..juzi juzi mapovu machafu yamewatoka kumnanga pombe magufuli kuwa hakustahili kumfanyia kampeni odinga lakini leo wao hao hao chadema wakiwa na mwenyekiti wao
wako kwenye kampeni ...teh teh teh....
Inaonyesha ni Jinsi gani Ulivyo na akili ya Kuegesha, CHADEMA ni Rafiki wa ODM, nirafiki wa MDC ya zimbabwe, chama kinacho tawla Liberia, Ghana, Conservative, Repulican na kazalika na Muungano wao Dunia nzima unaitwa DU(Democratic Unuoni) hivi vyama vinasaidina kifundi na kazalika,
 
ODM,ni chama makini,chadema wamealikwa kama chama rafiki,mbona hata ccm huwa wanawaalika wachina na majuzi tumeshuhudia wana ccm wakiwaalika wana ANC.wenje sio mkenya ni mjaluo,wajaluo wametapakaa dunia nzima,DRC,UGANDA,NAIJERIA,USA NK.hapo ndugu umekosea acha porojo inawauma eti eh? Wenje kupiga kelele magufuri kwenda kenya alitaka watanzania wajue kaenda kama rafiki au kaiwakilisha serikali?kwa umb umbumbu wa ccm walishindwa kufafanua swala simpo kama lile.
Dr SLAA NI MUIRAQ MBONA HAKWENDA KUMZIKA SADDAM HUSSEIN?
 
matatizo ya kufikiria kwa kutumia masaburi, chadema inavyama marafiki, mwaka huu wakati chama cha republican cha marekani kinafanya uteuzi rasimi mbowe alienda kwa sababu ni cahma rafiki,

magufuli tunataka kujua alienda kama nani? Je aliwakilisha chama? Je aliwakilisha serikali?

umesahau kukitaja kile chama cha ujerumani cdu au unaogopa utaambiwa ni chama cha kikristo
 
Chadema achaneni siasa za makengeza.
 
Kama alizofanya migiro juzi south africa kwenye mkutano wa ANC
 
Matatizo ya Kufikiria kwa Kutumia Masaburi, CHADEMA inavyama Marafiki, Mwaka huu wakati chama cha Republican cha Marekani kinafanya uteuzi rasimi Mbowe alienda kwa sababu ni cahma Rafiki,

Magufuli tunataka kujua alienda kama nani? Je aliwakilisha Chama? Je aliwakilisha Serikali?
Mkuu chasha ni bahati mbaya sana unawaambia watu ambao tayari waliisha kufa hawa ni wafu,japo tuko nao hapa jamvini yaani naona hata huruma mtu anauliza swali unamjibu badala ya kujenga hoja nyingine anarudi kwenye swali lile lile.CDM sio chama tawala issue ya magufuli ilikuwa kutaka kujua yeye kama waziri alihudhulia mkutano wa ODM kwa gharama za nani hilo tuu.
 
Kwa kabila la katibu mkuu wa CCM linajadilika kwa kuwa CCM wako tayari kufanya lolote hata kuajiri mamluki ilimradi wabakie madarakani.Kama wanaweza kuruhusu Hela za EPA zitumike kugharamia uchaguzi wao kama ilivyodaiwa ni kitu ghani watashindwa kufanya?

Na kwa jinsi walivyo hawawezi kuruhusu mbunge wa CHADEMA mwenye utata awepo katika political landscape.Wangepiga kelele na ingekua ajenda yao.Kumbuka ajenda ya TISS ni kushughulikia upinzani kwa hiyo kama wameshindwa hata kwenye ajenda ya Msingi kwao basi inaendelea kujadilika kwamba ni sababu tosha ya kuwaondoa madarakani
Ben yule unae mkuwadia ni MUIRAQ na ww ni informer wake na wairaq si unajua kwao ni wapi>?
 
Wenje juzi alikuwa analalamika kwa nini Magufuli kaenda Kenya, leo zamu yake makamanda wote wapo kimya hawana la kusema lakini sishangai Wenje kwenda Kenya ni kwao aliishawapa mualiko mtoto wa Raila Odinga na Katibu Mkuu wa Odinga walikuja Mwanza kama ndugu zake.

sote tu wana afrika mashariki watoto wa baba mmoja nini wasiwasi ndio tunataka hiyo temna raila akichukua pale na chadema hapa waunde serekali moja ya kenya na Tanzania hata kama zanzibar imetushinda
 
Back
Top Bottom