Mh. Mbowe, Wenje ndani ya Uhuru Park - Nairobi

Mh. Mbowe, Wenje ndani ya Uhuru Park - Nairobi

Je walipata mwaliko wa barua kama alivyopata Mh.Dr Magufuli (angalia barua hapo chini), maana nilifuatilia Mkutano huo na sikuweza kuona yeyote si Wenje ama Kamanda wangu Mbowe walipewa nafasi ya kuongea - imenisikitisha sana.

Letter addressed to Hon. Magufuli.jpg
 
Wenje juzi alikuwa analalamika kwa nini Magufuli kaenda Kenya, leo zamu yake makamanda wote wapo kimya hawana la kusema lakini sishangai Wenje kwenda Kenya ni kwao aliishawapa mualiko mtoto wa Raila Odinga na Katibu Mkuu wa Odinga walikuja Mwanza kama ndugu zake.
Mkuu kumbuka vyama vya demokrasia vina umoja wao,CHADEMA ni rafiki mkubwa wa Orange Democratic Movement(ODM),kwa hiyo hili si la ajabu!kinachoshangaza urafiki wa CCM na ODM umeanza lini?ndiyo maana ilileta minong'ono mingi Magufuri alipokwenda kenya!
 
Mkumbuke yaliyomkuta Netanyahu. Romney alipoenda Israel PM Netanyahu kwa akili zake fupi alimfagilia Romney openly dhidi ya Obama akijua jaluo angelost sasa amekuwa mdogo kama sisimizi
Mkuu kushinda kwa Obama hakuhiathiri chochote Israel pamoja na waziri mkuu wake,labda kama hujui vizuri uhusiano uliopo kati ya Marekani na Israel!
 
Hawa wanasiasa wetu wanachosha sana. Hivi wanajipendekeza nini toka kwa hawa wakenya? Sijawahi kuona wakenya wakija huku hasa kwa ajili ya kupiga kampeni.
 
kweli siasa ya TANZANIA niunafiki na uzandiki WENJE juzi alikuwa anamtuhumu magufuli kwenda kenya leo hihii yeye yupo kenga tena kwa kampeni za kisiasa dar kazi ipo
 
ODM,ni chama makini,chadema wamealikwa kama chama rafiki,mbona hata ccm huwa wanawaalika wachina na majuzi tumeshuhudia wana ccm wakiwaalika wana ANC.wenje sio mkenya ni mjaluo,wajaluo wametapakaa dunia nzima,DRC,UGANDA,NAIJERIA,USA NK.hapo ndugu umekosea acha porojo inawauma eti eh? Wenje kupiga kelele magufuri kwenda kenya alitaka watanzania wajue kaenda kama rafiki au kaiwakilisha serikali?kwa umb umbumbu wa ccm walishindwa kufafanua swala simpo kama lile.
Hata mimi nimeoa mjaluo wa musoma. Wenje ni shemeji yangu kama ilivyo kwa odinga na wengine. Tena mamsapu wangu cyo mkenya ni mtanzania. Ila mababu zao walitoka kenya. Kila kabila lina historia yake ndefu. Kwa mfano wangoni wametokea South Africa. Wapogoro kiasiri ni wangoni. Kama ilivyo kwa wanyakyusa na wengine. Kwa hiyo tusichague kiongozi yeyote mngoni kama ilivyo kwa John komba kisa wana asili ya South. Tumieni ubongo nyinyi vijana msikurupuke.
 
Back
Top Bottom