Mh. Lissu akutana na Congressman, Brad Sherman

Mh. Lissu akutana na Congressman, Brad Sherman

Mtazamo wenu tu, lkn hakuna tofauti congressman hawezi badilisha foreign policy ya USA sababu eti kakutana na Tu ndu Lisu, kama ingekuwa hivyo basi Dunia nzima ingekuwa ni Mapinduzi tu kila siku kwa maana Upinzani Dunia nzima hushinda huko USA kujaribu kuishawishi USA kuingilia maswala ya ndani ya nchi zao.
Kama nchi zingine hakuna ukandamizaji na uvunjaji wa haki za binaadam kama Tanzania, waende wakafanye nini huko kwa wazungu? HEBU REJEA SERIKALI YA MUGABE, UKICHAMBUA KIWENDA WAZIMU UTASEMA JESHI. WENYE AKILI TIMAMU TUTAJUA MCHEZO ULISIMAMIWA NA NANI! Mdharu mwiba mguu huota tende

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umepotea njia mimi siyo ustaadhi na sijui maana yake na wala Quran siijui.
Sasa hayo mawazo yako si mnafundishwa madrasa na msikitini

Leo unaamua kukana imani inayokupa ujasiri na kujitoa ufahamu

Ustadhi huogopi qiyama
 
Mtazamo wenu tu, lkn hakuna tofauti congressman hawezi badilisha foreign policy ya USA sababu eti kakutana na Tu ndu Lisu, kama ingekuwa hivyo basi Dunia nzima ingekuwa ni Mapinduzi tu kila siku kwa maana Upinzani Dunia nzima hushinda huko USA kujaribu kuishawishi USA kuingilia maswala ya ndani ya nchi zao.
Unafahamu kitu kinaitwa “legislation”
 
Umeshaikariri hiyo Certified idiot ndio hukamatiki tena, ha ha ha.
Ustadhi unachekesha sana, Kipindi cha Nyerere mlisema mnasoma elimu ahera, kipindi cha Mkapa na mwinyi mkasema mnataka kusoma elimu ya dunia eti Wakristo wanapendelewa

Awamu hii ya tano Ustadhi mmeamua kujitoa ufahamu, Hivi nyinyi watu quran mbona walimu wenu wapo smart sana kichwani, Mnaoamini mna matatizo gani?
 
Unafahamu kazi ya congressional committee of foreign affairs?


Vyovyote vile lkn ipo kwa ajili ya US national interest, na hawawezi kwenda kinyume na USA foreign policy ambayo inafwata US national interest.
 
Ustadhi unachekesha sana, Kipindi cha Nyerere mlisema mnasoma elimu ahera, kipindi cha Mkapa na mwinyi mkasema mnataka kusoma elimu ya dunia eti Wakristo wanapendelewa

Awamu hii ya tano Ustadhi mmeamua kujitoa ufahamu, Hivi nyinyi watu quran mbona walimu wenu wapo smart sana kichwani, Mnaoamini mna matatizo gani?
Certified idiot, ha ha ha.
 
Kama nchi zingine hakuna ukandamizaji na uvunjaji wa haki za binaadam kama Tanzania, waende wakafanye nini huko kwa wazungu? HEBU REJEA SERIKALI YA MUGABE, UKICHAMBUA KIWENDA WAZIMU UTASEMA JESHI. WENYE AKILI TIMAMU TUTAJUA MCHEZO ULISIMAMIWA NA NANI! Mdharu mwiba mguu huota tende

Sent using Jamii Forums mobile app


Zimbabwe siyo TZ, USA na allies wake kama Uingereza wana national interest Zimbabwe hivyo ni muhimu kwao kujua na kuamua nani awe Raisi wa Zimbabwe, lkn US hana maslahi TZ .
 
Congressman Brad Sherman ni mjumbe wa kamati ya mambo ya nje ya Congress ambaye ana ushawishi mwingi sana ktk kufuatilia masuala yanayojitokeza kama kupotea kwa watu au majaribio ya mauaji ya kisiasa yanayofanyika ktk nchi za nje.

Hivyo kukutana kwake na Mh. Tundu Lissu ina maana serikali ya Marekani kupitia waziri wake wa masuala ya nje atatakiwa kufuatilia yanayotokea na serikali ya Marekani itatakiwa kutoa msimamo wake juu ya Tanzania mbele ya Kamati ya Congress ya masuala ya nje.

Ukitazama clip hii ikizungumzia matukio ya mauaji ktk nchi mbalimbali na Waziri wa Marekani kutakiwa kutoa msimamo wa serikali ya Marekani ndipo tunapoona uzito masuala tata ya Tanzania ilipofikia

Source : Congressman Brad Sherman
 
Unataka kusema nini labda mkuu ?
Watanzania tunaona ni jambo kubwa sana kuonana na mbunge wa congress. Na hawa ndugu zetu wanataka kulifanya hilo kama kitu kikubwa sana. Kila mtu anaweza pia kwenda kimatembezi pentagon, na kukutana na PROTOCOL departments ukapewa briefing na mkapiga picha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Congressman Brad Sherman ni mjumbe wa kamati ya mambo ya nje ya Congress ambaye ana ushawishi mwingi sana ktk kufuatilia masuala yanayojitokeza kama kupotea kwa watu au majaribio ya mauaji ya kisiasa yanayofanyika ktk nchi za nje.

Hivyo kukutana kwake na Mh. Tundu Lissu ina maana serikali ya Marekani kupitia waziri wake wa masuala ya nje atatakiwa kufuatilia yanayotokea na serikali ya Marekani itatakiwa kutoa msimamo wake juu ya Tanzania mbele ya Kamati ya Congress ya masuala ya nje.

Ukitazama clip hii ikizungumzia matukio ya mauaji ktk nchi mbalimbali na Waziri wa Marwkani kutakiwa kutoa msimamo wa serikali ya Marekani ndipo tunapoona uzito masuala tata ya Tanzania ilipofikia

Source : Congressman Brad Sherman
Vipi mauaji ya watu weusi huko marekani, nayo amezungumzia au?
 
Back
Top Bottom