Mgomo wa walimu wanukia kuanzia March 01, 2017

Mgomo wa walimu wanukia kuanzia March 01, 2017

Huyu mkoba aliyeidhinisha mkopo wa bil 300 zikatumika kwa uchaguzi wa ccm mwaka 2015 ndo anataka walimu tugome? Aanze yeye na mke wake, sipendagi ujinga mie ebo !
 
Hujui aina za migomo na athari zake usingesema hicho ulichoandika!! Matokeo ya waalimu kugoma utayaona kwa watoto wetu na kwa aina ya wasomi wanaozalishwa hapa nchini
Mimi ninaulizauliza madogo wa shule mbalimbali nikikutana nao,wanachonieleza kuhusu ufundishaji naanza kuhisi jasho jembamba linanitoka.
Ulizeni madogo wa shule za kata msimuliwe kinachoendelea mjiandae kisaikolojia.
 
Walimu walishagoma mda mrefu nyie vilaza uchwara mnao jiharishia humu.
Mna acha kutetea walimu wanaodhulumiwa haki zao,mnaongea upuuzi wakati elimu nchini ina shuka kwa walimu kufanya kazi wakiwa hawana morali baada ya kupuuzwa kwa mda mrefu.SHAME ON YOUR ASS
 
Unafuata mgomo wa kupinga kupandishwa kwa makato ya asilimia 15% ya mishahara kwa watumishi waliokopeshwa fedha na bodi ya mikopo ya elimu ya juu.
 
Hayo yote yanakutoka baada ya mama yako kukutawaza na kukuweka msafi na baada ya kujua kujitawaza mwenyewe unamuona mama yako ni mchafu ,,stupid ,
Mkuu mm mwenyewe kitaaluma ni mwalimu sasa kwa utafit nilioufanya mwenyewe kwa uwezo wangu wote unataka nisiuseme....utafit unapigwa kwa utafiti wewe parachichi
 
Hawana umoja hawa Mkuu halafu waoga sana na ndiyo sababu kama kuna Wafanyakazi ambao Serikali inawaonea na kuwanyanyasa Walimu wanachukua nambari one.

Mungu wabariki walimu .
 
Waalimu ni vilaza sana hakuna mtu anayeweza kugoma wanajaribu tu kuitishia serikali hawana lolote
 
Ila kwa yanayotokea ktk Elimu, hata wasipogoma, tayari lengo limeshatimia!
 
Hakuna kada yenye watu woga na vigeugeu kama walimu kwa sababu wengi wametumia vyeti vya watu kama Daudi..Kama madaktari ningewaamini
 
!
!
wakiandamana ntashangaa sana....hawa hawa walimu hawa? hahahahahahahah sio kwa walimu hawa wanaochekacheka kwenye hotuba kama mke wake
 
Back
Top Bottom