Mgomo wa walimu wanukia kuanzia March 01, 2017

Mgomo wa walimu wanukia kuanzia March 01, 2017

hakuna cwt wote ni sisiemu.
hebu angalia yule mjumbe wa nec ccm alyefariki na huku akiwa katibu wa cwt.
hii ni aibu kwa chama cha walimu kuweka mamluki wa kisiasa ambao hutetea serikali hata kama wanadai haki
 
Katibu wa CWT mkoa wa @$#&# ni mjumbe wa Halmashauri kuu ya chama cha @$$&#&!
Sidhani kama huyu anaweza kongoza mgomo!
 
Hivi si wameisha hakikiwa...au bado??
 
Mmmmhh..... Wakifanikiwa kugoma hata kwa dakika moja ntaanza kuwaamini
Hujui aina za migomo na athari zake usingesema hicho ulichoandika!! Matokeo ya waalimu kugoma utayaona kwa watoto wetu na kwa aina ya wasomi wanaozalishwa hapa nchini
 
mukoba na timu yake wote wapuuz,kukoma kwa walimu sawa na m2 kujitoa mhanga wa kunywa nyongo ya mamba! chama hk asilimia 90 kinamilikiwa na walimu wa primary so n vgum sana kuendesha mgono kwan primary walimu weng pass zao chaf ndio wanaokwamisha mgomo wa walimu lkn pia mukoba na wasaidiz wake n makada wa ccm hvyo magu analijua hlo ndio maana walimu wananyoshwa mpaka ashuke yesu! walimu n wehu kama wehu wengne,sizonje kasha wapa msko walimu wakuu na wakuu wa shule kasha maliza kazi!
 
Wamepewa maagizo kuchangia gharama za mwenge wa ccm wakatii kwa 100%...
Wamepandishwa madaraja bila effects kwenye maslahi yao wametii...
Yaani hao wanaCWT wapo kama madekio... Baada ya kutimiza wajibu uhifadhiwa nje kama uchafu..!!
 
walimu walishagoma siku nyingi wapo wapo makazini
 
Siyo Walimu wa Tz, labuda waazimwe kutoka Kenya, wakifanikiwa kugoma watatangaza mgomo siku ya jumamosi.
 
Hao wanagomeaga kwenye mitandao, hawajiamni na taaluma zao, hawajui kuwa wao n muhimu ktk jamii, thy must struggle for their rights
 
Back
Top Bottom