Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Status
Not open for further replies.
Source niko kikaoni.
Umeenda kufanya nini huko?
Waache wafu wazikane wenyewe
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.
Ha ha ha ha nimecheka sana leo loh........!!!!
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

Matokeo Urais jimbo la Arusha Mjini

1. Edward Ngoyayi Lowassa - Chadema 71,265
2. John Pombe Magufuli - CCM 10,115
3. Christopher Mtikila - DP 3
4. Samson Mwigamba - ACT Wazalendo 0

Kuna mtu anaenda kuaibika yeye na familia yake. Wanadhani Kitila Mkumbo ni mjingaa kukataa kugombea.
 
Last edited by a moderator:
Sasa Teacher Kaijage wadhamini,kuapa,mtafanya Lini wakati kesho ni mwisho?
 
hahahahahahaha vioja .....m sure hapati kura 10
 
Yudeas Iskariot no. 3; hataweza kuzunguka hata mikoa 10; bora angegombea ubunge kule kwao!



Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.
 
Jamaa hawapo serious....

Wameagizwa na mwenye mpini lazima wasimamishe mgombea, vinginevyo hakuna ruzuku. Too bad, wanaenda kuua chama maana hakuna kitu kibaya kama chama kushindwa vibaya kisha uje ukihuishe.
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

katuni.jpg
 
Ataambulia 0.00000% kati ya kura zote.Nina uhakika hata yeye hatojipigia kura.
 
Watafanikiwa kupata wadhamini kwa mujibu wa sheria?
 
Matokeo Urais jimbo la Arusha Mjini

1. Edward Ngoyayi Lowassa - Chadema 71,265
2. John Pombe Magufuli - CCM 10,115
3. Christopher Mtikila - DP 3
4. Samson Mwigamba - ACT Wazalendo 0

Kuna mtu anaenda kuaibika yeye na familia yake. Wanadhani Kitila Mkumbo ni mjingaa kukataa kugombea.
Hiyo asilimia 71 ya Lowasa inatoka wapi? Kwani mafisadi na wauza unga ni wengi kiasi hicho?
 
Chadema wangejifunza kupitia ACT-Wazalendo chama kina mwaka mmoja lakini kimemsimamisha mwanachama wake kugombea urais, Chadema wagombea wake wa urais na mgombea mwenza wote siyo wanachama wa Chadema wamewakodi tu kwa muda.

Kwani Lowasa sio mwanachama wa chadema? Ukienda kwa mantiki hiyo hata huyo Mwigamba katoka chadema tena kwa kulazimishwa na katiba lakini EL kahamia CDM kwa ridhaa yake kwa hyo ni mwanachama saafiii...
 
Mkutano Mkuu wa Kidemokrasia wa ACT Wazalendo kutambulisha jina la Mgombea Urais Mama Anna Elisha Mghwira na Mwenza Hamad Mussa Yusuf LIVE Azam TV na feed ITV
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom