Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Status
Not open for further replies.
Naskia ni ana mughira sio mwigamba....fomu si walishachukua hivi zinaweza kutolewa mara 2
 
Hii inaonyesha wazi kuwa ACT wanataka tu kuvuruga idadi ya kura za urais za upande fulani kule Kigoma lakini haina nia, mipango wala uwezo wa kushinda urais Tanzania mwaka 2015. Hii inakamilisha uvumi ulionea kuhusu malengo ya kuanzishwa kwa ACT.
 
ACT NA CCM watakufa kifo cha mende mwaka huu
 
ImageUploadedByJamiiForums1440086342.568327.jpg
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

Mwalimu Kaijage siyo mama mwenyekiti tena? Duh! Mwigamba hata ubunge ni sheedah mmempeleka uraisi? Hahaha!
 
Kaka kuiondoa ccm madarakani inataka mbinu za hali ya juu sana! Sasa huyo mughamba si anapoteza muda tu? Hivi kuna mwehu atampigia kura huyo? Bora hata angeenda kugombea udiwani huko kwao!! U-Rais? Hivi hakusikia mpaka akina Pinda, Bilal, Sumaye, Augustine (wawili), Muhongo, Mwigulu n.k. wamekatwa kwamba hawatoshei kwenye u-Rais? Sasa si angejipima hapo tu, akajiona kwamba hatoshi?

ni aibu tu inawasumbua act kwa kuchukua form bila kua na mgombea na wameamua kufunika kombe mwana haramu apite.

hii inaonyesha chama kinaendeshwa kienyeji sana.
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

"ACT imesimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine"...
You Must be kidding
 
Inaelekea bado hamjajipanga...nani atawapa nchi kwa utaratibu huu?
 
Kutunza heshima ya chama kwa wananchi ni afadhali msingelisimamisha mgombea !! Tuliona hivyo kwa vyama vilivyokuwa vinachipuka (vichanga) wakati huo kama CHADEMA na vingine vichache kutokuwa tayari kupata walau 0.1% ya kura zote za URAIS ni bora ukajipanga kwenye udiwani na viti walau 2 vya ubunge.

Wanataka waanze kupata RUZUKU baada ya uchaguzi. Si nasikia inatolewa kulingana na kura za u- rais?
 
bora hata huyo mama mngirwa anaacha jimbo singida msindi anatwaa
 
Mchambuzi na Mungi wazee wa udaku njooni basi na taarifa za mgombea wa ACT-Wazalendo aliyechaguliwa na CCM.

Jamaa wamejidhalilisha sana eti ndiyo wachambuzi wa JF.

Teh teh teh
Dili so limestukiwa! BTW huyu Mwigamba ndiyo yule tuliona picha take kakwidwa baada ya kunzulumu mwenzie Mpesa toka kwa CEO?
 
Last edited by a moderator:
Chadema wangejifunza kupitia ACT-Wazalendo chama kina mwaka mmoja lakini kimemsimamisha mwanachama wake kugombea urais, Chadema wagombea wake wa urais na mgombea mwenza wote siyo wanachama wa Chadema wamewakodi tu kwa muda.

acha kufananisha maiti (ACT) na kiumbe hai mwenye nguvu na mvuto kwa jamii (CDM)
 
Nimeshawahi kuwasikia Viongozi waandamizi wa ACT wakisema kwamba ATAYECHAGULIWA KUPEPERUSHA BENDERA YA URAIS NDIYE ANACHUKUA CHEO CHA KIONGOZI MKUU. Naongojea kwa Hamu kuona kama Zitto ataachia UNURU na UTASWIRA wa Chama Kitila Mkumbo
 
Last edited by a moderator:
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.
Kwa kichekesho kingine kama hiki tuma meseji "Cheka" kwenda namba 15468. Vodacom, kazi ni kwako
 
Nimeshawahi kuwasikia Viongozi waandamizi wa ACT wakisema kwamba ATAYECHAGULIWA KUPEPERUSHA BENDERA YA URAIS NDIYE ANACHUKUA CHEO CHA KIONGOZI MKUU. Naongojea kwa Hamu kuona kama Zitto ataachia UNURU na UTASWIRA wa Chama Kitila Mkumbo

kweli aisee,tusubiri
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom