Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Mgombea urais wa ACT-Wazalendo ni Samson Mwigamba

Status
Not open for further replies.
utani huo.Mngefanya uamuzi mgumu wa kumuunga mkono mgombea bora aliyepo,Jembe Magufuli
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

Mwalimu Mwijage kusema ukweli unatia aibu. Hivi kwa mwalimu wa namna hii, kwa nini elimu isizidi kushuka na kufanya ongezekok la kasi la majuha nchini?

By the way kama unamaanisha unachokisema hapo kwenye red, fahamu kwamba, vyama vingine havichagui maraisi wa vyama vyao. Wenzako wanachagua wagombea wa uraisi wa Tanzania. Habari ya aCT kusimamisha mwigamba kuwa mgombea wa uraisi wa ACT sisi haituhusu. Hata mngekuwa na vyeo mia, havina maslahi kwa taifa.

Unaudhi sana mwalimu. Ningekuwa na amani na wewe kama usingekuwa unajiita mwalimu kwa sababu unadhalilisha taaluma hii muhimu.
 
Sasa nyie act wasalitii....mnasimamishaje mgombea urais wakati uchaguzi wa udiwani na ubunge hamjaweza?...mnaitaka harusi kwa pupa, ila mtaambulia talaka
 
Kutunza heshima ya chama kwa wananchi ni afadhali msingelisimamisha mgombea !! Tuliona hivyo kwa vyama vilivyokuwa vinachipuka (vichanga) wakati huo kama CHADEMA na vingine vichache kutokuwa tayari kupata walau 0.1% ya kura zote za URAIS ni bora ukajipanga kwenye udiwani na viti walau 2 vya ubunge.
WANAFUATA MAELEKEZO YA bwana MKUBWA WAO CCM ILI WAPUNGUZE KURA ZA URAIS ZA Ukawa. kitila alijua hata akisimama kama mgombea hawezi hata kufua dafu ndio maana akawashauri wenzake wajikite kwenye ubunge na udiwani lakini wakauona kama msaliti
 
Chadema wangejifunza kupitia ACT-Wazalendo chama kina mwaka mmoja lakini kimemsimamisha mwanachama wake kugombea urais, Chadema wagombea wake wa urais na mgombea mwenza wote siyo wanachama wa Chadema wamewakodi tu kwa muda.
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

vyama gani hivyo mkuu? hivi wakati ule zitto anamkaribisha lowasa ACT wewe hukuwepo umkataze asikaribishe fisadi lowasa? au kwa vile amewapiga chenga ya mwili na kwenda cdm ndio maana mmeamua kumuita fisadi?
 
Chama cha ACT-Wazalendo kinamsimamisha Ndugu Samson Mwigamba kuwa mgombea Urais wa Chama hicho.

ACT-Wazalendo watafanya Mkutano MKUU wa Kidemokrasia wa kupitisha jina la Mgombea Urais. ACT-Wazalendo kimemsimamisha mtu muadilifu tofauti na vyama vingine.

Wewe mzee, kuna umuhimu kuifanyia utafiti halmashauri ya kichwa chake!
 
"Lazima tunapotaka kutoa kitu dhaifu (ccm) ni lazima kuweka kitu imara (ACT), na katika vyama vyote sisi tumejitathmini na kuona kuwa ni imara na tunapaswa kusimamisha mgombea uraisi,"-Samson Mwigamba

Teh teh tehee..
 
ACT....maboga tu..kama huyu kaijage...!!! Boga...maandazi...!!
 
Baada ya uchaguzi hiki chama kitajulikana kama ACT-Wachakavu - ni subira tu.
 
Profesa samsoni mwigamba ndiye mgombea urais wa ACT
 
Hapana mkuu, huyu anagombea uraisi wa CHAMA CHA ACT siyo JMT.

Mkuu, na mimi ndio nimeelewa hivyo. Kwa hiyo act itakuwa na Kiongozi Mkuu, Rais na Mwenyekiti. Dah, bonge la chama Hilo!
 
Jina la nani liliandikwa wakati wa kuchukua fomu?....hii hatari sana kumbe fomu za urais mtu anaweza kujitolea copies?.Wasidanganye ni mtu binfsi na sio chama anayechukua fomu na kurudisha.
 
Tume inamtambua Prof Kitila Mkumbo huyu Mwigamba sijui kaibukua wapi itabidi ACT wakachukue fomu nyingine na watoe sababu ni kwanini mgombea wa mwanzo alisusa fomu.

Zitto alivyo na akili ndogo anaweza kudanganya tume Prof Mkumbo kashikwa mshipa wa ngiri hawezi mikimiki ya kampeni,

Profesa samsoni mwigamba ndiye mgombea urais wa ACT
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom