Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,387
- 100,502
kwisha kabisa habari yakeTushampoteza mwana hapo.
Sent from my iPhone using JamiiForums
kwisha kabisa habari yakeTushampoteza mwana hapo.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hao wako vizuri sana kwenye 6×6.
Ni wepesi na si wavivu kitandani, kila style wanaipokea fresh tu. Usiwe mvivu ndipo utakapowafaidi penzi lao.
Sent using Jamii Forums mobile app
.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kinachogegeda ni mwili au kwangaruTatizo umezoea kugegedwa na wanaume wanene, kwa maneno yako mwenyewe[emoji848][emoji848][emoji848]
Sent using Sattelite c1175b
wewe ni Me au Ke?.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
Soma upya post ya mtoa mada, hivi anagegeda yeye au anagegedwa yeye?Sasa kinachogegeda ni mwili au kwangaru
Mambo ni yale yale, kikubwa ni ufundi
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu futa hii siredi.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app