Sugar nyotawewe ni Me au Ke?
kuna contradiction kwenye sentensi yako ya kwanza na ya pili.
Mhh! Sasa wewe ni Me au Ke? Maake hapo kati umeyapuyanga........Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
Demu slim halafu hujawahi kuwa na mwanaume wa aina hii ?.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaaaa jf bwana yani ukitoa Uzi ukawa haueleweki unaweza taman ujivue umemba hakiJani la muwa hilo, linakata na kukatwa
Mimi ni mwanaume. Acha hayo maneno.Ushawahi 'kutiwa' na mwanaume mwembamba mkuu?
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ndio ishakula kwako tena,watu washaigeuza kama ww chakla ya mabonge
Mimi ni mwanaume mzee!Ushawahi 'kutiwa' na mwanaume mwembamba mkuu?
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hujawahi kuwa na mwanaume wa dizain hiyo?.......Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app