Troublemaker
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 20,823
- 40,627
kazi kweli kweli?
Huyu itakuwa yeye ndio anagegedwa sasa kwenda direct kwenye mada akaona noma amebaki kupindisha pindisha. Bahat mbaya hata kupindisha hajui.
kazi kweli kweli?
Heading ina maneni machache ambayo hayasadifu maneno mengi ya kwenye contentTatizo Humu Kila mtu Mjuaji..... Ina maana Haujaona Heading??????
Sent using Jamii Forums mobile app
kazi kweli kweli?
Huyu itakuwa yeye ndio anagegedwa sasa kwenda direct kwenye mada akaona noma amebaki kupindisha pindisha. Bahat mbaya hata kupindisha hajui.
Mkuu hujaeleweka hasa uliposema hujawahi ku do na wanaume wa dizain hyo........Wakuwa Leo nina Ahadi na Dem Slim Figure aka Mwembamba Sana.
Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before. Wanakuwa na Sifa zip kitandani? Wanakojolesha Sana Style ipi ndo Babkuuuubwaaaaa kwao? Uzoefu wangu Mabonge na Aged Women only
#Msaada Wakubwa Please.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]Binafsi Sijawahi kuwa na mwanaume WA Dizin hii before