Mfumo wa elimu Tanzania wafumuliwa.

Mfumo wa elimu Tanzania wafumuliwa.

Kama mitaala haifungamanishi elimu na uongezaji thamani wa mazao ya uti wa mgongo wa uchumi wetu (kilimo, madini, utalii, uvuvi),pamoja na serikali kuhakikisha inawezesha wananchi kwenye kuongeza thamani ya hayo mazao, bado tutakuwa tunapiga mark time tuu.
 
5. Lugha ya kufundishia na kujifunzia itakuwa kiswahili, Kiingereza kitakuwa kama somo kwa Shule za Kiswahili Medium na lugha ya kufundishia English, kiswahili kitakuwa Kama somo kwa Shule za English Medium
Hiki ndio nini sasa? Kwanini kusiwepo standard moja ingepunguza confusion. Yaani form 1 mpaka 4 kiswahili alafu akiingia chuo asome kwa kiingereza??

Hizi experiment kwenye maisha ya watu tunatengeneza majanga mengine
 
Kwenye jamii huwa kuna watu ambao wao kazi yao kubwa ni kuwa wapinzani wa kila agenda na mbaya zaidi huwa hawana mbinu mbadala ya kuliendea tatizo husika.
Mkuu,sijakosoa dhamira,nimekosoa mikakati mibovu.
Vitu vingi taifa letu linafeli sababu ya kukurupuka.
Kuna mwenzako hapo juu alikuja kama wewe nikamwelekeza kaelewa.
Unapozungumzia mabadiliko ya mfumo wa elimu huu ni mchakato.
Unakumbuka "Big result now"? Au wale walimu wa mwezi mmoja?
Hekaheka za Mungai ilikuwa hivihivi.
 
Ni Jema sana, sema maandalizi, na utashi na fungu la pesa.
Hapo ndipo point yangu ilipo mkuu,lengo la serikali ni zuri sana,lakini mikakati ni mibovu.Hili linahitaji maandalizi kabambe.
Ukisema kufikia 2027,kibadilike Kila kitu ni ngumu.
Tutajikuta tunadili na changamoto badala ya kwenda mbele
 
Feza wanaposoma watoto wa mawaziri wamechagua ufundi gani ? Au ufundi Siasa tuendelee kupigwa ? ... usiniambie Feza haifuati mtaala wa NECTA, nafahamu.
 
Hiki ndio nini sasa? Kwanini kusiwepo standard moja ingepunguza confusion. Yaani form 1 mpaka 4 kiswahili alafu akiingia chuo asome kwa kiingereza??

Hizi experiment kwenye maisha ya watu tunatengeneza majanga mengine

Hiki ndio nini sasa? Kwanini kusiwepo standard moja ingepunguza confusion. Yaani form 1 mpaka 4 kiswahili alafu akiingia chuo asome kwa kiingereza??

Hizi experiment kwenye maisha ya watu tunatengeneza majanga mengine
Kabisa mkuu,na tutakuwa tunatibu changamoto TU badala ya kuzalisha wataalamu wa kutosha
 
Back
Top Bottom