Member gani wa JF ushakutana nae Face 2 Face

Member gani wa JF ushakutana nae Face 2 Face

Title yahusika.

Me kuna mmoja humu alinirushia PM tukawa tunawasiliana fresh tu,
Na utani wa hapa na pale.

Ila siku niliyokuja kuonana nae,sikuamini kabisa,
Kumbe alikuwa ni Boss wangu wa pale Manispaa Kinondoni.
Nadhani anajijua.

Wewe je,yupi uliewah kukutana nae na hukuamini/tarajia kukutana nacho?

P'se SIHUSIKI NA MTAJANO WA USERNAME!

Jamani hivi Pearl yuko wapi? Yaani sijamuona siku nyingi sana!
 
Kaunga popote ulipo, hebu njoo uungame tena maana kuna dhambi hukuzitaja...lol

na mtindo utakuwa ule ule...
 
Last edited by a moderator:
Just kidding bwana! Ila l wish she Erotica) was he! LOL
Kaunga. Something deep in me was telling me perhps you were pulling JF legs, but I told myself this is not the joke column and it is Kaunga talking not Kongosho! Unajua hapa JF kuna watu nawafahamu wanapenda kutaniatania ila wewe si mmoja wao. Nilliingia mkenge! Kwa hiyo kama@Erotica ni Eva, roho yangun imetulia maana huyu dada nimemzimia ile ya hatari na nikiona post zake nazikimbilia kama kichaa b'caue she is.... well... so sexy and appealing! Na nina feeling kwamba ungependa angekuwa Adam kwa sababu ya post zake zenye sincerity na openness! Thats my impression and pardon me if I am wrong. I do admire her so much.

Hello Erotica wherever you are, How are you? Am eagerly waiting for those sexy threads of yours you are so good at!
 
Last edited by a moderator:
mimi bado kukutana na mtu, ila natamani sana kukutana na wamama/dada ambao sio masista du, jamani mmama/mdada mwenye sifa hizo na ambaye anatamani pia kukutana nami aniPM
 
Kaunga wala hukupaswa kuisema hadharani, unavunja kanuni za maungamo.....usijiongezee dhambi bure...


Haya Erotica umemwona wapi last time naona aolikuwa anapenda tuwe naye kwenye next 'treat'

Kaizer, mimi nilidhani nikifanya public comfession inaswihi zaidi!
Erotica yuko kwenye mfungo sasa, ulizidisha mapouzi hadi akaona bora aokoke; she is now searching for real love kwa maombi na kufunga.

Wewe ingia na gear ya kuoteshwa utampata tu! LOL
 
Last edited by a moderator:
Mi nisha kutana na Kongosho (ni mwanamke)
Nisha kutana na Saint Ivuga (ni mwanaume)
Hivi ni kukutana gani hasa tunazungumzia hapa?
 
Last edited by a moderator:
Kaunga. Something deep in me was telling me perhps you were pulling JF legs, but I told myself this is not the joke column and it is Kaunga talking not Kongosho! Unajua hapa JF kuna watu nawafahamu wanapenda kutaniatania ila wewe si mmoja wao. Nilliingia mkenge! Kwa hiyo kama@Erotica ni Eva, roho yangun imetulia maana huyu dada nimemzimia ile ya hatari na nikiona post zake nazikimbilia kama kichaa b'caue she is.... well... so sexy and appealing! Na nina feeling kwamba ungependa angekuwa Adam kwa sababu ya post zake zenye sincerity na openness! Thats my impression and pardon me if I am wrong. I do admire her so much.

Hello Erotica wherever you are, How are you? Am eagerly waiting for those sexy threads of yours you are so good at!



HYGEIA am fine. hebu come this way tuongee zaidi.
 
Last edited by a moderator:
Kaunga wala hukupaswa kuisema hadharani, unavunja kanuni za maungamo.....usijiongezee dhambi bure...


Haya Erotica umemwona wapi last time naona aolikuwa anapenda tuwe naye kwenye next 'treat'


hatimaye. mana si vizingiti hivo vilikuwa! utanifaa kwenye ushauri wa ndoa. :violin:
 
Kaizer, mimi nilidhani nikifanya public comfession inaswihi zaidi!
Erotica yuko kwenye mfungo sasa, ulizidisha mapouzi hadi akaona bora aokoke; she is now searching for real love kwa maombi na kufunga.

Wewe ingia na gear ya kuoteshwa utampata tu! LOL



teh teh teh.
 
Yaani nikuPM siyo Erotica? Halafu Hizo signature unabadilisha kila leo ni nzuri sana.


kwa nini upate taabu dear? mie nataka nihakikishe sina majukumu yoyote ndio

nikutafute. yani no disturbance. ikiwa hivo mie nitaku pm papito. usijali.
 
Smile,

Si tulikutana mwaka 2007 kule Gandhinagar? Unasahau haraka bana
mimi sikujiu bwana mimi huko Gujarat sijawai kufika kabisa...
ujue nini Invisible unakataa tu bure wito wangu...am soo lovely utaenjoy nakwambia...waulize wenzio humu...hujuii jeiefu ni zaidi ya social network... wewe ishia tu kuishi kikauzu humu na kupiga watu maban ..njoo ufaidi maisha mkuu ohoooo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom